Bảng xếp hạng bóng bàn TT Huế -2013

anh_vip

Trung Uý
Anh Hùng chuẩn bị tối nay chiến đấu nhé... tất cả anh em CLB Bà Triệu tối nay chuẩn bị sẵn sàng chiến đấu và hy sinh nhé, ai có gì để cổ động viên nhớ mang theo nhé...

pingpingpongpong

Trung Sỹ
Anh Hùng chuẩn bị tối nay chiến đấu nhé... tất cả anh em CLB Bà Triệu tối nay chuẩn bị sẵn sàng chiến đấu và hy sinh nhé, ai có gì để cổ động viên nhớ mang theo nhé...

Hihi...Nghe câu chuẩn bị chiến đấu và hy sinh sao giống "cảm tử quân" quá anhvip ui!hihi....Good luck!

tiachop

Thượng Tá
Chúc anh em Bà Triệu mã đáo thành công. Hạng A thì tất cả hi vọng đặt vào anh Thuần, còn hạng B thì chờ đợi sự xuất thần của anh Đức (bác sĩ) và bác Anh_vip thông, hê hê!

anh_vip

Trung Uý
Chúc anh em Bà Triệu mã đáo thành công. Hạng A thì tất cả hi vọng đặt vào anh Thuần, còn hạng B thì chờ đợi sự xuất thần của anh Đức (bác sĩ) và bác Anh_vip thông, hê hê!

Cám ơn Sơn đã động viên nhưng tình hình thế này, a Đức với Dũng dễ loại từ vòng gửi xe lắm chứ... hi hi

hungbongban

Moderator
anh Đức và anh_vip phải tự tin lên, cố gắng hết sức mình, đã hết sức rồi mà không có giải thì phải chấp nhận thôi, không để đáng tiếc như năm đã ngoái xảy ra !

anh_vip

Trung Uý
anh Đức và anh_vip phải tự tin lên, cố gắng hết sức mình, đã hết sức rồi mà không có giải thì phải chấp nhận thôi, không để đáng tiếc như năm đã ngoái xảy ra !

OK, CLB Bà Triệu sẽ chiến đấu hết sức mình... ít nhất cũng cố vào vòng 2 he he

hungbongban

Moderator
Vì màu cở sắc áo của CLB Bà Triệu, vì danh dự của bản thân, ACE CLB Bà Triệu hãy cố gắng chiến đấu hết mình và đạt kết quả cáo nhất có thể !

anh_vip

Trung Uý
Vì màu cở sắc áo của CLB Bà Triệu, vì danh dự của bản thân, ACE CLB Bà Triệu hãy cố gắng chiến đấu hết mình và đạt kết quả cáo nhất có thể !

He he nói như Dũng Linh là "Đỉnh cao và vực sâu cách nhau 1 gang tất".

hatabletennic

Trung Sỹ
Vì màu cờ sắc áo, vì danh dự bản thân, a e BB Huế hãy cố giữ cúp lại. Chúc mọi người có một giải đấu vui vẽ và thành công. Chúc A Thuần, A Đức, Dũng CLB Bà triệu vô địch để nhận thêm giải thưởng lớn từ A Chiến nhé.

anh_vip

Trung Uý
Vì màu cờ sắc áo, vì danh dự bản thân, a e BB Huế hãy cố giữ cúp lại. Chúc mọi người có một giải đấu vui vẽ và thành công. Chúc A Thuần, A Đức, Dũng CLB Bà triệu vô địch để nhận thêm giải thưởng lớn từ A Chiến nhé.

Hà cố gắng tiêu diệt mấy đối thủ lạ nhé... he he đã từng thắng An QT và anh Châu vé số rồi... nổi như cồn rồi đấy nghe. Riêng a Đức và Dũng sẽ quyết tâm hết sức, biết là trình độ có hạn thôi. Nhưng với yếu tố sân nhà hy vọng được may mắn chút...

Last edited:

hungbongban

Moderator
Hà cố gắng tiêu diệt mấy đối thủ lạ nhé... he he đã từng thắng An QT và anh Châu vé số rồi... nổi như cồn rồi đấy nghe. Riêng a Đức và Dũng sẽ quyết tâm hết sức, biết là trình độ có hạn thôi. Nhưng với yếu tố sân nhà hy vọng được may mắn chút...

Hà ngân hàng là tay vợt chuyên trị khách lạ, đã từng đánh bại anh Châu vé số, An còi ĐN, An QUảng Trị ,... hy vọng giải này sẽ còn một một số đối thủ khác bị Hà NH hạ gục để dọn sạch đường cho ACE Huế thẳng tiến, hungbongban chỉ làm quân xanh thôi, hy vọng cũng kiếm được một, hai trận với các VĐV ngoài tỉnh.

Last edited:

dung_linh

Đại Tá
He he nói như Dũng Linh là "Đỉnh cao và vực sâu cách nhau 1 gang tất".
Em đánh đơn độBiathèm Bia thì hay, đánh giải có cờ cúp huy chương không hay, cố lên, lộ rơ rồi, điều chỉnh nhanh, đánh mặt trợt, mặt gai, anti là con dao hai lưỡi phải dấu rơ may ra mới vào sâu được".....
Chúc giải thành công tốt đẹp!

pimpimpim

Binh Nhì
Qua vòng loại, ở hạng B đã lộ diện ƯCV nặng ký cho chức vô địch lần này, đó là VDV Trung - CLB TP Vinh-Nghệ an...Còn ở hạng A, các đối thủ vào vòng 2 ngang tài ngang sức, nên rất khó đoán. Các bạn chờ kết quả ngày mai nhé .....!!!

huethuong

Binh Nhì
Qua vòng loại, ở hạng B đã lộ diện ƯCV nặng ký cho chức vô địch lần này, đó là VDV Trung - CLB TP Vinh-Nghệ an...Còn ở hạng A, các đối thủ vào vòng 2 ngang tài ngang sức, nên rất khó đoán. Các bạn chờ kết quả ngày mai nhé .....!!!

vdv hang b nghe an dang ky nham hang roi... Ha ha lay cup ra luon di ban oi

Bình luận từ Facebook