BÁN ZJK ZLC

phùng tuấn vũ

Thượng Sỹ
Hien mình moi nhap em viscaria FL tem dong nen muon ban di em ZJK ZLC hang nhat 100%
Sdt minh là 01645284716. Thanks moi nguoi nhe

Attachments

202.3 KB · Đọc: 0
    209.9 KB · Đọc: 0
    831.3 KB · Đọc: 0
    828.6 KB · Đọc: 0
    733.3 KB · Đọc: 0
    701.8 KB · Đọc: 0
    879.6 KB · Đọc: 0
    783.8 KB · Đọc: 0
    878.2 KB · Đọc: 0

Minh_Son

Trung Uý
Các bác binh nhì giờ vào diễn đàn làm mưa làm gió, đã vậy lại ko chịu tìm hiểu hay tham khảo ý kiến các cao thủ đã từng giao dịch lâu năm mà cứ tự ý đưa ra những khung giá trên trời.... diễn đàn là nơi trao đôi kinh nghiệm về trình đánh bóng về những cốt vợt hay để anh em đc biết và buôn bán ở đây ko mang tính chất làm giàu cho bản thân mà là mua bán tạo diều kiện cho những anh em đam mê môn bóng nhựa nhưng kinh tế khó khăn đc chơi những cây vợt hay giá tốt. Vài lời góp ý mong chủ thớt bỏ quá cho

Các bác binh nhì giờ vào diễn đàn làm mưa làm gió, đã vậy lại ko chịu tìm hiểu hay tham khảo ý kiến các cao thủ đã từng giao dịch lâu năm mà cứ tự ý đưa ra những khung giá trên trời.... diễn đàn là nơi trao đôi kinh nghiệm về trình đánh bóng về những cốt vợt hay để anh em đc biết và buôn bán ở đây ko mang tính chất làm giàu cho bản thân mà là mua bán tạo diều kiện cho những anh em đam mê môn bóng nhựa nhưng kinh tế khó khăn đc chơi những cây vợt hay giá tốt. Vài lời góp ý mong chủ thớt bỏ quá cho
Ng ta show hàng khéo thôi b

ketquadi

Thượng Tá
Cây của e mới 99.99999% nguyên hộp cũng Japan mới đi 3tr2 kìa. Nhưng tất nhiên đó là ng quen e mới bán giá đó. Còn của bác Khôi giao 3tr4 95% kìa còn chưa trôi.

Bình luận từ Facebook