Bóng DHS

Piing poong

Thiếu Uý
Cỡ 300k 100 quả - Tiền ship bao nhiu bác? Các phí khác thế nào? Bao lâu nhận được hàng bác? Có bác nào chuột bạch cho ae cái rì viu ;) Bia
E đang làm cái Pay pál ;) Hôm nào cũng thử cái - Thế giới phẳng như bàn bóng bàn bác nhể ;)

Sao bóng DHS lại rẻ thế này các bác nhỉ?
http://www.ebay.com/itm/100PCS-40mm...274?pt=LH_DefaultDomain_0&hash=item51a313bf0a

Thằng bán hàng thuộc Top-rated seller và 100% Positive feedback thì không thể bán hàng giả được.

trin_hoa_an

Trung Uý
Sao bóng DHS lại rẻ thế này các bác nhỉ?
http://www.ebay.com/itm/100PCS-40mm...274?pt=LH_DefaultDomain_0&hash=item51a313bf0a

Thằng bán hàng thuộc Top-rated seller và 100% Positive feedback thì không thể bán hàng giả được.

Ôi địa chỉ này ở Thượng Hải mà bác?? feedback thì kệ chứ bác, vì nhất là banh này, khó phân biệt lắm bác à!

Mà nếu banh đúng như hình ảnh ở trên thì cận thận nhé bác!^^!

Last edited:

cyclodap

Binh Nhì
banh dhs

Cỡ 300k 100 quả - Tiền ship bao nhiu bác? Các phí khác thế nào? Bao lâu nhận được hàng bác? Có bác nào chuột bạch cho ae cái rì viu ;) Bia
E đang làm cái Pay pál ;) Hôm nào cũng thử cái - Thế giới phẳng như bàn bóng bàn bác nhể ;)

Tính luôn tiền gởi là $35us. 700kvn./100 bóng. Mình đã mua bên trang DHgate.com rẻ 1 là $35us cho 60 bóng.
Bóng đánh ok, nhưng không dám chắc 100% hàng thiệt.
Khuyên bạn đừng thử để rồi tức.

docmaorg

Đại Tá

Giờ thế giới phẳng rồi bác à, chịu khó tìm tòi thì sẽ mua được đồ rẻ đúng chất lượng. Các ông ở nhà chém gió mua ở bển đếch biết thế nào là cái võ để thu lời cả thôi, Kinh doanh giờ ko có gốc là lộ hàng hết ngay ý mà.

meoluoitmb

Đại Tá
cũng từ đây mà ra hết thôi các Bác à, chất lượng thì tùy vào mức giá, chỉ có điều là ko đắt như ở mình

bimbomis

Thượng Sỹ
úi.bóng DHS có nhiều loại đấy bác ạ, chất lượng cũng khác nhau. ví dụ loại 80k/6 quả khác với 100k/6q và đắt hơn nữa,phân biệt bằng màu sắc và độ cứng.

Last edited:

Bình luận từ Facebook