BTY mới ra lò..Fan bướm lại đau đầu ;)

QuangHung

Đại Tá

Về cấu tạo cơ bản giống Inner fiber Zlc..Giá 5,5-6trieu VND

Chẳng biết giống gì..Giá khoảng 3,2-3,5triệu vnd.. Thông tin có thể thiếu sót..AE bỏ qua..Ai có ý định thì dọn kho,gom lúa nhé..:D

push

Trung Uý
Thông tin thêm về cây Butterfly Apolonia ZLC:

5 + 2 ZLC (tương tự Innerforce)
Kích cỡ: 157x150
Độ dày: 5.6mm
Trọng lượng: Xấp xỉ 90g
Release date: 5/2016

Elegance and precision Tiago Apolonia, since 2014 Butterfly player, this wood lends its name and used it in international competitions. By lying between core and means veneer ZLC fibers (Innerforce layer technology) gives the wood a soft and controlled stop, nevertheless plays ZLC typically precise and dynamic. This wood is ideal for players who appreciate the spin dynamic ZLC feeling on a controlled feel but do not want to miss.

Nguồn: http://www.tabletennisdaily.co.uk/equipment/blades/12211-apolonia-zlc

http://www.tt-spin.de/wp-content/uploads/2016/02/Butterfly-Apolonia-ZLC-Holz.png

Last edited:

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Nó bán lâu rồi ra cũng cả tháng rồi. Nhàm rồi chắc ko ai để ý. Lại như mấy ông garay thôi
ML đang bá đạo, nên kiểu gì thì But cũng phải làm theo form Long 5, chính là ĂN LẠI CỨT CỦA BUT, vì Long 5 kết cấu giống hệt Inner, chỉ thay lớp Limba thành Ayous để tăng độ búng bắn của vợt, dự em này cũng thế

Nam_HaiDuong

Đại Tá
N
Đúng là khó kiểm soát, lơi tay một chút là bóng bay ra ngoài :D
Ko phải. 5 cây Q trước của em kể cả cây 95gr nặng như thế nhưng vân kiểm soát tốt nhưng cây Q này hàng thửa xách tay Đức về gỗ già như gỗ lim dán keo sữa mà nó nảy kinh hồn ko khác gì cây tmb alc bán cho bác @Trạng .... CÁ , nó là cá biệt ko giống số đông. Thuần được sẽ bá đạo. Gỗ già hiếm thấy 94gr, ko nặng đầu cực cân bằng. Kkk

backhand-ghost

Đại Tá
Ko phải. 5 cây Q trước của em kể cả cây 95gr nặng như thế nhưng vân kiểm soát tốt nhưng cây Q này hàng thửa xách tay Đức về gỗ già như gỗ lim dán keo sữa mà nó nảy kinh hồn ko khác gì cây tmb alc bán cho bác @Trạng .... CÁ , nó là cá biệt ko giống số đông. Thuần được sẽ bá đạo. Gỗ già hiếm thấy 94gr, ko nặng đầu cực cân bằng. KkkView attachment 81551View attachment 81552 View attachment 81553
Nặng vãi lúa thế này thì phải chơi trái 2 tay mới được, khi nào mà thấy khiếp vì bỗng nhiên tay to quá thì giao lưu với em Q slim fit 83gr của tớ :)

Nam_HaiDuong

Đại Tá
Nặng vãi lúa thế này thì phải chơi trái 2 tay mới được, khi nào mà thấy khiếp vì bỗng nhiên tay to quá thì giao lưu với em Q slim fit 83gr của tớ :)
Ko nặng anh ơi. Nặng đầu quá mới sợ. Con này cân bằng quá như dòng bướm vậy. Em quen chơi nặng đầu nên phải dán thêm 2 viền mới quen, con này là mua bán nội bộ nên dù có chán cũng ko đi khỏi đc địa phận HD đâu a. He he

backhand-ghost

Đại Tá
Ko nặng anh ơi. Nặng đầu quá mới sợ. Con này cân bằng quá như dòng bướm vậy. Em quen chơi nặng đầu nên phải dán thêm 2 viền mới quen, con này là mua bán nội bộ nên dù có chán cũng ko đi khỏi đc địa phận HD đâu a. He he
Đùa vậy thôi, ai lại thế.
Người ta hay nói "quân tử không lấy đồ người mà người ta ưa thích" he2.

Bình luận từ Facebook