Bóng bàn Apatit Việt Nam

Duongapaco

Đại Tá
Trao giải đơn nữ trẻ
Nhất: Thái Linh Giang khối doanh nghiệp SX
Nhì: Bùi Xuân Trang khối doanh nghiệp SX
Ba: Lê Thu Hằng khối XHNN và Phạm Thị Hạnh khối KTTH

Duongapaco

Đại Tá
Long bị tai nạn xe máy khá nặng anh Yên à. Chiều đó em cũng ko lên nhận giải dc do phải xuống mộ ông.
Thế à em, đấu giải xong anh cũng đưa chị đi HN khám bệnh luôn mới lên hôm thứ 7 nên không biết ngay em à, mấy hôm sau anh mới biết và gọi điện hỏi thăm cháu rồi. Lúc nào anh lên thăm cháu sau thôi

Duongapaco

Đại Tá
Câu Lạc Bộ bóng bàn Apatit Việt Nam dự kiến thi đấu giải bóng bàn đơn hạng A mùa đông năm 2014 trong nội bộ CLB
Thời gian: dự kiến chủ nhật ngày 14 tháng 12 năm 2014
Nội dung thi đấu CLB sẽ thông báo cụ thể sau
Đề nghị anh chị em lưu ý bố trí thời gian để tham gia đầy đủ nhé

Last edited:

Duongapaco

Đại Tá
Dự kiến danh sách tham gia giải bóng bàn hạng A của CLB APT như sau
1. Trần Quang Thỏa
2. Bùi Duy Việt
3. Phạm Tuấn Khôi
4. Lê Văn Tâm
5. Đỗ Thành Nam
6. Đỗ Mạnh Hiệp
7. Lê Thanh Hải
8. Lê hồng Long
9. Dương Công Yên
10. Phạm Thanh Hải
11. Phùng Mạnh Đức
12. Lê văn Trường
13. Nguyễn Anh Vũ
14. Đỗ Mạnh Dũng
15. Thái Linh Giang
16. Bùi Xuân Trang
17. Nguyễn Anh Tuấn
18. Nguyễn Xuân Minh
19. Kiều Bá Mạnh
20. Kiều Bá Mậu
21. Trần Mạnh Hà
22. Phạm Doãn Vinh
23. Đỗ Tiến Dũng ( vô địch hạng B )

Duongapaco

Đại Tá
Chắc lại Vinh - Thỏa chiến nhau thôi. Cùng lắm anh Yên + Anh Việt chỉ lĩnh giải 3.
Khả năng anh không đấu vì không có người làm công tác tổ chức giải, nếu vừa đấu vừa làm tổ chức lo mọi thứ sẽ phân tâm và có đấu cũng khó có giải. hj. Vinh béo thì đang tập ở HN để đấu giải Việt Nam Open nên cũng không về được, Thỏa gấu chấp mọi người 3 quả nên cũng có nhiều khó khăn lắm em à. Tổ chức cho anh em chơi vui thôi em

thanhbg

Thượng Sỹ
Khả năng anh không đấu vì không có người làm công tác tổ chức giải, nếu vừa đấu vừa làm tổ chức lo mọi thứ sẽ phân tâm và có đấu cũng khó có giải. hj. Vinh béo thì đang tập ở HN để đấu giải Việt Nam Open nên cũng không về được, Thỏa gấu chấp mọi người 3 quả nên cũng có nhiều khó khăn lắm em à. Tổ chức cho anh em chơi vui thôi em
A Yên ơi đánh giải Open chỉ có 3 người thì khó sắp xếp lắm sợ ko đủ sức khỏe theo được bởi toàn trận căng,sao a ko mời thêm 2 ngf nữa Long hoặc Giang chẳng hạn,tham gia được cũng vui đấy sang năm có giải phân độ tuổi bọn tôi dưới này sẽ đang ký tham gia cho vui A ạ.ngày bao nhiêu bắt đầu đấu đó a

