Bảng xếp hạng Bóng bàn Quảng Ninh

đứcrồngQN

Binh Nhì
ha ha, clb Ga C nếu tập hợp đầy đủ nhân lực đúng như trên thì sẽ là clb mạnh nhất tp Uông Bí! bác bbc.ub kể vẫn chưa đủ nhé, còn cu Khánh( svđh Luật) Bác Sinh(giáo viên), Đại bàng xanh phải đổi lại thành Bá Đại mới chuẩn bác ợ! a Đức mà mò xuống kiểu j cũng mất xác hé hé

anh không dám mò xuông đâu. Sợ lắm. dạo này đánh đấm không đâu vào đâu thì anh cũng ko dám vào đâu. cắt mất thì toi. huuuu

boizach_cp

Trung Sỹ
anh không dám mò xuông đâu. Sợ lắm. dạo này đánh đấm không đâu vào đâu thì anh cũng ko dám vào đâu. cắt mất thì toi. huuuu
hé hé, giạo này bận hay sao mà ít chơi vậy a! khi nào có time chơi bóng ới e nhá! hôm nào xuống nhà a Võ đánh thì alo e Fly lên >,<

Duongapaco

Đại Tá
Sao không thấy Quảng Ninh xếp hạng bóng bàn nữ nhỉ ?. Hôm qua có cháu Phạm Thùy Linh được bố đưa lên Lào Cai chuẩn bị thi đấu giải trẻ toàn quốc có đến CLB APT tập, không biết trình bạn Linh ở QN như thế nào các bác cho xin ít thông tin nhé

napoleong389

Trung Sỹ
Sao không thấy Quảng Ninh xếp hạng bóng bàn nữ nhỉ ?. Hôm qua có cháu Phạm Thùy Linh được bố đưa lên Lào Cai chuẩn bị thi đấu giải trẻ toàn quốc có đến CLB APT tập, không biết trình bạn Linh ở QN như thế nào các bác cho xin ít thông tin nhé
Quảng Ninh thì ít nữ, Trước có Mai giờ có Linh. Linh đánh trình độ tầm C diễn đàn ở Quảng Ninh thì xếp hạng B

bbc.ub

Binh Nhì
Bác BongbanQN tổ chức giao lưu giải bóng bàn gia đình Quảng Ninh để thúc đấy phong trào bóng bàn trong gia đình ......? các bác tham gia ý kiến

bbc.ub

Binh Nhì
Bác BongbanQN tổ chức giao lưu giải bóng bàn gia đình Quảng Ninh để thúc đấy phong trào bóng bàn trong gia đình ......? các bác cho ý kiến .....?

đứcrồngQN

Binh Nhì
Bác BongbanQN tổ chức giao lưu giải bóng bàn gia đình Quảng Ninh để thúc đấy phong trào bóng bàn trong gia đình ......? các bác cho ý kiến .....?

Bóng bàn giải tỉnh còn chưa có thì lấy đâu ra giải bóng bàn gia đình nữa hả anh BBC.Ubi chứ. nhưng nói chung là khó tổ chức lắm vì còn phải kinh phí và còn đóng góp nữa cơ. khó lắm. mà giải gia đình thì tỉnh mình cũng đâu có nhìu đâu chứ.

bongbanQN

Moderator

Mình đang bận tổ chức giải Quảng Ninh PREMIERSHIP 2013 nên giải gia đình chắc để sau đi bác nhé.

bbc.ub

Binh Nhì
xin hỏi bác BongbanQN giải Quảng Ninh PREMIERSHIP 2013 điễn ra khoảng thời gian nào ? để các anh em chuẩn bị tham gia, cổ vũ

Bình luận từ Facebook