BH đỉnh nhất

namvietinbank

Đại Uý
E thấy bác này đánh bh còn hay hơn cả Zhang jike , lỏng chặt , đối giật bằng bh bác này chơi được tuốt Kreanga!
đừng vì 1 trận mà đánh giá, 1 pha bóng thoát xác lên đồng đâu phải đã là đẳng cấp cao. hay thì đã vô địch òi pác ợ. so với top 10 thì em nghĩ trái cha này bình thường ^^

miziru

Thượng Tá
đừng vì 1 trận mà đánh giá, 1 pha bóng thoát xác lên đồng đâu phải đã là đẳng cấp cao. hay thì đã vô địch òi pác ợ. so với top 10 thì em nghĩ trái cha này bình thường ^^
Có thể bác không biết chứ thằng cha này cách đây khoảng gần 10 năm, chẳng có ai quả trái đẳng cấp như nó đâu ạ. Nếu xét đến thắng thua thì nó phải dựa trên nhiều yếu tố khác nữa. Quả trái hay là chưa đủ để vô địch, nhưng nó vẫn là mục tiêu học hỏi, tập luyện của nhiều người.

nvh78

Đại Tá
Quái nhỉ!
Em chỉ có cửa vào diễn đàn bằng cách chui tận box con!
Còn cứ vào bongban.org là y như rằng cả di động hay máy bàn đều bị:
This account has been suspended.
Either the domain has been overused, or the reseller ran out of resources.
Mình cũng bị như vậy từ T7,suốt CN cho đến tận sáng T2 mới vào đc

Trainee

Đại Tá
Mình cũng bị như vậy từ T7,suốt CN cho đến tận sáng T2 mới vào đc
Đến tận bây giờ em vẫn chỉ có thể chui được vào các box con thôi. Chứ cứ vào thẳng bongban.org hoặc giờ ra một mức giao diện chung thì đều bị :
Chắc nhiều người cũng sẽ bị, chứ chả lẽ mình em. Các bác hay vào diễn đàn, có cảm giác mấy bữa nay ít người vào comment không? Em nghĩ số người biết rúc vào box con như em không nhiều, nếu như bị tương tự em!

nvh78

Đại Tá
Đến tận bây giờ em vẫn chỉ có thể chui được vào các box con thôi. Chứ cứ vào thẳng bongban.org hoặc giờ ra một mức giao diện chung thì đều bị :
Chắc nhiều người cũng sẽ bị, chứ chả lẽ mình em. Các bác hay vào diễn đàn, có cảm giác mấy bữa nay ít người vào comment không? Em nghĩ số người biết rúc vào box con như em không nhiều, nếu như bị tương tự em!
Cũng thấy có mấy người kêu là mới vào đc.Đúng là mình cũng chẳng biết rúc vào box con đâu.Ko vào đc,loanh quanh ra trang chủ tí rồi đóng.Nghỉ vậy!

xukaka

Đại Tá
..
Mấy hôm trước hình như Máy chủ diễn đàn bị lỗi. Hnay vào bình thường rồi. Nếu máy tính bác vẫn bị vậy bác hãy xóa Co đi. Xóa lịch sử truy cập xem sao

Trainee

Đại Tá
..
Mấy hôm trước hình như Máy chủ diễn đàn bị lỗi. Hnay vào bình thường rồi. Nếu máy tính bác vẫn bị vậy bác hãy xóa Co đi. Xóa lịch sử truy cập xem sao
Giờ em vào được rồi. Không phải làm gì cả. Chắc lỗi từ hệ thống, chứ mấy hôm em vào bằng mấy máy khác nhau!

Bình luận từ Facebook