Bóng bàn Apatit Việt Nam

Duongapaco

Đại Tá
Vâng anh, anh tham gia thì vui quá anh ơi. em có kế hoạch hơi lâu rôi...muốn mời CLB lên Sa Pa nhưng chờ con thi xong anh ạ, anh Biên cuối tuần này bận, bọn e đang dự kiến cuối tuần sau anh ạ, mời anh tham gia cùng nhé.
Nếu không bận gì thì anh sẽ lên giao lưu vì hôm qua đông người chưa đấu được mấy, các cháu Sa Pa muốn thử sức với anh mà chưa có thời gian đấy. Bóng trên sa Pa do không khí loãng nên hơi nhẹ, ban đầu đánh toàn ra ngoài, phải quen vài séc mới ổn em à. Tối thứ 7 lúc ăn cơm mới nhớ đến em nhưng đoán lúc ấy em về Lào Cai rồi nên anh không gọi em

phonghongBBC

Đại Uý
Nếu không bận gì thì anh sẽ lên giao lưu vì hôm qua đông người chưa đấu được mấy, các cháu Sa Pa muốn thử sức với anh mà chưa có thời gian đấy. Bóng trên sa Pa do không khí loãng nên hơi nhẹ, ban đầu đánh toàn ra ngoài, phải quen vài séc mới ổn em à. Tối thứ 7 lúc ăn cơm mới nhớ đến em nhưng đoán lúc ấy em về Lào Cai rồi nên anh không gọi em
Vâng anh, em đùa Hoàn thôi, em biết chương trình các anh nên nhưng bận việc em không tham gia được anh ạ. Em chơi trên này thấy khó anh a, toàn đánh hỏng thôi, hôm sau thống nhất được lịch chính thức em sẽ phone cho anh ạ.

hoantopas

Đại Tá
Hoan ơi, giao lưu đông vui thế mà không thông báo cho anh nhé! Tuần sau anh mời CLB BBC lên Sa Pa, chú báo cáo chủ nhiệm có kế hoạch giao lưu nhé.
Vâng Anh Phong ơi? CLB Sapa luôn mong và đón tiếp CLB BBC Anh ạ. Hôm vừa rồi Em sợ là cuối tuần Anh về LC nên Em không thông báo cho Anh hjhj

Duongapaco

Đại Tá
Sau nhiều ngày đi thi đấu và tham quan về, chiều qua mấy anh em chú cháu bắt đầu ra sân tập luyện, vẫn còn vắng: Việt, Khôi, Trang không ra chơi.

Duongapaco

Đại Tá
Kết quả tham gia giải bóng bàn chung kết toàn quốc ngành Hóa chất Việt nam của CLB APT
Huy chương vàng đơn nữ < 40 tuổi: Bùi Xuân Trang
Huy chương bạc đôi nam > 40 tuổi: Dương Công Yên + Phạm Tuấn Khôi
Huy chương đồng đôi nam < 40 tuổi: Đỗ Thành Nam + Đỗ Mạnh Hiệp
Huy chương đồng đơn nam > 40 tuổi: Dương Công Yên

Last edited:

Duongapaco

Đại Tá
Dạo này CLB bóng bàn Apaco có thêm Thái Linh Giang tham gia tập luyện mỗi chiều nên không khí trong CLB có vẻ sôi nổi thêm thì phải

Duongapaco

Đại Tá
Dự kiến chủ nhật ngày 14/9/2014 tại nhà thi đấu công ty Apatit Việt Nam CLB bóng bàn APT sẽ thi đấu giao lưu với CLB bóng bàn BBC và CLB bóng bàn Nhạc Sơn
Thể thức thi đấu đồng đội nam Xoaytholinh ( 5 trận thắng 3 : A-X, B-Y, C-Z, A-Y, B-X )
Ngoài ra có thể còn có một vài trận thách đấu nữa.
Xin trân trọng kính mời anh chị em quan tâm để các trận đấu đến xem và cổ vũ nhé

Bình luận từ Facebook