Buổi sáng cà phê chia tay chú GiaCuong về SG!

Mr.Hungpolice

Đại Uý
Mấy ngày nay chú GiaCuuong sinh hoạt tại CLB Tám Râu, TP. Hồ Chí Minh ghé Phan Rang chơi! Mấy ngày chú ở Phan Rang nhưng vì thời gian không khớp nhau nên chưa có dịp giao lưu với chú, chỉ giao lưu cà phê thôi! Sáng 07/7 có buổi cà phê với MaiXuanViet chia tay chú GiaCuong! Chúc chú và anh em trong CLB mạnh khoẻ và lên thiệt là nhiều bóng!

Buổi cà phê sáng chia tay GiaCuong!

GiaCuong và MaiXuanViet.

GiaCuong và Mr.Hungpolice (Mr.Hungpolice đã photoshop nên không giống Avatar)

Drhongson

Đại Tá
Cám ơn anh em Ninh Thuận đã nhiệt tình săn sóc khách pingpong Sài gòn.
Cám ơn Hùng phú lít , cám ơn Mai Xuân Việt . Ca fe thơm quá , bữa nào mình phải mò ra Ninh Thuận
giao lưu banh bóng , ca fe bia bọt 1 phen cùng các bạn mới đuoc .
Thân .

Last edited by a moderator:

Mr.Hungpolice

Đại Uý
Cám ơn anh em Ninh Thuận đã nhiệt tình săn sóc khách pingpong Sài gòn.
Cám ơn Hùng phú lít , cám ơn Mai Xuân Việt . Ca fe thơm quá , bữa nào mình phải mò ra Ninh Thuận
giao lưu banh bóng , ca fe bia bọt 1 phen cùng các bạn mới đuoc .
Thân .

Dạ, anh em trong đấy ra cứ alo cho tụi e. xin làm hướng dẫn viên du lịch tình nguyện và dẫn đi các xới mài kiếm luôn bác ợ!

MaiXuanViet

Moderator
Mr Hùng Police hôm đó gọi ra hộp thuốc, hút dc 3 điếu thì đi về quên lấy theo. Em định cầm chiều mang lên cho Mr Hùng nhưng Già Cường nói vui là "không nên hại anh ấy"! Thế là lấy gửi trả cho quán.hihi. Một câu nói đơn giản nhưng em thấy đầy ý nghĩa quan tâm giữa những con người chung niềm đam mê. Thật khâm phục.^^

Mr.Hungpolice

Đại Uý
Mr Hùng Police hôm đó gọi ra hộp thuốc, hút dc 3 điếu thì đi về quên lấy theo. Em định cầm chiều mang lên cho Mr Hùng nhưng Già Cường nói vui là "không nên hại anh ấy"! Thế là lấy gửi trả cho quán.hihi. Một câu nói đơn giản nhưng em thấy đầy ý nghĩa quan tâm giữa những con người chung niềm đam mê. Thật khâm phục.^^
Cảm on chú GiaCuong đã quan tâm đến sức khỏe của cháu!nhất định cháu sẽ cgang bỏ thuốc thôi!hihi

giacuong

Trung Sỹ
Cám ơn Mai X Việt & Hùng rất nhiều những ngầy lưu lạc trên đất Phan Rang dã được AE đưa dẫn đi các sới B bàn, đi ăn uống những món đặc sản rất lạ & ngon miệng, nhất là hương vị CF tuyệt vời(dân nghiện cà phê mà),được đến thăm lò luyện các bé năng khiếu chuẩn bị cho giải các lứa tuổi nhi đồng, thiếu niên& trẻ toàn quốc , nhìn thấy các thầy tận tâm huấn luyện cho các cháu ngày đêm vô cùng cảm phục .Chúc các thầy HƯng , KHoa& Bảo thật nhiều sức khỏe , thành công trong công tác đào tạo những mầm non tương lai cho Tỉnh Ninh Thuận. Gởi lời chào thăm đến tầt cả ACE hẹn gặp lại .

ducphubb

Thượng Sỹ
Mấy ngày nay chú GiaCuuong sinh hoạt tại CLB Tám Râu, TP. Hồ Chí Minh ghé Phan Rang chơi! Mấy ngày chú ở Phan Rang nhưng vì thời gian không khớp nhau nên chưa có dịp giao lưu với chú, chỉ giao lưu cà phê thôi! Sáng 07/7 có buổi cà phê với MaiXuanViet chia tay chú GiaCuong! Chúc chú và anh em trong CLB mạnh khoẻ và lên thiệt là nhiều bóng!

Buổi cà phê sáng chia tay GiaCuong!

GiaCuong và MaiXuanViet.

GiaCuong và Mr.Hungpolice (Mr.Hungpolice đã photoshop nên không giống Avatar)
Các hảo hớn ngồi quán cà phê nào ở Phan Rang đây? Trên bàn có cốt vợt chưa bốc tem Leoviz đẹp thật, Ruby, Amber hay ...?

Last edited:

Bình luận từ Facebook