Duongapaco

Đại Tá
A Yên ơi đánh giải Open chỉ có 3 người thì khó sắp xếp lắm sợ ko đủ sức khỏe theo được bởi toàn trận căng,sao a ko mời thêm 2 ngf nữa Long hoặc Giang chẳng hạn,tham gia được cũng vui đấy sang năm có giải phân độ tuổi bọn tôi dưới này sẽ đang ký tham gia cho vui A ạ.ngày bao nhiêu bắt đầu đấu đó a
Long bị ngã xe máy hơi nặng anh Thành à, còn Giang làm doanh nghiệp nên cuối năm chắc bận nhiều việc nên chắc không tham gia được. Đội Apatit nếu tham gia chỉ dừng ở vòng đấu bảng thôi anh, nhưng mấy chú cháu xác định tham gia thử 1 lần cho biết và giao lưu cho vui thôi anh ah. Tổng số hạng D có 32 đội chia thành 8 bảng mỗi bảng 4 đội như thế phải thi đấu 3 trận, nếu thua 0-3/1 trận thì tổng số chỉ phải thi đấu có 3 trận thôi mà anh, còn nếu phải đấu 5 trận thì cũng chỉ 6 trận thôi anh. Giải khai mạc ngày 25 tháng 12 năm 2014 tại nhà thi đấu Quận Cầu Giấy và kết thúc vào ngày 28/12/2014. Giải này không phân tuổi mà chỉ phân hạng thôi anh ah

Last edited:

thanhbg

Thượng Sỹ
Long bị ngã xe máy hơi nặng anh Thành à, còn Giang làm doanh nghiệp nên cuối năm chắc bận nhiều việc nên chắc không tham gia được. Đội Apatit nếu tham gia chỉ dừng ở vòng đấu bảng thôi anh, nhưng mấy chú cháu xác định tham gia thử 1 lần cho biết và giao lưu cho vui thôi anh ah. Tổng số hạng D có 32 đội chia thành 8 bảng mỗi bảng 4 đội như thế phải thi đấu 3 trận, nếu thua 0-3/1 trận thì tổng số chỉ phải thi đấu có 3 trận thôi mà anh, còn nếu phải đấu 5 trận thì cũng chỉ 6 trận thôi anh. Giải khai mạc ngày 25 tháng 12 năm 2014 tại nhà thi đấu Quận Cầu Giấy và kết thúc vào ngày 28/12/2014. Giải này không phân tuổi mà chỉ phân hạng thôi anh ah
A cho Thành gửi lời thăm sức khỏe tới cháu Long và cầu mong cháu sớm bình phục. mấy năm nay hạng D trình độ hơn mấy năm trước nhiều A ạ nên ae mình có tuổi rồi khó theo kịp lắm tham gia cho vui khỏe là chính A nhỉ,ở BG có hai cháu tham gia cháu Kiên hạng B cháu Trung(mẩu) hạng D hai cháu này đều ở T&T Ạ ạ,hôm này rảnh bọn tôi sẽ ra cổ động cho APT A nhé chúc A và hai cháu thi đấu thành công

Duongapaco

Đại Tá
A cho Thành gửi lời thăm sức khỏe tới cháu Long và cầu mong cháu sớm bình phục. mấy năm nay hạng D trình độ hơn mấy năm trước nhiều A ạ nên ae mình có tuổi rồi khó theo kịp lắm tham gia cho vui khỏe là chính A nhỉ,ở BG có hai cháu tham gia cháu Kiên hạng B cháu Trung(mẩu) hạng D hai cháu này đều ở T&T Ạ ạ,hôm này rảnh bọn tôi sẽ ra cổ động cho APT A nhé chúc A và hai cháu thi đấu thành công
Thanks anh nhé. Chủ yếu tham gia cho vui thôi, chứ trình mấy chú cháu đuối lắm chỉ dừng lại ở vòng bảng thôi mà anh

Bình luận từ Facebook