Bản tin VITAS.

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Như vây chỉ còn 30h đồng hồ nữa tại chảo lửa Bách Khoa sẽ diễn ra trận lượt về đầy khốc liệt, bước tiến vào sâu của Vitas shop hay dừng cuộc chơi tại mùa giải năm nay sẽ ấn định vào lúc 16h00 chiều mai.

Drhongson

Đại Tá
Như vây chỉ còn 30h đồng hồ nữa tại chảo lửa Bách Khoa sẽ diễn ra trận lượt về đầy khốc liệt, bước tiến vào sâu của Vitas shop hay dừng cuộc chơi tại mùa giải năm nay sẽ ấn định vào lúc 16h00 chiều mai.

Vậy là chỉ còn 30h nữa Vitasshop sẽ có buổi liên hoan hoành tráng để chia tay giải rồi. Chúc mừng V.shop

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Anh Huy không vào giết Thắng ủn hơi phí!!!!!!!!! Đội Vitas mà lội ngược dòng T7 hứa sẽ tặng 3 triệu tiền chúc mừng???

Riêng tranh thủ Huy dao rỷ có mà vào thì cứ cho a 2 viên đều cũng ợ cả vài két ấy chứ. Bác cứ động viên 1 cây amutalt thì coi như trứng vịt lộn ngay!

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Chỉ còn 24h nữa trận đấu khốc liệt sẽ diễn ra và được sự động viên cổ vũ nhiệt tình từ mọi người bạn xung quanh từ tinh thần tới vật chất... Với trách nhiệm và mọi nỗ lực hết mình cho 1 năm chiến đấu chỉ còn hi vọng vào điểm số ngày mai.

Lúc này tinh thần động viên vẫn từ nhiều phía ập tới mong cho kết quả như ý. Thêm 1 sự khích lệ từ 1 nhà đầu tư tài ba khi đội hình Vitas shop lật ngược dòng và có kết quả như ý sẽ thêm 5 triệu tiền mặt và 1 phòng Vip tại sàn Monaco.

Như vậy cho tới lúc này thì hiện vật đủ cho chuyến Đà nẵng open.

Thay mặt tập thể cảm ơn anh chị em đã động viên tinh thần và vật chất cổ vũ đúng thời điểm cho tập thể Vitas shop.

Drhongson

Đại Tá
Chỉ còn 24h nữa trận đấu khốc liệt sẽ diễn ra và được sự động viên cổ vũ nhiệt tình từ mọi người bạn xung quanh từ tinh thần tới vật chất... Với trách nhiệm và mọi nỗ lực hết mình cho 1 năm chiến đấu chỉ còn hi vọng vào điểm số ngày mai.

Lúc này tinh thần động viên vẫn từ nhiều phía ập tới mong cho kết quả như ý. Thêm 1 sự khích lệ từ 1 nhà đầu tư tài ba khi đội hình Vitas shop lật ngược dòng và có kết quả như ý sẽ thêm 5 triệu tiền mặt và 1 phòng Vip tại sàn Monaco.

Như vậy cho tới lúc này thì hiện vật đủ cho chuyến Đà nẵng open.

Thay mặt tập thể cảm ơn anh chị em đã động viên tinh thần và vật chất cổ vũ đúng thời điểm cho tập thể Vitas shop.

Vitasshop vụ này đình đám đó. A dua theo các nhà tài trợ Spy cũng hứa thưởng riêng cho đội trưởng V.shop một chầu thịt chó nếu V.shop thắng ngược T& T trận này. Nếu đi Monaco thì xin chân bám đoàn nhé.

tuấn số 7

Thiếu Uý
Vitasshop vụ này đình đám đó. A dua theo các nhà tài trợ Spy cũng hứa thưởng riêng cho đội trưởng V.shop một chầu thịt chó nếu V.shop thắng ngược T& T trận này. Nếu đi Monaco thì xin chân bám đoàn nhé.

Phải thắng mới có Monaco bác à:( Mà thôi bác đổi thịt chó sang món khác đi chứ thịt chó em k nhai được. Hic.

Drhongson

Đại Tá
Phải thắng mới có Monaco bác à:( Mà thôi bác đổi thịt chó sang món khác đi chứ thịt chó em k nhai được. Hic.

Đội trưởng thích chó lắm, hồi trước đã phải thưởng chó một lần rồi lần này lại chó nữa cho nó hăng máu. Ngoài chó ra còn nhiều vụ gà qué khác nữa mà.

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Để chuẩn bị cho trận huyết chiến chiều nay thì đội hình ra quân chính thức đã có buổi rèn lại kĩ năng thi đấu cho đạt phong độ tốt nhất. Mong mỏi cho kết quả sẽ như ý nên tinh thần của anh em Vitas shop là rất cao!

tuấn số 7

Thiếu Uý
Đang ở Thái Bình mà ngóng tin về Vitas Shop, không biết liệu có lội ngược dòng được không??? Chúc anh em thắng lợi. Bác nào có thông tin tường thuật cho anh em biết nhé!!!

Bình luận từ Facebook