Bóng bàn Apatit Việt Nam

THANDIEUDAIHIEP

Binh Nhì
cháu có món quà kỉ niêm cô LỘC vì cô sắp chia tay bóng bàn Apatit (về hưu) Đó là 1 chiếc áo thi đấu adidas.Có thể nói đó là phần quà để cô tiệp tục gắn bó với bóng bàn hơn nũa

Duongapaco

Đại Tá
cháu có món quà kỉ niêm cô LỘC vì cô sắp chia tay bóng bàn Apatit (về hưu) Đó là 1 chiếc áo thi đấu adidas.Có thể nói đó là phần quà để cô tiệp tục gắn bó với bóng bàn hơn nũa
Cháu tặng luôn chú Hà một cái gì đó luôn đi ( chú ấy nghỉ hưu từ tháng 4 rồi )

Duongapaco

Đại Tá
Chiều nay CLB APT vinh dự được đòn tiếp hai bóng hồng CLB BBC xuống họp BTC giải bóng bàn nữ phong trào tỉnh Lào Cai năm 2013, sau khi họp xong hai bóng hồng đã thi đấu với anh chị em APT một số trận như sau:
1. Lộc Trang - Hoa Hồng: 3-0
2. Yên Hồng - Tâm Lộc: 3-1
3. Lộc - Hồng: 1-3
4. Trang - Hồng: 3-1
5. Trang - Hoa: 3-1
6. Yên Khôi - Tâm Hải: 3-2
7. Yên - Dũng ( + 3 ): 3-0
8. Long Dũng - Mạnh Chung: 3-1
Chiều nay vắng: Hiệp gà, Việt lùn, Vũ Cận không thấy ra chơi. Đàm đi xuôi chưa lên ( Sơn cũng vắng luôn )

Last edited:

HONGBBC

Thượng Sỹ
Chiều nay CLB APT vinh dự được đòn tiếp hai bóng hồng CLB BBC xuống họp BTC giải bóng bàn nữ phong trào tỉnh Lào Cai năm 2013, sau khi họp xong hai bóng hồng đã thi đấu với anh chị em APT một số trận như sau:
1. Lộc Trang - Hoa Hồng: 3-0
2. Yên Hồng - Tâm Lộc: 3-1
3. Lộc - Hồng: 3-1
4. Trang - Hồng: 3-1
5. Trang - Hoa: 3-1
6. Yên Khôi - Tâm Hải: 3-2
7. Yên - Dũng ( + 3 ): 3-0
8. Long Dũng - Mạnh Chung: 3-1
Chiều nay vắng: Hiệp gà, Việt lùn, Vũ Cận không thấy ra chơi. Đàm đi xuôi chưa lên ( Sơn cũng vắng luôn )
Anh Y ơi! Em thắng chị Lộc đấy.

Duongapaco

Đại Tá
Chiều nay đã diễn ra một số trận đấu sau
1. Chung - Vinh: 3-0
2. Yên - Vũ: 3-2
3. Việt - Vinh: 3-0
4. Trang Lộc - Hằng Đàm: 3-0
5. Tâm Lộc - Việt Trang: 3-2
6. Yên - Sơn ( + 3 ): 3-1
7. Chung Hằng - Sơn Đàm: 3-1
8. Vũ Trang - Chung Hằng: 1-3

Last edited:

Duongapaco

Đại Tá
1. Minh - Vinh: 3-2
2. Yên - Tâm: 3-1
3. Lộc - Trang: 3-2
4. Tâm Lộc - Yên Trang: 3-2
5. Yên - Sơn ( + 3 ): 2-3
6. Yên - Khôi: 3-0
Mấy ngày nay công ty tổ chức giải bóng đá một số cầu thủ trẻ đi bóng đá nên vắng
Việt lùn không thấy ra tập, Hải Ngót đi làm

minato

Binh Nhì
Hình như bóng đèn nhà thi đấu không sáng lắm các bác ah! thêm cái mặt bàn màu đen nữa nên nhiều lúc toàn đánh bằng cảm giác thôi ạ (chắc cháu chưa quen bàn).

Duongapaco

Đại Tá
Hình như bóng đèn nhà thi đấu không sáng lắm các bác ah! thêm cái mặt bàn màu đen nữa nên nhiều lúc toàn đánh bằng cảm giác thôi ạ (chắc cháu chưa quen bàn).
Điện nhà thi đấu nhiều hôm hay bị sụt áp nên tối, người đứng bên trong nhìn ra hay bị lóa mắt tý so với đứng ngoài. Nhưng có chỗ chơi như thế là cực kỳ tốt nhất rồi. Bàn có 6 cái có lẽ cũng thuộc loại tốp ten ở Lào Cai đấy. Bạn tên gì thế nhỉ, nghe trẻ và mới quá, sao mình không biết bạn đến chơi lúc nào ( hay là chiều qua bạn đến chơi cùng một bạn gái nữa phải không ? )

