BẢO KIẾM STRAVADIUS CẦN RA ĐI

songoku

Binh Nhất
Cốt vợt còn rất mới khoan 97-98%, chưa sứt sẹo gì. đã dán viền vợt và vào keo cốt. Nợ cái hình tối về up hình. giá ra đi 1tr( đã fit). ai co nhu cau gui cho minh cai mail. hoac lien he so 0935.210. 022. Điện thoại HTC ONE XL mua đươc 2 tháng, cũng như mới, còn bảo hành ai mua đc 3 triệu luôn bán.

Last edited:

songoku

Binh Nhất
Mình ko chơi vợt tàu đc bạn nhé..
giao lưu với PG7 CP cán FL ko? mình đã mài cho nhỏ cỡ GA, stiga, cốt rất ôm tay, BH thì khỏi chê,dễ mua mặt, đánh rất bám và nhẹ chứ ko nặng trịt như cốt tàu thường.. chưa tì vết gì bạn nhé!! bonus cho bạn miếng Hexer HD còn đánh tốt lun nếu bạn thích.
dc thì mình úp ảnh cho bạn xem!![/QU
.....

songoku

Binh Nhất
Mình ko chơi vợt tàu đc bạn nhé..
Mình oánh em nó đánh tha
cốt này cấu trúc tương tự vis, ko biết đánh thế nào nhỉ, bác nào chơi rùi cho xin chút cảm nhận đi
Vis thi minh chua oanh. Oanh cay thay thich nhat choi bong long do bong soay. Giat bat gan ban rat soay. De kiem soat bong. Phu hop voi trinh do tam trung.
cốt này cấu trúc tương tự vis, ko biết đánh thế nào nhỉ, bác nào chơi rùi cho xin chút cảm nhận đi

ovtcharov

Thượng Sỹ
May ngay truoc minh cung thay mot ban ban gia do. van bay binh thuong ban a. Bạn cho mình hỏi về cay ovtcharot cua ban dc ko?
Tôi bán cái gì cũng lỗ nhiều nên rẻ, ovtcharov tôi bán rồi 850k, stradivarius trước bán cũng giá thấp.

songoku

Binh Nhất
Tôi bán cái gì cũng lỗ nhiều nên rẻ, ovtcharov tôi bán rồi 850k, stradivarius trước bán cũng giá thấp.
Tiết quá nhỉ, mình cũng đang thích em ocha, sau một năm đánh em scha này trinh độ lên nhiều, kiểm soat bóng soáy tốt hơn nên khi đánh lạy cốt nảy như sardiu thì thấy dễ chơi và chơi hay hơn trước nhiều. MÌnh vi cần tiền nên bán em này thôi. Đang hỏi bạn xem ocharot cảm giác em nó thế nào ban.?

ovtcharov

Thượng Sỹ
Ovt đánh gần như Sar, tốc độ cao,giật ,bạt đều ok, kiểm soát không đến nỗi tệ, mặt hơi to nên khi dán mút thì cảm giác nặng, mặt bên không có chữ gỗ dễ bị tước khi bóc không cẩn thận

songoku

Binh Nhất
Ovt đánh gần như Sar, tốc độ cao,giật ,bạt đều ok, kiểm soát không đến nỗi tệ, mặt hơi to nên khi dán mút thì cảm giác nặng, mặt bên không có chữ gỗ dễ bị tước khi bóc không cẩn thận
Thank ban! khi nào có tiền mình sẽ thư em nó.

Bình luận từ Facebook