BUTTERFLY REYGUNDO - Cốt vợt chuẩn mới được cải tiến từ dòng IOLITE NEO

http://bongban.asia/home/index.php?...tegory_id=19&option=com_virtuemart&Itemid=112

REGUNDO

Một đột phá mới trong sự cải tiến thiết kế của bản vợt, giúp vợt gọn hơn, nhẹ hơn nhưng không ảnh hưởng đến cấu trúc, đồng thời tăng cường các điểm tiếp xúc trung tâm, giúp độ kiểm soát giữa vợt rộng và ổn định.

Ý tưởng từ phong vợt Iolite Neo với cấu tạo gỗ và sợi Arylate Carbon đan xen với nhau một cách tinh xảo kết hợp với sự cải tiến về độ dầy còn 6.5 mm, mỏng hơn phiên bản cũ nhằm giúp người chơi dễ dàng phối hợp với các loại mặt vợt công nghệ bọt khí mà không bị ảnh hưởng bởi trọng lượng.

Phong vợt Regundo phiên mới được đánh giá tính năng gần giống phiên bản KONG LINGHUI SPECIAL cũ với lối chơi gần bàn công thủ toàn diện.

Xuất xứ : Nhật Bản

Hàng chính hãng bảo hành 1 tháng

Cấu tạo : 3 lớp gỗ + 2 lớp Arylate Carbon

Tốc độ : nhanh

Cảm giác : mềm

Độ dầy : 6.5 mm

Trọng lượng : ±74

mancongtu

Trung Uý
Mình đang sử dụng cây Neo, cầm thấy vừa tay. Nếu đổi cây này chắc hơi nhẹ, mà nó mỏng không biết có bị rung nhiều như cây VISCARIA không nữa

PoorPlayer

Thượng Sỹ
Không cần biết thông số thông má thế nào nhưng mà cứ Arylate Carbon + Hinoki là iem khoái roài :))
Mấy cây ALC đánh mút nào cũng được.

jaypark

Trung Sỹ
Nhẹ quá thì mấy bác đánh mút tàu là thích nhất thôi hihi
công lực mình chưa đủ thâm hậu để đánh mút tàu kekekeke.mà nghe đâu bác cũng đang oánh con IOLITE NEO này thì phải,bác cho mình xin cái cảm nhận về em nó

PinOk

Thượng Sỹ
công lực mình chưa đủ thâm hậu để đánh mút tàu kekekeke.mà nghe đâu bác cũng đang oánh con IOLITE NEO này thì phải,bác cho mình xin cái cảm nhận về em nó
Mình cũng vừa làm quen thôi . Nhưng chưa có dịp lắp thử với mút tàu, chắc bóng đi sẽ nhanh hơn nhưng bù lại không khó chụi như Visca hay Tmb.

chúmập

Thượng Sỹ
Iolite Neo tốc độ nhanh, nhưng cảm giác mềm kiểm soát tốt nhờ 2 lớp Arylate Carbon cùng lớp gỗ giữa là Balsa. Nói chung Iolite Neo khá tốt, giá tiền 2,3 tr là ngon lành. Còn cây Reygundo mình nghĩ cũng tương đương Iolite Neo thôi, nhưng nó mỏng hơn (6,5mm so với 7mm) chắc nó hơi rung nên đường bóng sẽ hiểm hơn. 74g là quá tốt cho những ai thích vợt nhẹ, dán 2 mặt Ten vào là vừa. Cho nên giá 3tr cũng không là mắc lắm. Về ngoại hình thì mình thích Iolite Neo hơn, cây Reygundo này cái cán xấu quá. Vì mình đang hạnh phúc với Nittaku BF nên không dám dòm ngó em nào khác.

Pingponglover

Binh Nhì
Cây Reygundo tôi đang dùng với Fh ten05 Bh Donic thấy khá được. Rất có cảm giác, bóng đi nhanh và chính xác. Cốt nhẹ nhưng chắc chắn, chơi nhàn hơn Sa.

Bình luận từ Facebook