Duongapaco

Đại Tá
Chiều nay đã diễn ra một số trận đấu như sau:
1. Yên Đàm - Tâm Lộc: 3-2
2. Khôi - Vũ: 3-0
3. Yên - Hải Ngót: 3-1
4. Yên - Minh ( +2 ): 3-0
Các cầu thủ về sớm để xem bóng đá
Chiều nay cháu Phạm Thùy Linh vô địch đơn nữ tỉnh Quảng Ninh lên thi đấu giải bóng bàn toàn quốc lứa tuổi nữ trẻ đã ra tập bóng với anh em CLB APT

Duongapaco

Đại Tá
Chiều nay đã diễn ra một số trận như sau
1. Việt Trang - Yên Đàm: 3-1
2. Yên - Trang ( + 4 ): 3-0
3. Việt - Vinh: 3-0
4. Yên - Vũ: 3-1
5. Tâm Hải - Yên Vũ: 3-2
6. Việt - Tâm: 3-0
7. Yên - Hà: 2-0

tcgroup

Bố cu Tít
Chào các bác CLB bóng bàn APT!

Chủ nhật này em có lên Lào Cai để theo dõi giải bóng bàn Thiếu Niên Nhi Đồng Toàn Quốc, được biết CLB Apatit sinh hoạt rất sôi nổi nên em rất muốn có cơ hội được giao lưu với các bác trong CLB

Trình bóng bàn em gà vịt mong các bác không chê ạ!

Nhân tiện các bác cho em hỏi là từ dốc đỏ Cam Đường vào CLB mình mất bao xa ạ?

Duongapaco

Đại Tá
Chào các bác CLB bóng bàn APT!

Chủ nhật này em có lên Lào Cai để theo dõi giải bóng bàn Thiếu Niên Nhi Đồng Toàn Quốc, được biết CLB Apatit sinh hoạt rất sôi nổi nên em rất muốn có cơ hội được giao lưu với các bác trong CLB

Trình bóng bàn em gà vịt mong các bác không chê ạ!

Nhân tiện các bác cho em hỏi là từ dốc đỏ Cam Đường vào CLB mình mất bao xa ạ?
Xin chào Mr Tống Đức Thuận, Câu lạc bộ APT rất vui khi được đón tiếp bạn đến thăm và chơi bóng bàn cùng anh chị em, nhưng trình độ anh chị em ở CLB mình thấp lắm chỉ đấu vui là chính thôi
Từ Dốc Đỏ lên CLB của bọn mình khoảng gần 3 Km, bạn cứ hỏi đường đến sân vận động Cam Đường là ai cũng biết vì nhà thi đấu công ty APT ở ngay cạnh sân vận động thôi. Đến nơi bạn điện cho mình theo số điện thoại sau : 0982.376.298. ( thời gian từ 15 h trở đi nhé ). Thanks

Last edited:

tcgroup

Bố cu Tít
Xin Mr Thuận, Câu lạc bộ APT rất vui khi được bạn đến chơi cùng anh chị em, nhưng trình độ anh chị em ở CLB mình thấp lắm chỉ đấu vui là chính thôi
Từ Dốc Đỏ lên CLB của bọn mình khoảng gần 3 Km, bạn cứ hỏi đường đến sân vận động Cam Đường là ai cũng biết vì nhà thi đấu công ty APT ở ngay cạnh sân vận động thôi. Đến nơi bạn điện cho mình theo số điện thoại sau : 0982.376.298. Thanks

Cảm ơn bác rất nhiều, khả năng sáng thứ 2 em sẽ qua Phố Lu, buổi chiều nếu lên Cam Đường kịp em sẽ alo cho bác ạ!

Như vậy là giải trẻ Toàn Quốc thi đấu ngay tại nhà thi đấu của Apatit đúng không bác?

Duongapaco

Đại Tá
Cảm ơn bác rất nhiều, khả năng sáng thứ 2 em sẽ qua Phố Lu, buổi chiều nếu lên Cam Đường kịp em sẽ alo cho bác ạ!

Như vậy là giải trẻ Toàn Quốc thi đấu ngay tại nhà thi đấu của Apatit đúng không bác?
OK bạn, Mình tưởng sáng thứ 2 đấu giải rồi chứ nhỉ ?, Giải trẻ và thiếu niên nhi đồng toàn quốc được tổ chức ở nhà thi đấu đa năng của tỉnh Lào Cai mới xây dựng ( nhưng hơi xấu ), nhà thi đấu của công ty APT cách xa nhà thi đấu đa năng tỉnh khoảng 2 km bạn ah

Duongapaco

Đại Tá
1. Vũ - Trường: 1-3
2. Yên - Việt: 3-0
3. Khôi Lộc - Vũ Đàm: 3-1
4. Yên Khôi - Việt Vũ: 3-0
5. Khôi - Tuấn: 3-0
6. Trường - Minh: 3-1
7. Việt - Long: 3-2
8. Yên - Khôi: 3-1

Duongapaco

Đại Tá
Chiều nay nhà thi đấu tiếp tục mất điện do dy chuyển trạm biến áp vì thế anh chị em không tập luyện được bóng bàn, chiều mai khả năng đã dy chuyển xong trạm biến áp nên anh chị em ra tập bình thường

Bình luận từ Facebook