Toàn quốc BRVT ZI:K ra đi

tuyetvu79

Đại Tá
Bác @tuyetvu79 cho e vài đánh giá vêd cây này của bác Hùng phát?
Tốc độ hơn tmb zlc
Cắm bóng hơn
Rung hơn vis gấp mấy lần
Lớp gỗ kết hợp cực đặc biệt
VN chỉ có 29 cây, đây là hàng đội tuyển
Giá mới 4 củ mà giờ chỉ còn 1 cây new thui..
Mới đánh thử nên kết hợp mặt mềm để cảm nhận về em nó tốt nhất ( dán mat cứng vô, nó naảy chịu k nổi...)
Ooi giờ nếu mình có 1600k.... nhỉ...hic

luonghuyhung

Đại Uý
Tốc độ hơn tmb zlc
Cắm bóng hơn
Rung hơn vis gấp mấy lần
Mới đánh thử nên kết hợp mặt mềm để cảm nhận về em nó tốt nhất ( dán mat cứng vô, nó naảy chịu k nổi...)
Tuyetvu79 còn 1 cây new thôi sao ,trời đất rộng lắm cu, mình đã thấy còn vài cây nữa ở SG

luonghuyhung

Đại Uý
Tốc độ hơn tmb zlc
Cắm bóng hơn
Rung hơn vis gấp mấy lần
Speed>TMB ZLC
Control ZLC>ZI:k>alc
Spin< ZLC 1 chút xíu
Rung tê tay
Bóng sang bàn Cắm xuống như mút tàu

cuongpn

Đại Tá
Tốc độ hơn tmb zlc
Cắm bóng hơn
Rung hơn vis gấp mấy lần
con này so với treiberZ thế nào bác ?

Muốn được e ngắm e Zi-k này mới nguyên cán st hiện h chỉ có Tuyết Vũ là có thui à, Hàng mới gia nhập gđ Tuyết Vũ được 2 ngày. Cây này xưa là của e quyết giữ để đánh ko bán n do kinh tế dạo này eo hẹp quá + khách hàng mua đồ bb toàn thiếu tiền..đành ngậm ngùi cho e nó ra đi. Bác Xukaka muốn cầm e st thì e có hàng new nhé

xukaka

Đại Tá
Muốn được e ngắm e Zi-k này mới nguyên cán st hiện h chỉ có Tuyết Vũ là có thui à, Hàng mới gia nhập gđ Tuyết Vũ được 2 ngày. Cây này xưa là của e quyết giữ để đánh ko bán n do kinh tế dạo này eo hẹp quá + khách hàng mua đồ bb toàn thiếu tiền..đành ngậm ngùi cho e nó ra đi. Bác Xukaka muốn cầm e st thì e có hàng new nhé
---
Anh không hỉu...em nói hiện giờ chỉ có @tuyetvu79 có. Nhưng cuối câu "Bác Xukaka muốn cầm e st thì e có hàng new nhé". Là ưu tiên cho anh đúng không ?

xukaka

Đại Tá
là cây Q a hiểu chưa, còn e new zi-k cán st đã theo chân a Vũ từ 2 hôm nay rồi- tiếc lắm n đành phải ngậm ngùi nhìn e ấy ra đi
------
Hic 2 cây Q FL rùi em ơi. Trung thành thôi. Chơi cây Q giật trái, ve trái lên hẳn luôn. Nói chung là trái tay Goooodddddd

Bình luận từ Facebook