Các bác cho em hỏi chút về Joola MC1

hdvodoi

Trung Sỹ
Hi Các bác!
Tình hình là em đang chơi em Joola MC1, kết hợp với Razka 7 FH, Ten05Fx BH, FH thì em thấy ổn, đánh có cảm giác, nhưng BH thì có vẻ chưa được ngon lắm, hay là do trình còi nên chưa cảm nhận được. Các bác tư vấn giúp em :)

tuyetvu79

Đại Tá
Hi Các bác!
Tình hình là em đang chơi em Joola MC1, kết hợp với Razka 7 FH, Ten05Fx BH, FH thì em thấy ổn, đánh có cảm giác, nhưng BH thì có vẻ chưa được ngon lắm, hay là do trình còi nên chưa cảm nhận được. Các bác tư vấn giúp em :)

chà.............combo vậy là ổn quá rồi còn j?
nhưng BH thì có vẻ chưa được ngon lắm ? bạn đánh bóng thế nào? hay dư ra bàn ? hay rúc lưới? phải cho pít cái này thì mới góp ý được

hdvodoi

Trung Sỹ
chà.............combo vậy là ổn quá rồi còn j?
nhưng BH thì có vẻ chưa được ngon lắm ? bạn đánh bóng thế nào? hay dư ra bàn ? hay rúc lưới? phải cho pít cái này thì mới góp ý được

Oánh trái hay bị bay ra ngoài! Có lẽ lâu ngày ko đánh nên thế? :)

tuyetvu79

Đại Tá
Oánh trái hay bị bay ra ngoài! Có lẽ lâu ngày ko đánh nên thế? :)
.........
dòng bọt khí nếu kỹ thuật k tốt lắm thì hay đánh dư ra ngoài
bạn nên thay mặt khác, tốc độ chậm hơn là ổn, đánh H3 thử xem......ngon lắm đó
nếu k thay thì...khi đánh tay bạn phải có xu hướng đè bóng xuống một chút là ổn ( cẩn thận mấy cú giật moi vì dễ bay dư ra ngoài)

hdvodoi

Trung Sỹ
.........
nếu k thay thì...khi đánh tay bạn phải có xu hướng đè bóng xuống một chút là ổn ( cẩn thận mấy cú giật moi vì dễ bay dư ra ngoài)
Đúng thứ mình cần đây rồi :), cám ơn bạn nhé, tối về thử lại xem thế nào :)

tuyetvu79

Đại Tá
Đúng thứ mình cần đây rồi :), cám ơn bạn nhé, tối về thử lại xem thế nào :)
chúc bạn thành công
à! mà mặt baracuda đánh trái cũng hay ác nha
[url=http://nv6.upanh.com/b1.s35.d2/4bce79bce1d1672a0c2257f61d94288c_53723506.baracuda120x120.120x1.jpg][img]http://nv6.upanh.com/b2.s34.d2/2383d19ac6e7f1e6f122a05b68759a1f_53723506.baracuda120x120.jpg[/url][/IMG]

Thang2501

Thượng Sỹ
.........
Nhân tiện đây nhờ bác và cả nhà tư vấn cho em xem, cây Joola MC1 có hợp với mặt Tàu không ạ?:confused:
Ví dụ như H3 neo, H3 NT, H3 Pro...
Chẳng là sau một hành trình dài..., hiện nay em đang sở hữu cây này!:eek:

Joolaboom

Trung Sỹ
Hi Các bác!
Bạn nên dùng dòng sound của styga để đánh BH thì hợp hơn

Bình luận từ Facebook