Bóng DHS 3 sao chính hãng

Dũng Cửu

Đại Tá
Hiện nay công ty Tân Liên Minh độc quyền phân phối sản phẩm DHS tại Việt Nam ,bóng thi đấu 3 sao được dán tem có ghi chữ DHS chính hãng trên 2 đầu hộp bóng để các bạn có thể dễ dàng nhận biết sản phẩm chính hãng của DHS Việt Nam, mọi khúc mắc về chất lượng alo Dũng Cửu sdt 0988 482834-chuyên viên tư vấn và giám sát chất lượng DHS tại thị trường Việt Nam hoặc gửi vào hòm thư [B]dungcuubongban@gmail.com[/B],yahoo mensenger:tiendung.1984

bao bì chữ DHS in nổi

tem DHS chính hãng 2 đầu hộp bóng

chữ in trên quả bóng thanh,rõ nét, không nhòe

Vết nối thành bóng mờ đảm bảo cấu trúc quả bóng sẽ dai và bền

-Dũng Cửu xin khuyến cáo ACE nên sử dụng bóng DHS 3 sao có dán tem chính hãng khi mua ở các đại lý trên toàn quốc để đảm bảo chất lượng!

Last edited:
A d9 ơi xem còn loại nào tốt hơn loại dhs 93k này ko ? E mua về công nhận chữ in chuẩn thật nhưng nhẹ phèo, gió nhẹ cái bay anh ạ. A xem có loại chuẩn chuẩn chút k để lại cho e, clb e toàn ng đánh bóng bàn >10 năm nên nhìn bóng k nhầm đâu

khong_le_huy_cn

Trung Uý
A d9 ơi xem còn loại nào tốt hơn loại dhs 93k này ko ? E mua về công nhận chữ in chuẩn thật nhưng nhẹ phèo, gió nhẹ cái bay anh ạ. A xem có loại chuẩn chuẩn chút k để lại cho e, clb e toàn ng đánh bóng bàn >10 năm nên nhìn bóng k nhầm đâu

hiện thị trường có nhiều loại bóng DHS bóng không chuẩn bị méo! nhưng riêng bóng chính hãng DHS do Đ cung cấp thì hoàn toàn yên tâm và chuẩn chất lượng ! bác cứ nói gió thổi nhẹ .... bay. chứ e nghĩ bóng nào gặp gió chẳng bay ^^! cơ bản là bóng tròn đều! k bị lắc! nếu các bác ở clb anh đánh thấy nhẹ thì e khẳng định rằng trước các bác chơi phải bóng méo! vì bóng méo thì cảm giác sẽ bay và nặng! giờ quay ra chơi bóng tròn lại thấy nhẹ hơn là chuẩn rồi ạ...^^!

Em nghe nói có cả loại đắt hơn loại 93K ?

hiện thị trường có nhiều loại bóng DHS bóng không chuẩn bị méo! nhưng riêng bóng chính hãng DHS do Đ cung cấp thì hoàn toàn yên tâm và chuẩn chất lượng ! bác cứ nói gió thổi nhẹ .... bay. chứ e nghĩ bóng nào gặp gió chẳng bay ^^! cơ bản là bóng tròn đều! k bị lắc! nếu các bác ở clb anh đánh thấy nhẹ thì e khẳng định rằng trước các bác chơi phải bóng méo! vì bóng méo thì cảm giác sẽ bay và nặng! giờ quay ra chơi bóng tròn lại thấy nhẹ hơn là chuẩn rồi ạ...^^!

trung2409

Trung Uý

tôi mua thử 1 hộp đánh rồi (chưa giả tiền vì em nó ko có tiền lẻ trả lại). Đầu tiên cũng nghi nghi, nhưng càng đánh càng thấy bóng dai, bền. Hoàn toàn yên tâm, ở chỗ tôi mua bóng DHS 3 sao chỉ có 50k, nhưng đúng là tiền nào của nấy.

Dũng Cửu

Đại Tá
mình xờ bóng quả nào cũng lõm lõm làm sao ý, hic

Bạn mua của mình lúc nào?bạn đã đánh thử chưa?bạn CMT vui lòng gửi cho mình hình ảnh!nếu bạn mua của mình hoặc bóng có tem do cty Tân Liên Minh phân phối mà chưa yên tâm về chất lượng bóng mai cầm qua mình đổi cho bạn hộp khác nhé!!:) Còn bạn bảo xờ mà lõm được mình cảm giác nó hơi mông lung quá!bạn bảo bấm vào thành bóng mà lõm mình thấy còn hợp lý mai bạn mang qua clb mình 174 phố Hồng Mai hoặc gửi về địa chỉ 130 Nguyễn Thái Học mình sẽ kiểm tra chất lượng và thông báo lại cho bạn xem bóng có đúng hàng có tem của Tân Liên Minh phân phối hay ko?
Xin chân thành cảm ơn bạn!

