Bình chọn các Shop dụng cụ BB ở Khu vực HN

Theo các bạn thì Shop nào ở HN Uy tín và thái độ phục vụ khách hàng là tốt?

• Total voters
    54

Red Arc

Đại Tá
Lập thử một Topic đánh giá để anh em bình chọn, nếu ổn thì các bạn làm luôn khu vực HCM để anh em diễn đàn tham khảo và lựa chọn nhé.

Lưu ý, anh em mỗi người chỉ có thể Vote 1 lần, nên xem xét kĩ và lựa chọn đầy đủ các shop mình đã từng GD và hài lòng. Như vậy kết quả cuối cùng sẽ khách quan và các shop cũng không bị thiệt thòi

Last edited:

Red Arc

Đại Tá
Có thể lựa chọn nhiều cửa hàng mình thích. Các bạn càng nhận xét chính xác sẽ càng cho ra kết quả như ý. Chúc anh em diễn đàn sẽ chọn được cho mình một nơi tin tưởng để trang bị vũ khí

thanglong78

Thượng Tá
Lập thử một Topic đánh giá để anh em bình chọn, nếu ổn thì các bạn làm luôn khu vực HCM để anh em diễn đàn tham khảo và lựa chọn nhé.
Ở SG mà cũng biết HN có những shop nào.. Cán bộ quan tâm sâu sát quá đấy...:D

Red Arc

Đại Tá
Lưu ý, anh em mỗi người chỉ có thể Vote 1 lần, nên xem xét kĩ và lựa chọn đầy đủ các shop mình đã từng GD và hài lòng. Như vậy kết quả cuối cùng sẽ khách quan và các shop cũng không bị thiệt thòi

Red Arc

Đại Tá
Lỡ ấn nhầm Hà Hùng rồi, giờ phải phải làm??????????
Không có chức năng preview à chủ thớt??
Thử click vào xem có ai bình chọn ko? Ai dè ko back lại dc! Hix. Vỡ mồm.
hihi, cái này là nháp thôi, để e xem lại kỹ, rồi nhờ Admin xóa topic, sau đó làm lại cái khác anh em sẽ bớt bỡ ngỡ và thao tác chính xác hơn. Để vài ngày cho anh em quen thao tác đã bác nhỉ? ;)

nguyensonNA

Trung Uý
hihi, cái này là nháp thôi, để e xem lại kỹ, rồi nhờ Admin xóa topic, sau đó làm lại cái khác anh em sẽ bớt bỡ ngỡ và thao tác chính xác hơn. Để vài ngày cho anh em quen thao tác đã bác nhỉ? ;)
Ý kiến cá nhân: Bác để số lượng và bỏ % đi ạ. Sẽ view số lượng chứ ko view % để không hạn chế số lượng vote. Bác nên đưa ra vài tiêu chí ở để đánh giá chứ chung chung thì không biết thế nào dc. Có chỗ phục vụ tốt thì lại hàng Fake, hàng rởm (không tiện nói) nên không bao đồng tất cả vào 1 click được.

Red Arc

Đại Tá
Tất nhiên phương án này vẫn còn hạn chế vì khả năng nick spam tự vote cho Shop mình là hoàn toàn có thể xảy ra. Cái này có khi phải nhờ Admin cho thêm vài Tools nữa để có thể khắc phục, chức năng như thế nào thì phải nhờ anh em Ai Ti tư vấn, khi ổn rồi thì lập một mục bình chọn mới hoàn hảo hơn.

Red Arc

Đại Tá
Ý kiến cá nhân: Bác để số lượng và bỏ % đi ạ. Sẽ view số lượng chứ ko view % để không hạn chế số lượng vote. Bác nên đưa ra vài tiêu chí ở để đánh giá chứ chung chung thì không biết thế nào dc. Có chỗ phục vụ tốt thì lại hàng Fake, hàng rởm (không tiện nói) nên không bao đồng tất cả vào 1 click được.
Có cả hai đấy bác @nguyensonNA Số lượng rồi mới đến tỉ lệ

GuangYan

Trung Sỹ
vote cho sư phụ D9 vì sự nhiệt tình , đam mê ra cửa hàng của sư phụ mà bàn về pingpong chắc cả ngày không hết chuyện mất :))

hiepasc

MOD Bắc Ninh
Topic này hay ! nhưng rất dễ bị lợi dụng các bạn nên comment phù hợp ! tránh những hiểu lầm đáng tiếc .

Xin phép chủ topic, các member nếu có vấn đề mà BQT thấy không ổn thì topic có thể bị xóa.

Chúng tôi hoàn toàn ủng hộ thiện trí tốt của các bạn !

Bình luận từ Facebook