các bác giúp e với

E đánh bb cũng đc 3 năm rồi, đánh theo phong trào nên e không quan tâm tới mua vượt riêng cho mình. Bây h e muốn sắm cho e 1 cái vượt..chú e mới cho 1 cây cốt vợt Buttetfly A.mazunov off+. E đánh theo lối tấn công vậy cốt vượt đó có hợp vs e k ạ. Và e nên mua mút vượt ntn để hợp vs nó, các bác giúp e vs, e cảm ơn nhiều

phi hung

Đại Tá
E đánh bb cũng đc 3 năm rồi, đánh theo phong trào nên e không quan tâm tới mua vượt riêng cho mình. Bây h e muốn sắm cho e 1 cái vượt..chú e mới cho 1 cây cốt vợt Buttetfly A.mazunov off+. E đánh theo lối tấn công vậy cốt vượt đó có hợp vs e k ạ. Và e nên mua mút vượt ntn để hợp vs nó, các bác giúp e vs, e cảm ơn nhiều

Cốt này ghép đôi mặt Xiom vega asia và euro đánh dễ và mặt nhẹ bù cho cốt nặng, cũng hay đấy

Last edited:

Linh69

Đại Tá
Theo anh làm 2 mặt Inova ultra Light vào cốt này là đánh được!

Ma_Wenge

Đại Uý
Mazunov hả bạn? Bạn kiếm thử 2 miếng Acuda S1 bem thử đi! Giật, bạt đùng đùng í chứ!!! Lên chợ mua cũ cũng rẻ.

Bình luận từ Facebook