Last edited:

oldamultat

Trung Sỹ

Bạn mua của mình lúc nao?bạn đã đánh thử chưa?nếu bạn mua của mình mà chưa yên tâm về chất lượng bóng mai cầm qua mình đổi cho bạn hộp khác nhé!thanks bạn!:)

Thích đánh xoáy cứ đánh bóng đó đi sẽ biết ngay mà. Hôm mình mua về, mấy người trong CLB cũng mang ra bóp rồi bảo là lõm, sợ không chuẩn nhưng đánh rồi thấy bóng tròn đều, đánh tốt, đánh lâu không bám bẩn, không bị mòn.

vnvn

Binh Nhì
Bạn mua của mình lúc nào?bạn đã đánh thử chưa?bạn CMT vui lòng gửi cho mình hình ảnh!nếu bạn mua của mình hoặc bóng có tem do cty Tân Liên Minh phân phối mà chưa yên tâm về chất lượng bóng mai cầm qua mình đổi cho bạn hộp khác nhé!!:) Còn bạn bảo xờ mà lõm được mình cảm giác nó hơi mông lung quá!bạn bảo bấm vào thành bóng mà lõm mình thấy còn hợp lý mai bạn mang qua clb mình 174 phố Hồng Mai hoặc gửi về địa chỉ 130 Nguyễn Thái Học mình sẽ kiểm tra chất lượng và thông báo lại cho bạn xem bóng có đúng hàng có tem của Tân Liên Minh phân phối hay ko?
theo mình nhận thấy bóng DHS 3 sao mua của d9 chất lượng tốt bóng bền không bẩn mình mua 5 hộp và cảm thấy hài lòng!Còn bác thích đánh xoáy nói xoáy như nick bác bóng gì mà xờ mà lõm gió thổi bay nghe nó có vẻ bóng dhs nó hơi xoáy như bác !theo mình thấy bạn nên đưa ảnh có tem hoặc ko đưa về địa chỉ để ae được biết chứ chém như bác thì chịu :D

Dũng Cửu

Đại Tá
D9 đã điện thoại cho bạn nịck Thích đánh xoáy theo số điện thoại ở dưới chữ ký của bạn 0963361988 và được bạn trả lời bóng nhẹ chưa đánh và mua ở địa chỉ 130 Nguyễn Thái Học mình có trả lời là bạn mang bóng qua 130 Nguyễn Thái Học để mình kiểm tra sản phẩm mà bạn đã mua và nếu mình phái hiện hàng kém chất lượng sẽ yêu cầu cty Tân liên Minh trả lời thỏa đáng và đền bù lại thiệt hại cho bạn nhưng bạn có nói bạn ở tỉnh xa và không có điều kiện mang qua,mình có trả lời lại bạn vui lòng gởi SMS để mình đổi lại hộp bóng bạn mua ở 130 Nguyễn Thái Học để mình kiểm tra chất lượng hộp bóng mới thì bạn Thích đánh xoáy kêu bận sẽ gọi lại sau và cúp máy !
Vậy d9 vui lòng chờ bạn Thích đánh xoáy gọi lại và gởi lại cho mình kèm theo hóa đơn mua hàng tại 130 Nguyễn Thái Học để mình có thể kiểm tra chất lượng hộp bóng trên và đảm bảo quyền lợi của bạn cũng như mọi khách hàng đã mua và sử dụng sản phẩm DHS có tem do cty cổ phần Tân Liên Minh phân phối !
Vây bạn nào có khúc mắc về bóng DHS vui lòng gởi ảnh hoặc sản phẩm lên diễn đàn hoặc để lại sdt d9 sẽ trực tiếp gọi điện hoặc gửi sản phẩm về địa chỉ 130 Nguyễn Thái Học-Ba Đình -hn

Last edited:

Dũng Cửu

Đại Tá
Em nghe nói có cả loại đắt hơn loại 93K ?

vâng đúng vậy!bóng DHS 3 sao có 2 loại loại bóng thi đấu đặc biệt 115k và loại 3 sao thông thường 93k,nhưng loại 115k hiện đã hết hàng vì hãng DHS đang thay đổi công nghệ cuối năm nay sẽ ra loại bóng mới với chất lượng tốt hơn,thân thiện với môi trường hơn!

fbi

Administrator

Thật chất nếu quả bóng quá cứng sẽ giảm đáng kể độ bền của bóng và đặc biệt là độ nẩy sẽ không chuẩn. Đa phần người chơi thường hay " bóp" quả bóng khi thử bóng, nhưng nói thật cách thử này không khoa học. Nếu muốn thử độ chuẩn cũng như sự tròn đều của bóng thì phải tâng bóng và dùng tay xoay tròn bóng trên mặt phẳng để kiểm tra. Mình cũng đã thử nghiệm qua bóng của Tân Liên Minh phân phối, độ chuẩn cao và chất lượng bóng đồng đều.

Dũng Cửu

Đại Tá
Thật chất nếu quả bóng quá cứng sẽ giảm đáng kể độ bền của bóng và đặc biệt là độ nẩy sẽ không chuẩn. Đa phần người chơi thường hay " bóp" quả bóng khi thử bóng, nhưng nói thật cách thử này không khoa học. Nếu muốn thử độ chuẩn cũng như sự tròn đều của bóng thì phải tâng bóng và dùng tay xoay tròn bóng trên mặt phẳng để kiểm tra. Mình cũng đã thử nghiệm qua bóng của Tân Liên Minh phân phối, độ chuẩn cao và chất lượng bóng đồng đều.

Vâng !Đúng như anh Nghĩa nói nếu muốn thử bóng chuẩn hay không có thể nhìn qua hình thức và vết nối thành bóng,hoặc cầm vợt tâng bóng,muốn xem tròn đều hay không có thể lấy tay tạo xoáy trên mặt phẳng thật bằng tốt nhất trên bàn bóng và nhìn xem bóng có quay đều không,và quan trọng là phải đánh thử sẽ cảm nhận được bóng có nảy ổn định không!Chứ bóp vào bóng như bác FBI nói quả thật là không khoa học sẽ làm quả bóng khi đánh bị lắc 1 lúc và nếu bóp mạnh và sâu quá có thể làm bóng không chuẩn nữa vì có lực tác dụng lực làm thay đổi kết cấu quả bóng!

Last edited:

Bình luận từ Facebook