Bóng 40 + song ngư thế hệ mới

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
Quá đẹp,nhưng em nói trước là biết Bác ở giải Hà Nội open rồi đấy,nhưng mà Bác ko biết em,em đánh trình D diễn đàn,Bác chấp thế nào thì tuỳ Bác,nếu xếp kèo mà ngang ngửa,em thua-em xin tặng Bác một con ghẹ ngon luôn...Axelo
Kèo chuẩn như Đức tiểu hổ nói 3-4-3 lên xoong chưa bác ! 1 trận giao lưu 10 bia kèm ghẹ như bác nói càng tốt :))

son_canloc

Đại Tá
Quá đẹp,nhưng em nói trước là biết Bác ở giải Hà Nội open rồi đấy,nhưng mà Bác ko biết em,em đánh trình D diễn đàn,Bác chấp thế nào thì tuỳ Bác,nếu xếp kèo mà ngang ngửa,em thua-em xin tặng Bác một con ghẹ ngon luôn...Axelo
Ở MB nói như bạn có vẻ nhẹ nhàng còn dân MT bọn mình Con Ghẹ chỉ nói nhỏ cho nhau nghe thôi Vợ mà nghe được chỉ có Chết

gamaidau

Binh Nhất
Mình góp ý tí bóng dhs so với bóng song ngư thì ...bền thì như nhau,chất lượng cả hai tốt,quan trọng là cách đánh của các bạn cho từng quả bóng ,vì đôi lúc mình bạt hay giật mạnh gì đó mà bóng bay vào cạnh bàn hay dính vào cạnh sắt thì dù có bánh nitaku hay andro ...gì cũng banh.Mình đã dùng qua bóng butterfly 40+ còn nguyên si trong hộp mua tại cty take thế mà chỉ đánh được 10 phút đã hỏng (lý do là sai sót trong sản phẩm vì mình ko đánh mạnh mà vẫn bể)...nói túm lại bóng nào các bạn cũng đánh được nếu như đủ 3 sao(loại 1) đúng theo tiêu chuẩn thi đấu quốc tế là OK.CHÀO. :)

xin chào anh dũng. em ở xã châu khê thuộc huyện từ sơn mà muốn mua bóng của anh,để anh chuyển về bưu điện thì em phải làm như thế nào ? em mới chế xong 90% cái máy bắn bóng, theo anh thì em nên mua loại bóng nào ? đợi câu trả lời của anh nhé,hì.

Bình luận từ Facebook