bb thai binh

natalia

Thượng Sỹ
GL de giap lam quen nhau , de noi ket cac cuoc vui tiep .bb thai binh ko dc danh gia cao dau bac .7 nam roi ko co giai nao to chuc.ae fai sang NDinh tham gia day.

natalia

Thượng Sỹ
GL de giap lam quen nhau , de noi ket cac cuoc vui tiep .bb thai binh ko dc danh gia cao dau bac .7 nam roi ko co giai nao to chuc.ae fai sang NDinh tham gia day.
Chú Khang gai vẫn chơi ah bạn. Lâu lắm ko đc gặp chú ấy rùi.
khang van choi . song gan mot thap nien it duoc co xat lam .song van nhiet huyet voi pingpong

natalia

Thượng Sỹ
oke cong .a da thong bao cho cac bac o xa DONG XUAN nha a rui . clb bb Dong Xuan co khoang 20 Thanh vien ,bac cao tuoi nhat 76 tuoi.co 2chau dang tham gia giai THIEN TRUONG .co bac Pham van nhuong an ngu bb day.D XUAN kinh chao quy khach ,

congcong73

Đại Tá
ngay mai 20/7/204 bb. ninh binh den Thám va gi voi clb giao thong.
chỉ biết bây giờ mới về tới nhà và k còn tí sức nào vì có bao nhiêu đều rốc hết cho các bác rồi! Chỉ biết cảm ơn các bác đã rất nhiệt tình! Cảm ơn CLB sở gtvt TB, cảm ơn Clb ĐÔNG XUÂN -ĐÔNG HƯNH! Say mềm......

natalia

Thượng Sỹ
chu nhat 20/7/2014 vua qua clb bb da to chuc rat hay buoi gl bb giua cac clb : tien hai , dong hung. sgt. cld den tu nho quan va clb bb binh luc ha nam.buoi giao thanh cong .buoi chieu 2 doi khach ve tham 2 huyen DHUNG va TIEN HAI .sau 2 tuan lien quan SGT_ DH _TH, se do bo den tt RIA ?

congcong73

Đại Tá
chu nhat 20/7/2014 vua qua clb bb da to chuc rat hay buoi gl bb giua cac clb : tien hai , dong hung. sgt. cld den tu nho quan va clb bb binh luc ha nam.buoi giao thanh cong .buoi chieu 2 doi khach ve tham 2 huyen DHUNG va TIEN HAI .sau 2 tuan lien quan SGT_ DH _TH, se do bo den tt RIA ?
trân trọng và nhiệt tình chào đón bác natalia và ae tới Rịa!!....

Bình luận từ Facebook