Bảng xếp hạng bóng bàn TT Huế -2013

anh_vip

Trung Uý
Với kết quả bốc thăm xin chúc mừng 2 vdv Huy cảm tử và a Thắng Batistuta hên quá nằm 2 bảng tương đối đồng đều, rất rộng đường vào vòng 2...

Bảng anh Đức thì bảng tử thần rồi đây, có Phước đương kim giữ cúp, thêm 1 ẩn số Thông CLB Vinh, đương nhiên vé thứ 2 là anh Đức tranh với Thông CLB Vinh, cố lên anh Đức nhé... hi hi.

Nếu anh Thắng được Phước thằng em thưởng 1 két Bò húc anh ơi...

Tình hình thế này thằng em cũng dễ đi họp ngay vòng đầu lắm... hehe

Anh Hùng nằm vào bảng 6 vdv hơi khó đây... cố xuất chiu mà tiêu diệt anh nhé...

Last edited:

nhanhue

Trung Uý
a Hùng,theo em được biết ở các giải của các thành phố khác,thì hệ thống tính điểm sẽ như sau:Thắng 3-0 :3 điểm/ Thắng 3-1:2 điểm/ Thắng 3-2 được 1 điểm.Như vậy sẽ dễ dàng tính điểm cụ thể và chính xác hơn ở vị trí xếp hạng.Vì nếu như thắng được 3 điểm,thì rất nhiều vdv sẽ có số trận thằng bằng nhau.nên không thể xếp hạng cao thấp được.Hoặc cụ thể ở hạng A của chúng ta đã phân chia được chính xác trình độ a1,a2.Thì nếu như ngoài 1 trận thắng với tỉ số cụ thể như nêu trên ,các vdv A2 nếu thắng được vdv A1 sẽ được cộng thêm 1 điểm.và ngược lại,vdv A1 nếu thua A2 sẽ bị trừ đi 1 điểm.Và sau giải này nếu phân hạng B cụ thể thì cũng sẽ áp dụng như vậy với B1 b2 b3. 1 vài ý kiến đóng góp cho phong trào của tỉnh nhà......:D

cuong hue

Binh Nhì
a Hùng,theo em được biết ở các giải của các thành phố khác,thì hệ thống tính điểm sẽ như sau:Thắng 3-0 :3 điểm/ Thắng 3-1:2 điểm/ Thắng 3-2 được 1 điểm.Như vậy sẽ dễ dàng tính điểm cụ thể và chính xác hơn ở vị trí xếp hạng.Vì nếu như thắng được 3 điểm,thì rất nhiều vdv sẽ có số trận thằng bằng nhau.nên không thể xếp hạng cao thấp được.Hoặc cụ thể ở hạng A của chúng ta đã phân chia được chính xác trình độ a1,a2.Thì nếu như ngoài 1 trận thắng với tỉ số cụ thể như nêu trên ,các vdv A2 nếu thắng được vdv A1 sẽ được cộng thêm 1 điểm.và ngược lại,vdv A1 nếu thua A2 sẽ bị trừ đi 1 điểm.Và sau giải này nếu phân hạng B cụ thể thì cũng sẽ áp dụng như vậy với B1 b2 b3. 1 vài ý kiến đóng góp cho phong trào của tỉnh nhà......:D
chu nhan nhieu chuyen qua đi cái đó btc đã có tính toán rồi. luật la tùy theo btc đưa ra ko nên đem ra đây dể bình luận

nhanhue

Trung Uý
oc..oc a đi sai chủ đề rồi a cường bạc nhươc ơi,đây là vấn đề xếp hạng sau giải đấu chứ cò fair là luật lệ gì của giải với btc đâu.

win1985

Thượng Sỹ
năm nay không dc gặp chú nhân rồi.Lại đụng phải bảng giống như năm ngoái

anh_vip

Trung Uý
Bây giờ có bảng bốc thăm rồi anh em tha hồ quăng lựu đạn nhé... trận vòng bảng giữa anh Đức bác sĩ và Phước nhà thiếu nhi, đề nghị anh em CLB Bà Triệu đem theo trống, kèn cổ vũ nhé... tinh thần là trên hết.

nhanhue

Trung Uý
heheheheh; nhà thiếu nhi được duyệt cho 8 em mặc áo quần hoạt náo viên cho trận đấu này rồi.tỉ lệ là 7/3 nghiêng về cu Phước.

anh_vip

Trung Uý
heheheheh; nhà thiếu nhi được duyệt cho 8 em mặc áo quần hoạt náo viên cho trận đấu này rồi.tỉ lệ là 7/3 nghiêng về cu Phước.

Hãy đợi đấy nhằm nhò gì... anh_vip đang tuyển được 8 tay chuyên đòi nợ thuê, thử xem mấy em có nhảy được hay không?

Trận cầu đỉnh cao của Hạng B ở Huế đây... anh em có gắng chờ xem.

Last edited:

xinvmc

Trung Uý
Chào Nhân google-nhà vô địch chém gió. Chú lo tập luyện đi chứ toàn thắc mắc vớ vẩn, đừng đi phân tích người ta mà không chịu phân tích mình.
Năm nay mà thành tích kém là sang năm bị đẩy xuống B đấy.
Cố gắng phấn đấu đi.

xinvmc

Trung Uý
Nội dung đơn nam hạng A có trận Thuần vs An Qt cung gay cấn.
Anh em nào có bắt kèo thì giá đi.
Em theo cửa Thuần bỏ 10 ăn 9

nhanhue

Trung Uý
ai phân tích đâu mà bác chém gió em thế.riêng bác k giữ được chức vô địch thì coi mà lo 1 chầu đó nghen.

Bình luận từ Facebook