Toàn quốc Bình nước thể thao - Lining, Butterfly, Mizuno.

abli

Trung Sỹ
Thân chào các anh em diễn đàn,

Hiện tại, mình có một số bình nước thể thao cần bán:
-Tất cả đều đồng giá 169K,
- Bình ThaiLand dung tich' 500ml nên các anh em yên tâm sử dụng, không phải bình TQ, dễ ảnh hưởng tới sức khỏe.
- Phia tren nap se duoc dinh kem mot cai moc' de moi nguoi gan vao xe hay Balo nua ah

- Hiện tai, mình đang KM miễn tiền ship khi mua 2 cái trở lên toan quoc. Mình nhận order số lượng sỉ cho đội nhóm và cửa hàng. Minh o Sai Gon

Thông tin liên lạc: Trân- 0932 799 225
So tai khoan: 19027798229016
Chu TK: Lê Hoàng Bảo Trân
Dia chi: 59/8 Hoang Hoa Tham Binh Thanh

Cám ơn mọi người đã dành thời gian đọc topic. Lâu rồi không quay lại diễn đàn hy vong mọi người vẫn ủng hộ.

Attachments

1.4 MB · Đọc: 0
    1.5 MB · Đọc: 0
Last edited:

abli

Trung Sỹ
Bác cho em hỏi DUNG TÍCH THỰC, CHẤT LIỆU LÀM BÌNH, KHẢ NĂNG CHỐNG VA ĐẬP, và GIỚI HẠN NHIỆT là bao nhiêu ạ ?
Da cam on bac quan tam,

The tich thuc cua binh gan len den 500ml, chat lieu lam binh la bang Nhom, binh chu yeu dung nuoc lanh nha Bac. Con kha nang chong va dap em chua dap nen chua biet ah hihi. Co gi bac' ung ho em 1 binh ve xai thu nha. em cam on bac nhieu.

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Chú làm cái bình inox 2 vỏ chân không như của anh đang dùng ấy. Để nước từ sáng đến tối vẫn mát lạnh.
Bình của anh dung tích bao nhiêu, có phải của VN không, trước em có cái to đùng, nửa 700ml, nhưng để một thời gian thì nó gỉ lõi, nên em mới dùng bình nhựa.

Nếu hàng Nhật xịn phải tầm 1 triệu, bình em hình như có 300k thôi

firi06

Đại Uý
Bình của anh dung tích bao nhiêu, có phải của VN không, trước em có cái to đùng, nửa 700ml, nhưng để một thời gian thì nó gỉ lõi, nên em mới dùng bình nhựa.

Nếu hàng Nhật xịn phải tầm 1 triệu, bình em hình như có 300k thôi
Bình của anh 500ml, 2 lớp inox có chân không, lớp trong là inox SUS 304 chuyên dùng trong thực phẩm. lớp vỏ ngoài là inox sus 201 không gỉ. Sản xuất tại CH Séc.

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Bình của anh 500ml, 2 lớp inox có chân không, lớp trong là inox SUS 304 chuyên dùng trong thực phẩm. lớp vỏ ngoài là inox sus 201 không gỉ. Sản xuất tại CH Séc.
Con đó của anh tầm hơn củ rồi, vì SUS304 là loại bóng tốt nhất, không gỉ, thường được sử dụng làm vỏ của bình trữ nước lớn hiện tại như SƠN HÀ, THÁI DƯƠNG NĂNG, ... lại còn sản xuất ở Séc nữa thì ...

Em muốn mua cái bình nhật thôi mà nghĩ đã xót tiền rồi

firi06

Đại Uý
Con đó của anh tầm hơn củ rồi, vì SUS304 là loại bóng tốt nhất, không gỉ, thường được sử dụng làm vỏ của bình trữ nước lớn hiện tại như SƠN HÀ, THÁI DƯƠNG NĂNG, ... lại còn sản xuất ở Séc nữa thì ...

Em muốn mua cái bình nhật thôi mà nghĩ đã xót tiền rồi
He, chú hiểu biết nhiều lĩnh vực phết nhỉ.
Có nhu cầu ko? anh mua cho 1 cái ;)

Trạng .... CÁ

Đại Tá
He, chú hiểu biết nhiều lĩnh vực phết nhỉ.
Có nhu cầu ko? anh mua cho 1 cái ;)
Thôi, để hôm nào em nịnh vợ dẻo mỏ thì lại OK ấy mà :p:p:p

Em trước từng là gánh vác trách nhiệm truởng phòng XNK INOX Đông Á đấy, nhưng mà kém quá nên thất nghiệp sớm :p:p:p:p:p:p

Bình luận từ Facebook