BT- Cốt vợt Timo Boll ZLC muốn theo chồng.Giá cưới 3,2tr

phuongnguyen

Đại Tá
Up. Chủ nhật buồn! Trôi, trôi mãi, trôi không thôi. ôi số e Boll nó thật là lận đận!

làm đỡ bắp va pepsi di anh.

thanhphuong73

Trung Sỹ
View attachment 30690
làm đỡ bắp va pepsi di anh.
Thanks e phuongnguyen, bắp ngon pepsi ko khoái. Mình mong muốn gả Boll đúng với giá trị thật của e nó+ Làm quen với ae yêu bb chân tình+1 sân chơi gl chia sẽ là mục tiêu chính, chứ mình ko phải vì vài trăm ngàn mà kéo dài tới nay.Tiện đây ae nào có dịp ghé Bến Tre thì alo mình sẽ tiếp đón và giao lưu với tình đồng đạo yêu thương bb.

huymdt

Thượng Tá
Chủ nhật buồn: ngồi 1 mình--- uống cafe--- ngắm thằng Long--- thấy mà thương!View attachment 29902
bộ dàn Hi-end đã qúa a Ph
Oh, giờ mới thấy thanhphuong cũng chơi loa đài nữa à? đã lâu chưa và có tham gia VNAV chứ bạn? Mình cũng mân mê món loa đài một thời gian dài... trải qua đủ giai đoạn đổi chác các bù rồi chích hàn lắp ráp! Giờ mệt mỏi rồi để lại bộ nho nhỏ nghe chơi thôi :D

thanhphuong73

Trung Sỹ
Oh, giờ mới thấy thanhphuong cũng chơi loa đài nữa à? đã lâu chưa và có tham gia VNAV chứ bạn? Mình cũng mân mê món loa đài một thời gian dài... trải qua đủ giai đoạn đổi chác các bù rồi chích hàn lắp ráp! Giờ mệt mỏi rồi để lại bộ nho nhỏ nghe chơi thôi :D
Có tham gia VNAV nhưng ko viết bài. Năm chín mấy mình có làm nghề sửa điện tử và trạm bảo hành cho SamSung ở BT và cũng bặp bẹ chơi âm thanh từ ấy tới nay.

Bình luận từ Facebook