Bình chọn nick Chungdubn

Nick chungdubn có đáng tin cậy???

• Total voters
    53
  • Poll closed .

truongtxt

Đại Tá
A chua. Thấy hay nên a mua để đáy hôm nào cốt về tets thử nhưng a thấy miếng này k khác miếng P4 là mấy

hiepga

Đại Tá
A chua. Thấy hay nên a mua để đáy hôm nào cốt về tets thử nhưng a thấy miếng này k khác miếng P4 là mấy
E thấy trên đầu gai nó có lỗ nhỏ nhỏ chắc để tăng độ bám bóng hả a. E thử cắt bằng gai này mà mấy bố giật toàn đúp lưới hết =))

chichkidao

Moderator
Thấy không uy tín thì đừng giao dịch.vậy các bác thấy lập topic này ra ko hay tí nào thì đừng comment ạ.

Những chuyện chướng tai gai mắt thì cứ phô hết cả ra đi để cho những người sau còn biết.
Cái gì cũng nên rõ ràng và sòng phẳng ạ.

szlc

Thượng Tá
Thấy không uy tín thì đừng giao dịch.vậy các bác thấy lập topic này ra ko hay tí nào thì đừng comment ạ.

Những chuyện chướng tai gai mắt thì cứ phô hết cả ra đi để cho những người sau còn biết.
Cái gì cũng nên rõ ràng và sòng phẳng ạ.
Yes. Tớ thấy hợp lý, sao pải giữ ý với những người ko bít điều, để anh em mới vào cảnh giác. Còn gd hay ko tùy bạn ấy.

xukaka

Đại Tá
Rất đơn giản đâu có gì phức tạp. Với người chưa có uy tín thì yêu cầu giao hàng hoặc tiền trước rồi mình giao sao, không thì thôi. Nếu không phải có người làm tin.

nguyễn vinh

Thượng Sỹ
:eek: CO 7 Phieu ung ho cho ban chungdbn vậy là diễn đàn còn có thêm 6 con lừa đảo nữa đề nghị ae truy tìm và tiêu diệt hang ổ này trả lại trong sạch và công bằng cho những nguoi bi gat

Bình luận từ Facebook