Bong đế giày :3

namdatrong

Thượng Sỹ
Giày của em bị bóng đế, giữa phần nhựa và phần xốp, nên dùng loại keo gì để dán ạ? Dùng keo sữa rồng việt dán đế đc không các bác nhỉ :3
Mua keo con chó (hộp màu vàng) dán xài ok đó bác

Last edited:

Heo con

Đại Tá
Cho mình hỏi, mặt mút bóng bàn bị bong ở phần mặt ngoài và phần mút thì dán bằng keo gì vậy bà con

chichkidao

Moderator
Cho mình hỏi, mặt mút bóng bàn bị bong ở phần mặt ngoài và phần mút thì dán bằng keo gì vậy bà con
Ý bác là topsheet và sponge phải ko?nếu có thể chỉ là dùng tăm bông chấm keo 502 vào từng chân gai 1.chấm phải thật mỏng và cẩn thận.nhưng có dính thì cũng chỉ vài bữa là bong ngay thôi.nên cứ để kệ nó bác ạ.

Heo con

Đại Tá
Ý bác là topsheet và sponge phải ko?nếu có thể chỉ là dùng tăm bông chấm keo 502 vào từng chân gai 1.chấm phải thật mỏng và cẩn thận.nhưng có dính thì cũng chỉ vài bữa là bong ngay thôi.nên cứ để kệ nó bác ạ.
Cảm ơn bác, muốn tận dụng 2-3 cây 729 đó mà

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Giày của em bị bóng đế, giữa phần nhựa và phần xốp, nên dùng loại keo gì để dán ạ? Dùng keo sữa rồng việt dán đế đc không các bác nhỉ :3
Bác nên chụp ảnh thì mới tư vấn chuẩn được, vì nhiều khi bong chỉ cần mang ra hàng khâu lại là được, chỗ bong người ta gắn bằng keo vá xe đạp, không hại xốp và mút, còn liên kết chủ yếu bằng vết chỉ khâu, nhưng tùy chỗ bong mà khâu được hay không ?

Kinh nghiệm là nên mua dày xịn, hiệu quả mua Tibhar, về là khâu luôn, chả biết bong là gì, vì đế liền, khâu đế gắn với mút thì chắc là vô đối, em trâu cày đi tầm 1 năm mà chả thấy xuống màu, xanh lét và chắc lắm, dù sàn em chơi toàn sàn gạch men trơ thôi

Bình luận từ Facebook