BB TVINH RA TRẬN

xuanthuybb

Thượng Sỹ
CLB BB THÀNH VINH ra trận lần này với sự góp sức của các tay vợt nổi tiếng T&T (Kiên & Tú ) cùng với sự cố gắng vượt bậc của các tay vợt khác trong CLB đã thu về khá nhều huy chương vàng . HCV đồng đội nam . HCV đơn nam hạng A ( Tú T&T ) . HCV đơn nam hạng B ( Hà bưu điện ) . HCV đôi nam lãnh đạo ( Tùng hiphop& Lương g đ kho bạc ) và thêm 1 giải nữa đó là HCĐ người cao tuổi ( Sum đen ) . Xin chúc mừng thành công của CLB .

Last edited:

xuanthuybb

Thượng Sỹ
Chị Thủy có hình ảnh, video clip thì up lên cho bà con thưởng thức đi. Tks
Mình cũng có quay 2 trận bằng đt HÀ YB - SƠN TÈ ( bán kết nam hạng A) & HÀ BĐ - HÙNG (CC) chung kết hạng B nhưng loay hoay chưa biết úp thế nào vì trang upanh.com bây giờ k hoạt động nữa . Ai đó tư vấn cho mình vì lâu giờ nặng về fb mà bỏ qua mất diễn đàn . He ...

toannq

Trung Uý
Mình cũng có quay 2 trận bằng đt HÀ YB - SƠN TÈ ( bán kết nam hạng A) & HÀ BĐ - HÙNG (CC) chung kết hạng B nhưng loay hoay chưa biết úp thế nào vì trang upanh.com bây giờ k hoạt động nữa . Ai đó tư vấn cho mình vì lâu giờ nặng về fb mà bỏ qua mất diễn đàn . He ...
Chị vào trang này để up ảnh http://s1065.photobucket.com/ có thể dùng tài khoản FB của mình để đăng nhập. Còn muốn up video thì chị vào Youtube đăng nhập bằng tài khoản gmail để up. Chị có thể tra google để biết thêm :D

NTBB

Super Moderators
Nhìn trong video thì hình như đây là CLB Minh Tiếu ở đường Hồ Tùng Mậu phải không xuanthuy ơi?
Chiều hôm qua thứ Bẩy, Hà Minh Tuấn đã "điều" 1 cu học trò (cu Tâm) đến tận nơi ở của NTBB để đón ra CLB chơi bóng. CLB khá nhộn nhịp, nhiều ace đến chơi bóng, nhiều cháu nhỏ đến học và có cả một số chị em cũng đến tập. Có một em nam thấy mình lạ nên rủ giao lưu và may mắn nhờ cái "gai" cắt nặng nên NTBB thắng 3 séc liền nhưng séc nào cũng sát nút, riêng séc đầu đến 16-14 mới kết thúc. Cuối ngày lại một chú khoảng trên 45t rủ đánh và "ra giá" là NTBB phải chấp 5. NTBB hết hồn và "phản đối kịch liệt" vì đã thấy chú ấy đánh với mấy đ/c nữ trước đó - bay bướm lắm ! - Cuối cùng, bác Tiếu chủ xới nói chấp 3 đánh thử 1 trận. Và trong 1 ngày nhiều may mắn, NTBB lại thắng 3-0. Chú kia đòi đánh hết 5 séc và đã bị thua tiếp 2 séc sau, thế mà lại đòi "1 séc cuối cùng nữa" và lại ... thua nốt, hihi ! Xong cuộc giao lưu, NTBB mới "ân hận" vì đã "chơi ko đẹp", chả có tí "ngoại giao" nào. Hai anh em bắt tay thỏa thuận lần sau chấp 4 đánh ... thử lại (!?).
Thật cảm động là khi NTBB hỏi ở đây có xe lai (xe ôm) không thì bác Tiếu đã nhiệt tình nói: để tôi đưa chú về. Và bác Tiếu chở NTBB về theo đường "không chính thống" để tránh ... CA, hihi !

Bình luận từ Facebook