Bảo Tử Tế - Trộm Vợt?

Status
Không mở trả lời sau này.

lamtq

Đại Tá
TPHCM, lão @lamtq chiến ở đó suốt thì phải!
Clb bên Bình Thạnh. Từ lúc nó thành lập a có biết thôi chứ đã đặt chân đến thấy nó hình thù ntn đâu.!?5 năm nay a có lang thang đánh chỗ khác ngoài gần nhà đâu. Trên giang hồ chỉ còn chút tiếng còn hình đã mất:p
Ông chủ vợt thuộc dạng lang thang gây oán. Chắc chúng ghét vứt cmn kiếm cho bớt cảnh giết chóc:):D:cool:

CLB Xuân Diệu

Đại Tá
Clb bên Bình Thạnh. Từ lúc nó thành lập a có biết thôi chứ đã đặt chân đến thấy nó hình thù ntn đâu.!?5 năm nay a có lang thang đánh chỗ khác ngoài gần nhà đâu. Trên giang hồ chỉ còn chút tiếng còn hình đã mất:p
Ông chủ vợt thuộc dạng lang thang gây oán. Chắc chúng ghét vứt cmn kiếm cho bớt cảnh giết chóc:):D:cool:
Chủ thớt chắc là - Đắc tử tế rồi , mình thấy rất ít người dám cho mượn vợt , và lại còn mượn ở lại sau .
Mình có a bạn lở cho mượn vợt 1 lần , ngồi ngoài xem họ đánh mà Tim đập thình thịch , và linh tính quả không sai > Cây Amutal và 1 mặt Ten05 thủng một lỗ như đồng xu ở giữa vợt > chã lẽ bắt đền , rút kinh nghiệm , a ta mua luôn 1 cây Mazunop OFF 2tr6 về gửi chổ mình , ai đến đánh không có vợt thì cho mượn . Không biết gốc gác mà đưa đồ nghề kiếm Bia cho mượn , chắc chắn là ĐẮC TỬ TẾ rồi . ACE cố giúp bác ấy .

lamtq

Đại Tá
Chủ thớt chắc là - Đắc tử tế rồi , mình thấy rất ít người dám cho mượn vợt , và lại còn mượn ở lại sau .
Mình có a bạn lở cho mượn vợt 1 lần , ngồi ngoài xem họ đánh mà Tim đập thình thịch , và linh tính quả không sai > Cây Amutal và 1 mặt Ten05 thủng một lỗ như đồng xu ở giữa vợt > chã lẽ bắt đền , rút kinh nghiệm , a ta mua luôn 1 cây Mazunop OFF 2tr6 về gửi chổ mình , ai đến đánh không có vợt thì cho mượn . Không biết gốc gác mà đưa đồ nghề kiếm Bia cho mượn , chắc chắn là ĐẮC TỬ TẾ rồi . ACE cố giúp bác ấy .
Chuẩn r bác. ĐẮC TỬ TẾ.
VỢT TỚ CHẢ B G CHO AI MƯỢN.

HOANG MINH

Đại Tá
Ngày 30/06/2016 tại clb Hương Tràm Bảo đã mượn vợt của tôi đánh ( Bảo nói vì hôm nay không mang vợt) và đánh 1 trận với Sơn đài truyền hình, sau khi xog trận tôi đã nói để vợt vào ba lô của tôi trên lối ra gần cửa clb. Nhưng s lại cầm vợt của tôi đi về luôn v? Có người chứng kiến là Huy Gài và bảo vệ nhìn thấy Bảo mở cốp xe và bỏ vợt của tôi vào cốp r đy về. Khi liên lạc sđt 0962459211 chính Bảo đã cho tôi nhưng không thấy tính hiệu. Và tôi đã tìm đến chổ trọ của Bảo thì chủ nhà đã nói Bảo đã bỏ đy và còn nợ lại tiền nhà chưa trả.Tại sao v? Chuyện này tôi lên tiếng để Bảo xác nhận có phải sự việc như vậy không? Và cũng một mặt thông báo với các anh em và các câu lạc bộ trên toàn quốc biết và đề phòng. ( Vợt tôi mất là cây Sardius Tem đồng cùng hai mặt Hexer Duro Andro.)
Chắc là bác Đắc ăn độ nhậu anh ấy nhiều quá mà ko cho gỡ chứ gì :D:p

DambeoHD

Thượng Tá
Bảo Tử Tế này nếu e không nhầm thì tên là Giao béo- người Hải Dương- nói ra thật xấu hổ cho những người Hải Dương.
ở ngoài bắc hắn nợ nần nhiều quá nên trốn vào nam đó các bác- bản thân e có biết vài người đang đòi nợ hẳn và e cũng đau đầu lắm rồi- đúng là đáng buồn vì vài đồng bán rẻ bản thân, ai cần hình mình cung cấp đủ luôn hoặc lên fb có hết!

anhemoy

Đại Tá
Bảo Tử Tế này nếu e không nhầm thì tên là Giao béo- người Hải Dương- nói ra thật xấu hổ cho những người Hải Dương.
ở ngoài bắc hắn nợ nần nhiều quá nên trốn vào nam đó các bác- bản thân e có biết vài người đang đòi nợ hẳn và e cũng đau đầu lắm rồi- đúng là đáng buồn vì vài đồng bán rẻ bản thân, ai cần hình mình cung cấp đủ luôn hoặc lên fb có hết!
em vưa search ra fb thì Team tủng anh em họ hàng có đầy đủ trên ảnh. Bác thớt cứ vào bới chút là ra thôi :D

anhemoy

Đại Tá
từ sáng đến giờ đọc mấy chuyện liền - nào là giao lưu vợt nhưng không ship vợt, cũng không trả tiền luôn (chuyện của Ngố Bán Bòng (Hieppga) bị khách chơi xỏ :D )
giờ thì mượn vợt nhưng sơ xuất 1 tí 1 chút là quên không để lại vào túi của chủ vợt. Hazzzz

NVToan

Trung Uý
từ sáng đến giờ đọc mấy chuyện liền - nào là giao lưu vợt nhưng không ship vợt, cũng không trả tiền luôn (chuyện của Ngố Bán Bòng (Hieppga) bị khách chơi xỏ :D )
giờ thì mượn vợt nhưng sơ xuất 1 tí 1 chút là quên không để lại vào túi của chủ vợt. Hazzzz
Giống mình. Đêm qua thì Ý thua. Đọc 2 bài này. Cả ngày cứ thấy tâm trạng ko vui

anhemoy

Đại Tá
hehe mình cũng từng cho nhiều người mượn vợt đánh ở clb nhưng vợt sây cua thôi; szjk mà đưa nó chém phát đi 1000k như chơi;)
như ngàn mũi kim đâm xuyên tim :D
E cũng cho mượn vợt (Con Vis seri N) rồi nta làm cái cộp 1 phát vào bàn mà em đứng ngay đó, chân tay em bủn rủn luôn bác ạ :D

phongcienco1

Binh Nhì
Chán vãi. Mình cũng bị mất 1 cái áo rét thể thao. Mải chạy sang bàn khác đánh giao lưu, lúc nhớ ra, quay lại thì mất rồi. Từ đó ko bao giờ thèm quay lại chỗ đó chơi nữa.

docmaorg

Đại Tá
Nghe từ đầu hoá ra là đội lion-team có khi lại nợ chị Mai cả mớ nhỉ.

Status
Không mở trả lời sau này.

Bình luận từ Facebook