Bóng 40 + song ngư thế hệ mới

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
Bóng 40+ song ngư thế hệ mới tiêu chuẩn ITTF đánh giải quốc tế:

+ Sử dụng nhựa plactic công nghệ mới!
- Bóng chính hãng double fish ( song ngư)
Giá :65.000 đ

** chú ý: Bóng song ngư hàng chính hãng được bọc nilon đổi màu bên ngoài vỏ hộp !
Dũng Cửu shop đại lý chính hãng song ngư tại Việt Nam đ/c: 92 Nguyễn Thái Học -HN
http://bongbandungcuu.com
Sdt :0988 48 28 34

Last edited:

backhand-ghost

Đại Tá
Bóng này anh đánh thử rồi, Phái BG đưa anh một hộp. Rất ok, bóng tròn, đánh rất chắc, cảm giác tốt. Chuyển qua đánh loại này, bỏ luôn e bướm. Hôm nào qua cửa hàng anh lấy một đống về cho các anh em chơi.

newboyhn

Trung Sỹ
Bóng này anh đánh thử rồi, Phái BG đưa anh một hộp. Rất ok, bóng tròn, đánh rất chắc, cảm giác tốt. Chuyển qua đánh loại này, bỏ luôn e bướm. Hôm nào qua cửa hàng anh lấy một đống về cho các anh em chơi.
bóng song ngư 40+ quá trình đánh thử bền hơn khá nhiều so với các hàng bóng thông thường !

doccothankiem_hp

Thượng Tá
Hẹn bác @doccothankiem_hp 1 trận giao lưu tại Hải Phòng nhé!! :)
Quá đẹp,nhưng em nói trước là biết Bác ở giải Hà Nội open rồi đấy,nhưng mà Bác ko biết em,em đánh trình D diễn đàn,Bác chấp thế nào thì tuỳ Bác,nếu xếp kèo mà ngang ngửa,em thua-em xin tặng Bác một con ghẹ ngon luôn...Axelo

tieuho_8x

Đại Tá
Quá đẹp,nhưng em nói trước là biết Bác ở giải Hà Nội open rồi đấy,nhưng mà Bác ko biết em,em đánh trình D diễn đàn,Bác chấp thế nào thì tuỳ Bác,nếu xếp kèo mà ngang ngửa,em thua-em xin tặng Bác một con ghẹ ngon luôn...Axelo
A Dũng chấp D dd trong khoảng 3-4 quả. E nghĩ bác cứ theo kèo đó hehe

Bình luận từ Facebook