BẢNG XẾP HẠNG CÁC VĐV BÓNG BÀN HẢI PHÒNG

Ok em,chú em đánh hay thế thì về đội Anh yên tâm quá còn gì,
Còn làm ở HP ko?rảnh qua clb anh đánh vài trận độ nhẹ nhàng cho vui,Anh em Hp giờ nhiều người đánh hay lắm chú em ạ
Kkk em k dám ra bieẻn pak ạ ú ớ dễ bị nện lăm, dạo này toàn đi kiếm nước chùa của mấy cụ zề hiu và mấy cánh mới tập chơi thôi pak ơi, k dám lang thang , em vẫn hai phong, hai dương đều pak ạ, nhiều hôm muốn á lồ cho pak nhưng bận quá nên thôi

doccothankiem_hp

Thượng Tá
Kkk em k dám ra bieẻn pak ạ ú ớ dễ bị nện lăm, dạo này toàn đi kiếm nước chùa của mấy cụ zề hiu và mấy cánh mới tập chơi thôi pak ơi, k dám lang thang , em vẫn hai phong, hai dương đều pak ạ, nhiều hôm muốn á lồ cho pak nhưng bận quá nên thôi
Uh thì chơi như chú thì nó lành,nhàn tuy nhiên quan điểm của Anh là mỗi trận đấu nó có tý thì sẽ cố gắng tập trung hơn,mà nếu hôm nay chú có làm ở HP thì qua clb Anh,mình giao lưu một trận,dạo này Anh dánh hay rồi

Uh thì chơi như chú thì nó lành,nhàn tuy nhiên quan điểm của Anh là mỗi trận đấu nó có tý thì sẽ cố gắng tập trung hơn,mà nếu hôm nay chú có làm ở HP thì qua clb Anh,mình giao lưu một trận,dạo này Anh dánh hay rồi
Hnay em ở nhà bac ạ, clb của em chơi vui la chính, không bia bọt gì , mỗi trận đấu là it nhất hai met còn nhieu hơn thì tùy thuộc vào độ máu của mấy ae , tuy k nhiều nhưng chiều chiều em cũng cầy dc mấy đồng gọi là thêm thắt mớ rau bìa đậu cho vợ con pak ợ kkkk

Pak dạo này có vẻ húng lìu nhở, luyện công đi nhớ, hnao gặp oánh một trận k khoan nhượng đấy. Em đang hay nên yêu cầu ae không gạ độ dưới mọi hình thức nhớ

Bình luận từ Facebook