Bảng xếp hạng bóng bàn TT Huế -2013

anh_vip

Trung Uý
Trưa nay làm trận độ nhẹ nhẹ a hùng, a dũng hè, Thiện - Hùng chiến Dũng - Đức

Nói chung đánh độ nhẹ thì được, để cọ xát với cao thủ như Thiện với anh Hùng, chứ bây giờ anh_vip chắc phải đổi sang anh_ngheo thoi...

Trưa nay giao lưu đơn hay đôi cũng được...

dung_linh

Đại Tá
Chắc dạo này phải kiếm nghề khác thôi... chứ bóng bàn giờ không thu được gì nữa anh em cảnh giác cao độ. Giờ phải tập đánh đơn hy vọng giải sắp đến kiềm chút ló bù lại mấy hôm nay thôi ngày nào cũng "sơn trạch" cả.

Giờ anh Hùng đừng rủ em đánh độ nữa nghe... chuyển sang anh Đức đi, tiền nhiều lắm... hi hi

Dung_linh này cũng ghê thật, lâu lâu rình mà ăn tiền Dũng trợt... hãy đợi đấy... ha ha

cám ơn avip khen, nhưng đánh lại thì 1 thôi,chớ cặp thanh +Vip 2 thì tẩu vi thượng sách thôi.......thèm BiaBia

hungbongban

Moderator
dung_linh lâu lau tái xuất giang hồ mà lấy hết tiền Dũng trợt, đau thiệt. Còn bị chấp 02 trái nữa mới đau hơn hoạn. Xin chia buồn Dũng trợt, trưa nay anh mời 02 Dũng trợt chai cho có độ phê cơ bản nghe !

dung_linh

Đại Tá
dung_linh lâu lau tái xuất giang hồ mà lấy hết tiền Dũng trợt, đau thiệt. Còn bị chấp 02 trái nữa mới đau hơn hoạn. Xin chia buồn Dũng trợt, trưa nay anh mời 02 Dũng trợt chai cho có độ phê cơ bản nghe !
Đúng là thế giới bóng bàn có nhiều thú vị lắm, Còn bị chấp 02 trái nữa xé sổ nhé, không bao giờ chủ quan nhé, vô chiêu thắng hữu chiêu nhé!thèm BiaBia.....Năm nay đánh đơn thế này mà vô địch hạng B thì còn lâu nưa nhé anh a.vip phải luyện nhiều vào nữa mới mong mà vô địch hạng B...........Vô địch hạng B chỉ còn là giấc mơ đẹp thôi nhé,,,,,

anh_vip

Trung Uý
Đúng là thế giới bóng bàn có nhiều thú vị lắm, Còn bị chấp 02 trái nữa xé sổ nhé, không bao giờ chủ quan nhé, vô chiêu thắng hữu chiêu nhé!thèm BiaBia.....Năm nay đánh đơn thế này mà vô địch hạng B thì còn lâu nưa nhé anh a.vip phải luyện nhiều vào nữa mới mong mà vô địch hạng B...........Vô địch hạng B chỉ còn là giấc mơ đẹp thôi nhé,,,,,

Dung_linh này thật lắm chuyện ... mâm nào cũng có mặt.

Còn vô địch hay không có liên quan gì đến Dung_linh hèo, cỡ Dũng Linh, anh_vip chấp 2 banh xé sổ thích thì chiều.

dung_linh

Đại Tá
Dung_linh này thật lắm chuyện ... mâm nào cũng có mặt.

Còn vô địch hay không có liên quan gì đến Dung_linh hèo, cỡ Dũng Linh, anh_vip chấp 2 banh xé sổ thích thì chiều.

. hãy đợi đấy... ha ha, chuẩn bị đi là vừa.................

hungbongban

Moderator
Phải biết những gì mình nói ra, và phải thực hiện những gì mình đã hứa... không nói lung tung.

Dũng trợt giám chấp dung_linh 1 banh không ? bình thường chấp 02 nhưng dạo này dung_linh hay rồi nên xuống 01 banh là OK. Are you OK ?????

anh_vip

Trung Uý
Dũng trợt giám chấp dung_linh 1 banh không ? bình thường chấp 02 nhưng dạo này dung_linh hay rồi nên xuống 01 banh là OK. Are you OK ?????

Dung_linh này tào lao mệt lắm, Dũng trợt chẳng muốn chơi...

Tối nay đến luyện thôi ... anh có muốn lấy lúa thì đến nhé... đã mua mặt vợt chưa anh Hùng

hungbongban

Moderator
Dung_linh này tào lao mệt lắm, Dũng trợt chẳng muốn chơi...

Tối nay đến luyện thôi ... anh có muốn lấy lúa thì đến nhé... đã mua mặt vợt chưa anh Hùng

Anh chưa mua mặt mới, trưa anh về Vân lấy mặt vợt thay. Tối nay tới chơi anh đưa em mặt đỏ đó nghe !

anh_vip

Trung Uý
Anh chưa mua mặt mới, trưa anh về Vân lấy mặt vợt thay. Tối nay tới chơi anh đưa em mặt đỏ đó nghe !

Ok, có mặt vợt này thì anh_vip giật chắc phải mạnh lắm ... hehe. Cám ơn anh Hùng trước nghe, có giải rửa luôn ... hi hi

hungbongban

Moderator
Mặt vợt tuy thấy xấu xí nhưng vẫn rất bám phê, do anh đánh ko hợp loại này thôi. Mặt TSP này giá trên mạng 830.000 đồng.

anh_vip

Trung Uý
Mặt vợt tuy thấy xấu xí nhưng vẫn rất bám phê, do anh đánh ko hợp loại này thôi. Mặt TSP này giá trên mạng 830.000 đồng.

He He đúng là mặt vợt ngon có khác giật đã quá ... cám ơn anh nhé, hậu tạ Bia sau.

Nhờ có mặt vợt của anh mà tối qua kiếm được chút... trước đây toàn thua thôi, giờ phải lấy lại những gì đã mất.

Bình luận từ Facebook