Toàn quốc Bán Zhang Jike ALC và lô mút giá rẻ

chaunguyen

Đại Tá

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Bác ơi, check cẩn thận nhé, diễn đàn dạo này loạn lắm, nick mới toe, cần người xác nhận đi bác, đừng ham rẻ mà bị nó cho vào tròng.

Gạch của bác vẫn là số 1, nhưng nhớ check cẩn thận bác nhé

Các bác khác nhớ là gạch có số, không được sử dụng các trò láu cá để lừa gạch, vì nhỡ đâu chủ thớt là người thật việc thật

Nếu có xảy ra láu cá, bác @NamBinhThuan nên công bố, hoặc bác chủ thớt nên công bố, để anh em sau này tẩy chay luôn nick đó, người đó, không giao dịch cùng, đảm bảo công bằng, văn minh, lịch sự

VĂN HÓA MỚI LÀ VĂN HÓA XẾP HÀNG, CŨ NGƯỜI MỚI TA ạ

o3ma

Đại Tá
Bác ơi, check cẩn thận nhé, diễn đàn dạo này loạn lắm, nick mới toe, cần người xác nhận đi bác, đừng ham rẻ mà bị nó cho vào tròng.

Gạch của bác vẫn là số 1, nhưng nhớ check cẩn thận bác nhé

Các bác khác nhớ là gạch có số, không được sử dụng các trò láu cá để lừa gạch, vì nhỡ đâu chủ thớt là người thật việc thật

Nếu có xảy ra láu cá, bác @NamBinhThuan nên công bố, hoặc bác chủ thớt nên công bố, để anh em sau này tẩy chay luôn nick đó, người đó, không giao dịch cùng, đảm bảo công bằng, văn minh, lịch sự

VĂN HÓA MỚI LÀ VĂN HÓA XẾP HÀNG, CŨ NGƯỜI MỚI TA ạ
Nick của người ta từ năm 2012 đấy. Cũ hơn chú và a nhiều nhưng do ít chém trên này thôi. Mai đi kiểm tra kính đi, dạo này thấy có vẻ mờ hơn đấy, nhầm nhọt linh tinh.

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Hự, muốn làm ngừơi tốt cũng cần phải cố gắng nhiều lắm ạ
Nick của người ta từ năm 2012 đấy. Cũ hơn chú và a nhiều nhưng do ít chém trên này thôi. Mai đi kiểm tra kính đi, dạo này thấy có vẻ mờ hơn đấy, nhầm nhọt linh tinh.
Em xin lỗi bác chủ thớt ạ

o3ma

Đại Tá

Mà này, hình như năm 2012 đấy là diễn đàn bị sập mất hết dữ liệu và ai cũng phải lập lại nick. Đố chú thấy ai có nick cũ hơn 2012 đấy. Biết đâu trước đó bác này lại là gạo cội cỡ 10k bài và 20k like. :):):)
Hôm nay gặp @tibhar_vn chưa? kết quả thế nào inbox đi, tò mò quá. :):):)

H_PL7

Thượng Sỹ

Ko cần phải xin lỗi bác ah! Cẩn thận ko bao giờ thừa mà. Mình tham gia diễn đàn này từ 2007, 2012 dđ sập nên mất đi 5 tuổi. Nếu bác nào mua mà ko tin tưởng thì cứ post hẳn 1 topic hỏi thăm nick mình có lừa ai chưa, bởi vì mình bán trên dđ này khá nhiều rồi

Coccon

Thượng Sỹ
Ko cần phải xin lỗi bác ah! Cẩn thận ko bao giờ thừa mà. Mình tham gia diễn đàn này từ 2007, 2012 dđ sập nên mất đi 5 tuổi. Nếu bác nào mua mà ko tin tưởng thì cứ post hẳn 1 topic hỏi thăm nick mình có lừa ai chưa, bởi vì mình bán trên dđ này khá nhiều rồi
Mình có giao dịch với anh Hùng 1 lần, mua cốt Darker, rất uy tín. Ảnh thế nào, hàng thế ấy :)

Bình luận từ Facebook