Bóng bàn Apatit Việt Nam

THANDIEUDAIHIEP

Binh Nhì
chú Tâm thì lúc nào mà chẳng không hợp.chú ấy chỉ đánh 1 mình là hợp thôi chú Yên ạ hihi.Đôi Yên Khôi chắc lại " Cần tìm đối thủ " rồi.may ra chỉ có đôi Hiệp Vũ hoặc Hiệp Nam là chén được thôi hihi

Duongapaco

Đại Tá
Sáng nay CLB Bóng bàn Hà Khẩu TQ và CLB bóng bàn Hồng Hà TP Lào Cai đã xuống thăm và thi đấu hữu nghị với anh chị em CLB bóng bàn APT, các trận đấu diễn ra thắm tình hữu nghị đoàn kết thân ái. Một số hình ảnh chúng tôi sẽ đưa tin sau

hungiraqdn

Đại Uý
Các bạn ở cửa khẩu vui nhỉ có điều kiện giao lưu BB với Tàu Khựa chắc lên tay chuẩn lắm nhỉ, có điều kiện mình rủ vài AE ra Lào Cai Du lịch một chuyến. Chúc các bạn cố gắng chiến đấu và giành thắng lợi nhé.

Duongapaco

Đại Tá
Khu vực cửa khẩu toàn cao thủ lớn tuổi thôi, có vài bạn trẻ thì hôm nay không sang được. Các bạn ở ĐN lúc nào đi du lịch LC mời các bạn giao lưu bóng bàn với anh em Lào Cai nhé ( nhưng trình anh em LC thấp lắm )

Duongapaco

Đại Tá
MỘT SỐ HÌNH ẢNH GIAO LƯU BÓNG BÀN VỚI CLB BB HÀ KHẨU TQ VÀ CLB BB HỒNG HÀ LÀO CAI

Đoàn VĐV bóng bàn Hà Khẩu và CLB BB Hồng Hà chụp ảnh lưu niệm với CLB bóng bàn công ty Apatit Việt Nam

Last edited:

Bình luận từ Facebook