Bình Dương-Cập nhật hông tin giải bóng bàn thiếu nhi daklak 16-22/7

trungmap

Binh Nhất
Khôi mập nhà mình đã lọt vào đến tứ kết rồi. Cố gắng lên con ơi :eek: Giải quyết được trận này là chắc chắn có huy chương. Sáng mai, Khôi mập sẽ gặp lại người quen cũ đội năng khiếu thành phố. Với phong độ hiện tại mong rằng Khôi sẽ từng bước vượt qua các đối thủ nặng ký Bia

DammeBB

Binh Nhất
Kết quả trận đấu sáng nay, Khôi đã thất thủ trước người quen cũ TPHCM với tỉ số 0-3. Thắng không kiêu, bại không nản. Như vậy các em đã có cơ hội ra những đấu trường lớn để rèn jũa kỹ năng, chiến thuật và cả tinh thần thi đấu. Cố gắng lên các em nhé!! Với những gì gặt hái được trong năm nay, hy vọng sẽ là bước đà tốt cho các em phát triển ở những năm sau.

hoanganhauto

Thượng Sỹ
Hy vọng vài năm tới Tỉnh nhà sẽ có lực lượng kế thừa lớp đàn anh, sẵn sàng gánh vác được nhiệm vụ của lớp đàn anh để lại. Những mầm non này sẽ giành thật nhiều vinh quang về cho Tỉnh nhà, và xa hơn nữa có thể đảm nhận nhiệm vu Quốc Gia. Chúc các em năng khiếu và anh em Ban Huấn Luyện nhiều sức khỏe và chung tay góp sức xây dựng phong trào bóng bàn Tỉnh nhà ngày một phát triển hơn.

Thân mến!

hoanganhauto

Thượng Sỹ
Sở Giáo Dục mình phải mang môn bóng bàn vào trong trường học và dạy đại trà thì phong trào sẽ phát triển ngay được. Các CLB thường xuyên liên kết các mạnh thường quân mở các giải phong trào thì số người chơi sẽ ngày một đông hơn. Nhìn chung các CLB bóng bàn ở Tỉnh mình hoạt động chưa xôm tụ và chưa mang lại hiệu quả cao nhất! vì Chúng ta có lực lượng HLV rất có chất lượng và tâm huyết, Số lượng anh em đã thành danh thì cũng không ít....thế tại sao chúng ta không ngồi lại với nhau để bàn những chiến lược để có thể phát huy hết khả năng của anh em, để anh em có thể góp sức nhiều hơn cho phong trào bóng bàn của Tỉnh. Hy vọng thời gian tới sẽ có những chủ trương, những đầu tư từ Tỉnh nhằm thúc đẩy phong trào bóng bàn BÌnh Dương ngày càng phát triển để xứng với tốc độ phát triển kinh tế của TỈnh.

Thân mến!

Bình luận từ Facebook