các bác cho ý kiến giúp e giữa mazunov va ovtcharov còn nào hơn

mebb0101

Trung Tá
Lam e optimum sync hay cr di a.vua toc do.kiem soat tot lai bam xoay hon 2 e a hoi do.gia re beo na.01212777701

Attachments

122.8 KB · Đọc: 0
    123.4 KB · Đọc: 0

Duc_NM

Đại Tá
Mazunov thường nặng xấp xỉ 100g hoặc hơn, Ovtcharov thường cũng khoảng 95g, cả hai đều cho cảm giác nặng, kích thước tương tự nhau thuộc loại mặt to, cán cả hai đều to, cán FL của Ovt tròn nên ôm tay, cán Mazunov hơi vuông. Ovt là cốt carbon nên tốc độ và độ xoáy hơn Mazunov. Điều khiển thì có vẻ Mazunov tốt hơn nhưng bóng hiền hơn. Cả hai đều cho cảm giác của cốt cứng. Chất gỗ bề mặt thì Ovt có vẻ non hơn nên dễ bị tước gỗ. Nếu cùng độ mới thì Ovt thường cao giá hơn Mazunov khoảng 200k :D. Bác tham khảo nhé :)

themoon28

Trung Sỹ
Caí nào cũng mạnh bạn ạ, mazunov thì thiên về tốc độ và nảy hơn 1 chút đồng nghĩa vs việc sẽ khó kiểm soát hơn 1 chút. ovtcharov thì có carbon và đắt hơn 50k
2 cây này quả thật là xem xem nhau, nên cũng khó thấy sự khác biệt cho lắm

mebb0101

Trung Tá
2 bac review e k nhin dc cuoi day.ovt co carbon ma lai xoay hon mazu thuan go.con bac kia lai cho rag mazu thuan go kho control hon ovt carbon.haiz..tha k noi chu noi sai toi ngip ng ta bac ah.
Nay nhe.toc do thi ovt > mazu vi cot ovt co carbon.danh cam giac hon nhug toc do k bag sar.(speed hon 8/10 voi sar thi mazu go lam j bag)
Control va spin thi mazu > ovt.
Uu diem la ovt nhe hon va can cam nhu sar huyen thoai.

tuyetvu79

Đại Tá
hi.... ovt đi bạn.....
:D:D
em này....cấu trúc y chang sar huyền thoại....
nhưng...cho cảm giác mềm hơn, kiểm soát tốt hơn sar..
lần đầu mình đánh em ovt, thật ngạc nhiên.....vì em nó wa tuyệt so với giá tiền...
đánh vào bàn rất dễ>>>kiểm soát tốt
ovt... quả thật là cốt vợt rất đáng để đánh
:D:D:D:D:D
để chuyển wa rơ tấn công mạnh hơn, bạo liệt hơn.... bạn nên đánh ovt thì hay hơn mazunov

729bk

Thượng Sỹ
hi.... ovt đi bạn.....
:D:D
em này....cấu trúc y chang sar huyền thoại....
nhưng...cho cảm giác mềm hơn, kiểm soát tốt hơn sar..
lần đầu mình đánh em ovt, thật ngạc nhiên.....vì em nó wa tuyệt so với giá tiền...
đánh vào bàn rất dễ>>>kiểm soát tốt
ovt... quả thật là cốt vợt rất đáng để đánh
:D:D:D:D:D
để chuyển wa rơ tấn công mạnh hơn, bạo liệt hơn.... bạn nên đánh ovt thì hay hơn mazunov
thank bạn nhé

ngohuy

Thượng Sỹ
mazunov cũ rồi, thích thì bác mua cốt mới để trải nghiệm cho vui

trong ý của bác thích otv rồi, vì nếu thật sự bác thích mazunov có lẽ không posst bài de hỏi fải k nào ;)

729bk

Thượng Sỹ
mazunov cũ rồi, thích thì bác mua cốt mới để trải nghiệm cho vui

trong ý của bác thích otv rồi, vì nếu thật sự bác thích mazunov có lẽ không posst bài de hỏi fải k nào ;)
đang phân vân bác ah nên mới cần ae giúp

thanhphuong

Binh Nhì
mazunov thj hoi kem hon ovt.... mot chut ovt co carbon vi vay lay hon mazunuv (nhung tuy vao noi choi cua tung ng.... ) neu ban choi thien ve cong thj ovt la su lua chon dung. ban cu thu xem?..chao ban

Last edited:

Bình luận từ Facebook