Bốn yếu tố nâng cao chất lượng cú giật FH (video)

backhand-ghost

Đại Tá
đây vó lẽ là biến tấu của kỹ thuật giật tam giác do giáo xứ thiến xĩ ở Mỹ Tho chuyền cho bọn lày đới.khi chúng ló giật dối dật xẽ tạo ra bóng xoáy xuống rồi chuyển xang bóng ngang nên suống cơ,cao thâm nắm,em rịch thấy ló xủa vậy chả biết có đung ko.
Mày cứ chọc phá lăng nhăng. Lượn đi.

Đòn bộ của bọn này dài nhỉ, nhất lúc khởi đầu vợt để rất sâu, và tay thẳng đuỗn vô tư, miễn là thả lỏng. Không giống như bọn phong cách Âu, xuất phát hơi khác!
nó nén quá tốt.nếu đọc lại những gì trước đây mình viết xem đúng ko nhé.đánh bb
Mày cứ chọc phá lăng nhăng. Lượn đi.
ha ha ha tao ko chọc thì @kythuatbong nỉ với @trạng quỳnh lại nghĩ ra những vhieeu thức làm cho nhiều người nghe theo thì tẩu hoả nhập ma nặng

backhand-ghost

Đại Tá
nó nén quá tốt.nếu đọc lại những gì trước đây mình viết xem đúng ko nhé.đánh bb

ha ha ha tao ko chọc thì @kythuatbong nỉ với @trạng quỳnh lại nghĩ ra những vhieeu thức làm cho nhiều người nghe theo thì tẩu hoả nhập ma nặng
Thằng này ngày càng hâm nặng rồi.
Tao còn ko hiểu mày muốn nói cái gì nữa cơ, haha.

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Thằng này ngày càng hâm nặng rồi.
Tao còn ko hiểu mày muốn nói cái gì nữa cơ, haha.
Vừa lập topic mới, chiều nay đã tập xong BH mới của Ma Long, động tác nhanh gọn, không cần chuẩn bị chân, chân đứng đánh BH với chân FH, không cần xoay người, đánh được cả xoáy lên và xoáy xuống, chưa dùng được để đánh bóng ngắn trong bàn

o3ma

Đại Tá
Vừa lập topic mới, chiều nay đã tập xong BH mới của Ma Long, động tác nhanh gọn, không cần chuẩn bị chân, chân đứng đánh BH với chân FH, không cần xoay người, đánh được cả xoáy lên và xoáy xuống, chưa dùng được để đánh bóng ngắn trong bàn
Quá kinh.

backhand-ghost

Đại Tá
Đơn giản vậy ah, để tôi xem cái video đó, thấy ông treo lên nhưng chưa xem. Lại có thằng bạn "chơi với bóng" thỉnh thoảng nhảy xổ vào vào chọc ngoáy nên mất cả hứng (thằng bạn mình chọn cái nick ngu ghê, chơi với bạn gái ko chơi lại chơi với bọn "bóng", hê hê).

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Đơn giản vậy ah, để tôi xem cái video đó, thấy ông treo lên nhưng chưa xem. Lại có thằng bạn "chơi với bóng" thỉnh thoảng nhảy xổ vào vào chọc ngoáy nên mất cả hứng (thằng bạn mình chọn cái nick ngu ghê, chơi với bạn gái ko chơi lại chơi với bọn "bóng", hê hê).
Nhớ xem cả 2 video nhé, cái đầu là nó phân tích các cú đánh thật của Ma Long, video thứ 2 là nó dạy làm động tác đó như thế nào, đúng là thằng này có khi là fan của Ma Long ông ạ

Nếu thích thì xem nó dạy cách đánh BH của FZD nữa, cực kỳ dễ hiểu, chiều nay tôi ngồi xem cả buổi chiều 3 video về 2 thằng đó, tối về tập cú Ma Long thì hơi khó khăn, vì nó ngắn và gọn quá, nhưng tập xong rồi thì cực sướng, đòn rất phũ, ít xoáy nhưng cực chìm, thẳng tắp

Tập xong cú Ma Long thì tự nhiên đánh được cú của FZD luôn, chỉ tội là dùng được ít lườn quá, nên không theo, vì nếu theo nó thì đúng là uốn như lươn luôn, khó có chân đánh FH nếu bị phản pháo lắm

đây là box bóng nỉ,tau cũng tham gia cũng lâu rồi he he he.Nên bàn mọi thứ về quả bóng thì tau ok,còn chơi với gái thì chắc tau với mài cũng ngán tận cổ rồi
còn tại sao nick này tau thích đặt là chơi với bóng thì tau ko nois ko giải thích nhiều ,những người cần thì nói,ko thì ko nên nói
còn tại sao tau vào tranh luận với đội giật đối giạt ra bóng xoáy xuống với cả đội kỹ thuạt tam giác bởi vì. tau thấy có nhiều người tin thao,nhưng tau biết thế nó ko ổn

Bình luận từ Facebook