Buồn Buồn lại giao bán chân khá dài còn trinh

jaypark

Trung Sỹ
buồn buồn lại bán Timoboll ALC chân khá dài còn trinh 100%

tình hình là buồn buồn không có gì lên lại mang em Timoboll ALC vừa ship ở Hùng Hà về còn nguyên đai nguyên hộp,chưa phá trinh em nó,chưa vào keo dán mút
cán đã xử lý lớp keo chuyên dụng chống bay mầu và mồ hôi tay(ko phải 502 đâu nhé)
hình thức thì mới 100% lên ko phải chụp hình nhé,mới như thế nào thì em nó như thế,
giá ra đi 2t750k can FL
LH:09733.888.011
anh em nào thích thì xông vào nhích thôi.
hình chụp điện thoại hơi tối

Last edited:

hibiki

Moderator
Vì cán đã vào keo rồi nên bạn up cái hình lên để mình xem tình trạng vào keo ntn nhé... Đang rất quan tâm.

hstungvta43

Trung Sỹ
tình hình là buồn buồn không có gì lên lại mang em Timoboll ALC vừa ship ở Hùng Hà về còn nguyên đai nguyên hộp,chưa phá trinh em nó,chưa vào keo dán mút
cán đã xử lý lớp keo chuyên dụng chống bay mầu và mồ hôi tay(ko phải 502 đâu nhé)
hình thức thì mới 100% lên ko phải chụp hình nhé,mới như thế nào thì em nó như thế,
giá ra đi 2t750k

oạch, bác vừa cưới e nó hôm qua xong hôm nay đã thấy mặt e nó trên thị trường rùi, bác bán mua TMB ZLC hả kekee

tuannn

Đại Uý
Bác cưới E nó về đêm tân hôn chắc phát hiện ra E đã ko còn trinh nên quyết định ly dị chứ gì.

jaypark

Trung Sỹ
giờ đến tối hoặc muộn nhất sáng mai sẽ có hình em nó.nguyên hộp tem hùng hà,
đã thuê chuyên gia vào keo cán vợt nhìn màu sắc đậm hơn rất đẹp,ko bị trơn quá khi cầm,
đảm bảo 100% em nó chưa mất trinh

ngoctuan0307

Binh Nhì
giá ra đi 2t750k
Cứ buồn buồn như bác này anh em được hưởng nha !!;)

Mr.Hungpolice

Đại Uý
giờ đến tối hoặc muộn nhất sáng mai sẽ có hình em nó.nguyên hộp tem hùng hà,
đã thuê chuyên gia vào keo cán vợt nhìn màu sắc đậm hơn rất đẹp,ko bị trơn quá khi cầm,
đảm bảo 100% em nó chưa mất trinh

E đợi mãi mà chưa thấy hình em ấy thế nào. Bác chủ up lên cho anh em "thị trinh" đi nào...upppppppppppppppppppppppppppppppppp

jaypark

Trung Sỹ
hixx tối quên chưa lấy máy ảnh lên chưa up được hình rồi,chắc phải sáng mai mới có hình cho mọi người.
mọi người cứ yên tâm về độ zin của em nó đi 100% luôn

Bình luận từ Facebook