Bình chon các shop bóng bàn uy tín và phong cách phục vụ tốt nhất

HUNGTRINHHB

Đại Uý
Tôi kính đề nghị ban quản trị diễn đàn lập topic bình bầu các cửa hàng chuyên đồ bóng bàn để các thành viên bình chọn cho điểm là khách quan nhất để ace dễ lựa chọn và các cửa hàng cũng luôn phải suy nghĩ và phấn đấu phục vụ tốt hơn..
sau này ace cứ cửa hàng nào có điểm cao là lựa chọn mua sắm hàng đầuthe

AndroCS7

Đại Tá
Tôi kính đề nghị ban quản trị diễn đàn lập topic bình bầu các cửa hàng chuyên đồ bóng bàn để các thành viên bình chọn cho điểm là khách quan nhất để ace dễ lựa chọn và các cửa hàng cũng luôn phải suy nghĩ và phấn đấu phục vụ tốt hơn..
sau này ace cứ cửa hàng nào có điểm cao là lựa chọn mua sắm hàng đầuthe
bác lập danh sách đề cử rồi ae vào bổ sung thêm :D. m nghĩ có thể bình chọn về các mặt như: chất lượng hàng hóa, giá cả, độ phong phú các mặt hàng, mức độ quan tâm khách hàng, khả năng tư vấn chuyên môn,...các cửa hàng cũng có thể vào đây xem mình mạnh và yếu cái gì để sớm khắc phục.

HUNGTRINHHB

Đại Uý
có phần mềm mà cài luôn trên diễn đàn bongban.org thế là các thành viên vào bình chọn.. rất đơn giản.
các ace bóng bàn lâu năm ko nói làm gì
những ace mới vào nghề còn nhiều bỡ ngỡ khổ lắm chuyện mặt nào cốt nào giá cả......cửa hàng nào thì quả là một sự lựa chọn khó khăn..

o3ma

Đại Tá
Ý tưởng hay nhưng hơi khó à bác ơi!
Cứ như là cuộc thi trên truyền hình, mà thi thì còn khối chuyện hậu trường BTC liệu có dàn xếp nổi không?!!!
Ae bình luận thoải mái mà miễn là topic luôn nổi. Mọi người căn cứ vào các bình luận mà tự chọn cho mình 1 địa chỉ tin cậy. Với cá nhân tôi thì đã có mua vài shop thấy các địa chỉ này đều ok. Pingpong.vn, dungcuushop, tibhar 38 Hoàng Ngọc Phách (tên trang web cửa hàng hơi khó nhớ), Tú phủi Hàn thuyên. Một số cửa hàng khác chưa đến nên không đánh giá.

phannguyen

Thượng Sỹ
bác lập danh sách đề cử rồi ae vào bổ sung thêm :D. m nghĩ có thể bình chọn về các mặt như: chất lượng hàng hóa, giá cả, độ phong phú các mặt hàng, mức độ quan tâm khách hàng, khả năng tư vấn chuyên môn,...các cửa hàng cũng có thể vào đây xem mình mạnh và yếu cái gì để sớm khắc phục.
Nếu làm được như vậy thì nói theo dân kinh doanh là các bác bán hàng được free - không phải trả tiền thuê người đi tìm hiểu, đánh giá thị trường nữa rồi!

HUNGTRINHHB

Đại Uý
Mình thì mua đồ bb hơi nhiều vì mua cho mình và cả clb nên biết tất cả các shop bóng bàn tại hà nội. nói chung shop nào cũng tốt..nhưng tốt nhất thì phải đại đa số các ace bình chọn mới chuẩn..mình mua bàn bóng bàn có phải đi hn làm gì mà cũng ko cần đặt cọc chuyển khoản .alo cho chủ shop là hôm sau nhận bàn và thanh toán tiền..nhà mình cách hn 50km..đỡ phải lên ngân hàng chuyển khoản một tý đặt cọc..vì mình là khách uy tín nhé..

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Mình thì mua đồ bb hơi nhiều vì mua cho mình và cả clb nên biết tất cả các shop bóng bàn tại hà nội. nói chung shop nào cũng tốt..nhưng tốt nhất thì phải đại đa số các ace bình chọn mới chuẩn..mình mua bàn bóng bàn có phải đi hn làm gì mà cũng ko cần đặt cọc chuyển khoản .alo cho chủ shop là hôm sau nhận bàn và thanh toán tiền..nhà mình cách hn 50km..đỡ phải lên ngân hàng chuyển khoản một tý đặt cọc..vì mình là khách uy tín nhé..

Khi nào lên HN mua đồ nhớ găm ít polyme và nộp bia cho em, em chỉ cho :p

Bình luận từ Facebook