Bán vợt ủng hộ diễn đàn........!

trung2409

Trung Uý
Đầu năm vừa rồi lọ mọ vào diễn đàn, cũng chẳng biết gì về vợt, em múc bừa 1 con. Giá là 1.6tr.
Giờ cho chẳng ai lấy, bán chả ai mua, http://bongban.org/forum/showthread.php/10431-TQ-Bán-sardius-tem-đồng-không-seri
Thôi đã thế em bán đấu giá và cam kết dành 50% tiền thu được để làm từ thiện, ủng hộ quỹ từ thiện của diễn đàn. Cá nhân em sẽ không lấy số tiền vượt quá 1tr. Tức là nếu bán được 16tr thì 15tr em từ thiện đủ luôn.
Cách thức để cho nó xôm và vui vẻ, em ra giá khởi điểm là 1.6tr, bước giá 10k/ lần..... Hình thức thanh toán, hoặc chuyển hết tiền vào tk em, hoặc chuyển 50% vào quỹ của Diễn đàn, tùy Admin quyết định.
Hi vọng các bác nhiệt tình vào múc.......

trung2409

Trung Uý
Ông ăn chơi thế...! Cháu họ của Nguyễn cao Kỳ à?hi
Up............................

ăn chơi gì.... mình cũng lấy 50% cơ mừ... hihi, còn lại là tấm lòng anh em ủng hộ diễn đàn thôi, có chỗ cho mình chém gió thì cũng ủng hộ tý cho zui... vớ vẩn nghiện cái trò này rồi...

huydas

Đại Tá
ăn chơi gì.... mình cũng lấy 50% cơ mừ... hihi, còn lại là tấm lòng anh em ủng hộ diễn đàn thôi, có chỗ cho mình chém gió thì cũng ủng hộ tý cho zui... vớ vẩn nghiện cái trò này rồi...

Ông nghiện thật rồi đấy nhưng tôi k hiểu cái dòng ông viết...tức là bán đc 1tr6 thì 1tr5 từ thiện đủ luôn là sao?
Chẳng hiểu..he

oldamultat

Trung Sỹ
Ý của bạn ấy là bạn ấy sẽ lấy số tiền thấp nhất là 800k vì giá khởi điểm cây vợt là 1tr6 (50% mà), tuy nhiên cho dù cây vợt đó bán được giá bao nhiêu đi nữa, 2000k, 3000k hay thậm chí 16 triệu thì bạn ấy cũng chỉ lấy tối đa 1 triệu, còn lại ủng hộ quĩ của diễn đàn hết.
Mọi người vào đấu giá cho vui và ủng hộ diễn đàn đi thôi.

trung2409

Trung Uý
ông nghiện thật rồi đấy nhưng tôi k hiểu cái dòng ông viết...tức là bán đc 1tr6 thì 1tr5 từ thiện đủ luôn là sao?
Chẳng hiểu..he

ông ĐỌc lẠi Đi.... 16tr
nhỠ có mẠnh thƯỜng quân nào, múc giá 16tr, thì tôi Ủng hỘ 15tr, giỮ lẠi 1tr

huydas

Đại Tá
ông ĐỌc lẠi Đi.... 16tr
nhỠ có mẠnh thƯỜng quân nào, múc giá 16tr, thì tôi Ủng hỘ 15tr, giỮ lẠi 1tr

16tr......hehe...tôi lại tưởng là 1tr6...đọc đi đọc lại mà k hiểu sao cái vợt này lại đắt như thế..
Thôi mai tôi cũng phải học ông đi làm từ thiện ntnay lại hay..hihe

Piing poong

Thiếu Uý
Đầu năm vừa rồi lọ mọ vào diễn đàn, cũng chẳng biết gì về vợt, em múc bừa 1 con. Giá là 1.6tr.
Giờ cho chẳng ai lấy, bán chả ai mua, http://bongban.org/forum/showthread.php/10431-TQ-Bán-sardius-tem-đồng-không-seri
Thôi đã thế em bán đấu giá và cam kết dành 50% tiền thu được để làm từ thiện, ủng hộ quỹ từ thiện của diễn đàn. Cá nhân em sẽ không lấy số tiền vượt quá 1tr. Tức là nếu bán được 16tr thì 15tr em từ thiện đủ luôn.
Cách thức để cho nó xôm và vui vẻ, em ra giá khởi điểm là 1.6tr, bước giá 10k/ lần..... Hình thức thanh toán, hoặc chuyển hết tiền vào tk em, hoặc chuyển 50% vào quỹ của Diễn đàn, tùy Admin quyết định.
Hi vọng các bác nhiệt tình vào múc.......

Bác cho khởi điểm thật thấp vào thì ae vào đấu mới vui, nhớ có thời hạn bắt đầu và kết thúc í ;) Bia

huydas

Đại Tá
Ý của bạn ấy là bạn ấy sẽ lấy số tiền thấp nhất là 800k vì giá khởi điểm cây vợt là 1tr6 (50% mà), tuy nhiên cho dù cây vợt đó bán được giá bao nhiêu đi nữa, 2000k, 3000k hay thậm chí 16 triệu thì bạn ấy cũng chỉ lấy tối đa 1 triệu, còn lại ủng hộ quĩ của diễn đàn hết.
Mọi người vào đấu giá cho vui và ủng hộ diễn đàn đi thôi.

Theo mình thì đấu giá kiểu này thì ông Trung phải kiếm đc 1 em chân dài thật độc thì mới đủ hấp dẫn mọi người đc bạn ak.và phải kèm theo dung nhan e nó nữa. Thân

trung2409

Trung Uý
Tình hình kinh tế này, khó làm từ thiện ghê, thôi em chờ có dịp bác nào số đen em vác vợt ra bán ủng hộ vậy....(a em đừng ném đá nhé, mồm em ko thối lắm đâu)

trung2409

Trung Uý
Khởi điểm là 1tr thì chắc sẽ đi nhanh hơn bác ah ^^

Cứ từ từ, cũng đã cần cho đi đâu, hàng từ thiện phải đúng người, đúng dịp...... đã là từ thiện, ko vội được, mà lúc vội thì 5tr cũng có người múc... bạn tin không???

Bình luận từ Facebook