Báo cáo đi bác namhao ơi

hollywood

Trung Sỹ
Tinh hình la hp co đanh bong ma a e jm hơi wa,các bác cho e hoi thuy nguyên e có dc j ko.nghe noi o thuy nguyên co bác Sơn caocao vua rui đưa càng ra bắt đc mấy chú chim non ha các bác.cào cào dạo này ghê wa.chúc giải thành công

wanghaohp

Moderator
Tinh hình la hp co đanh bong ma a e jm hơi wa,các bác cho e hoi thuy nguyên e có dc j ko.nghe noi o thuy nguyên co bác Sơn caocao vua rui đưa càng ra bắt đc mấy chú chim non ha các bác.cào cào dạo này ghê wa.chúc giải thành công

Giải cup Truyền hình Hải Phòng diễn ra từ ngày 12-15/5/2013 ,nói chung là chất lượng không tốt lắm Giang ah ,giải cơ bản là do Sở Văn Hóa Thông tin TP cùng Đài PTTH Hải Phòng phối hợp tổ chức nên chất lượng giải ko có tính chuyên sâu mà chủ yếu là cọ xát cho các VDV hạng nghiệp dư (Vì ko phân đẳng cấp) .Thủy nguyên được giải 3 đồng đội nhé còn lại chờ các bạn up tiếp .

fanwanghao

Đại Uý
Nghe ông nam nói buồn như con chuồn chuồn, Việt tiệp đừng nhì toàn đoàn nhé ,nhất hồng bàng , giải ba dành cho xăng dầu

Giải cup Truyền hình Hải Phòng diễn ra từ ngày 12-15/5/2013 ,nói chung là chất lượng không tốt lắm Giang ah ,giải cơ bản là do Sở Văn Hóa Thông tin TP cùng Đài PTTH Hải Phòng phối hợp tổ chức nên chất lượng giải ko có tính chuyên sâu mà chủ yếu là cọ xát cho các VDV hạng nghiệp dư (Vì ko phân đẳng cấp) .Thủy nguyên được giải 3 đồng đội nhé còn lại chờ các bạn up tiếp .
Quan Đức Thắng kiện tướng từng tham gia giải Đông Nam Á,Trình xoăn đang là sinh viên đại học thể dục thể thao,anh Tuân tính giải ba đơn nam doanh nghiệp miền Bắc còn cả bác Lập gai nữa chứ,anh Nam nói vậy buồn cho quê hương mình lắm!

Soncaocao_hp

Trung Sỹ

uh ,thi anh cung chi co danh duoc vay thoi nhung do thuy nguyen minh duoc vao bang nhe nhang len moi co giai thoi chu ah !!!

fanwanghao

Đại Uý
anh Đat ơi anh xem có tí ảnh nao thi poss nên xem việt tiệp lợi hại đến đâu nao

Chú vào face đi ảnh đầy đủ cả,anh thì vẫn thế chém gió tý thôi đánh gì đâu ,nếu chú ở nhà thì anh cũng xin chết với chú thôi khakha

fanwanghao

Đại Uý
À về phần bác Haonam thì đang bắt con chuồn chuồn nên hơi buồn ,anh em nào thông cảm cho nhà chiến lược tương lai bị đá ném trúng chân đau quá nên bỏ cuộc. Thế tình hình giải lớn mà bác sắp đưa ra liệu có ổn ko bác,để anh còn biết mà tập luyện

Blowfish_hp

Binh Nhì
nói chung thì chú cứ cố gắng mà tập đi Đạt à , chứ ko lại vào giải thua thang Hòa Cận 3-0
Giải của NamHao chắc to hơn cup truyền hình rồi

bogiaktv

Binh Nhì
À về phần bác Haonam thì đang bắt con chuồn chuồn nên hơi buồn ,anh em nào thông cảm cho nhà chiến lược tương lai bị đá ném trúng chân đau quá nên bỏ cuộc. Thế tình hình giải lớn mà bác sắp đưa ra liệu có ổn ko bác,để anh còn biết mà tập luyện

tập nữa thì cũng chết vs e thôi...kaka

fanwanghao

Đại Uý
Mẹ kiếp mới thắng đc một trận trong giải của mấy chục cái giải mà đã thế này rồi tương lại ko xa mình lại phải cho nó về với quê hương thôi,Thằng này láo quá ko đc rồi khà khà

bogiaktv

Binh Nhì
Mẹ kiếp mới thắng đc một trận trong giải của mấy chục cái giải mà đã thế này rồi tương lại ko xa mình lại phải cho nó về với quê hương thôi,Thằng này láo quá ko đc rồi khà khà
bao nhiêu giải nữa thì a cũng chết với e thôi,nên tập làm j cho mất công,kaka

Bình luận từ Facebook