Bóng bàn Apatit Việt Nam

Duongapaco

Đại Tá
CLB Apatit có vụ gì mà liên hoan to thế nhỉ?
Anh Yên ơi bao giờ đánh giải trung kết khối đấy anh?
Dạo này thấy ngố ngố nên tụ tập vào để giải ngố ấy mà em. Chung kết khối sẽ thi đấu trong 3 ngày: 29,30.11 và ngày 1.12 ( thứ sáu, thứ bảy, chủ nhật ) em nhé. khối em chịu khó tập luyện đi năm nay phấn đấu lên giải nhì nhé

HONGBBC

Thượng Sỹ
Em tưởng giữa tháng, vào cuối tháng thế này khối em nhiều người bận đi công tác không tham gia đầy đủ được nên phấn đấu lên nhì khó lắm anh ơi!
Dạo này Phước điện lực hay xuống BBC chơi bóng (Đã sắm vợt đàng hoàng không như trước toàn đi người không, để ý thấy cốt vợt mới Timobonr ZLC, mặt đỏ ten 80, mặt đen ten 05 FX)

Last edited:

Duongapaco

Đại Tá
Em tưởng giữa tháng, vào cuối tháng thế này khối em nhiều người bận đi công tác không tham gia đầy đủ được nên phấn đấu lên nhì khó lắm anh ơi!
Dạo này Phước điện lực hay xuống BBC chơi bóng (Đã sắm vợt đàng hoàng không như trước toàn đi người không, để ý thấy cốt vợt mới Timobonr ZLC, mặt đỏ ten 80, mặt đen ten 05 FX)
Thế à em, Phước sắm vợt mới để cuối tháng 12 đi HN đấu giải diễn đàn Bóng bàn Hà Nội mở rộng đấy em

Duongapaco

Đại Tá
Kính gửi: Anh chị em thuộc đội tuyển bóng bàn công ty Apatit Việt Nam
Đầu tháng 12 năm 2013 Thành phố Lào Cai sẽ tổ chức Đại hội TDTT trong đó có môn Bóng bàn, hiện nay các Xã, Phường đang thu quân để thành lập đội Bóng bàn thi đấu giải.
Đề nghị anh chị em trong đội tuyển Bóng bàn của công ty không tham gia thi đấu cho Phường, Xã trong dịp này, vì sang năm 2014 Công ty sẽ thành lập một đoàn tham gia Đại hội TDTT cấp tỉnh ( trong đó có Bóng bàn ), nếu bây giờ thi đấu cho xã, phường thì sang năm sẽ ko được thi đấu cho đội tuyển công ty nữa ( vì trong suốt thời gian Đại hội mỗi người chỉ được thi đấu cho 1 đơn vị )

duccon_laocai

Binh Nhì
Kính gửi: Anh chị em thuộc đội tuyển bóng bàn công ty Apatit Việt Nam
Đầu tháng 12 năm 2013 Thành phố Lào Cai sẽ tổ chức Đại hội TDTT trong đó có môn Bóng bàn, hiện nay các Xã, Phường đang thu quân để thành lập đội Bóng bàn thi đấu giải.
Đề nghị anh chị em trong đội tuyển Bóng bàn của công ty không tham gia thi đấu cho Phường, Xã trong dịp này, vì sang năm 2014 Công ty sẽ thành lập một đoàn tham gia Đại hội TDTT cấp tỉnh ( trong đó có Bóng bàn ), nếu bây giờ thi đấu cho xã, phường thì sang năm sẽ ko được thi đấu cho đội tuyển công ty nữa ( vì trong suốt thời gian Đại hội mỗi người chỉ được thi đấu cho 1 đơn vị )

bác Yên đăng ký cho cháu 1 suất đánh cho công ty bác nhé

Duongapaco

Đại Tá
Từ ngày 9 đến hết ngày 11.11.2013 ( 3 ngày ) trạm biến áp khu vực nhà thi đấu sửa chữa nâng cấp, vì thế nhà thi đấu ko có điện ban ngày, dự kiến điện chỉ có từ 18 h tối trở đi đến sáng, vậy thông báo cho anh chị em CLB Bóng bàn biết nhé

binhyb

Moderator
Bây giờ mới có thời gian xem lại diễn đàn thì thấy mất gần 50 trang rồi, chán quá thôi, không biết mất nhưng trang nào ?

Các trang còn thiếu, có lẽ đang được BQT xử lý, khôi phục thì phải Duongapaco à, ae mình hy vọng sẽ không bị mất đâu!

Duongapaco

Đại Tá
Nhân dịp năm mới công ty Apatit Việt nam có tổ chức gặp mặt và giao lưu một số môn thể thao trong đó có bóng bàn. CLB bóng bàn APT xin trân trọng kính mời các anh các chị trong CLB đến nhà thi đấu công ty để dự buổi giao lưu gặp mặt năm mới
Thời gian: 8 h thứ ba ngày 04/02/2014 ( ngày 5 tết âm lịch )

Drhongson

Đại Tá
Lâu lâu không thấy anh em Lào cai sôi nổi như ngày nào .
Nhớ khi << xưa>> ngập tràn hình ảnh , tin bài , thơ phú ... của bao quái kiệt
Phong , Hồng , Banglangtim , các anh Khôi , Yên , Dũng gai ... với biết bao chủ đề sáng tạo mới mẻ tươi rói . Các bạn ơi .................

Last edited:

Duongapaco

Đại Tá
Nhân dịp năm mới Duongapaco xin kính chúc các anh các chị và các bạn luôn luôn mạnh khoẻ an lành và hạnh phúc thường xuyên tập luyện bóng bàn để thi đấu dành thành tích cao

Bình luận từ Facebook