Bản Tin Vitas 2012

Ruahoguom

Thiếu Uý
Bác Xuân Ánh mới sắp tháng Ngâu mà văn đã dạt dào thế này bảo sao Hà Nội mấy hôm nay ngập lụt!
Chúc mừng toàn thể đội Vờ-Tờ- Dê nhé!

choctietlon

Super Moderators
Thông Báo !

Chiều mai, ngày thứ 5 Vitas là ngày tập nhưng chúng ta có trận giao lưu với đội Thôn Hoàng theo thể thức đồng đội của Diễn đàn và một số trận buffe tự chọn của các thành viên 2 đội tại sới Huy Hoàng
Rất mong anh em có mặt tại Huy Hoàng muộn nhất lúc 17h.
Thân !

Last edited:

Huy_Arc

Binh Nhì
Hello cả nhà:eek:! Thay mặt ban điều hành hội ZLC & Friends thân mời các ace đội VitasD đến tham gia cùng "Sinh nhật thành viên hội ZLC & Friends tháng 8" được tổ chức vào lúc 16h30 thứ 6 ngày 17/08/2012 tại Clb NTĐ Bách Khoa, 40 Tạ Quang Bửu, Hà Nội. Các bác thu xếp thời gian đến đông đủ chung vui cùng Ae hội ZLC & Friends nhé :eek::eek:BiaBia rất nhiều gà béo chạy khắp sân các bác ah hiiii Thân mời !!!!!!

choctietlon

Super Moderators
Hello cả nhà:eek:! Thay mặt ban điều hành hội ZLC & Friends thân mời các ace đội VitasD đến tham gia cùng "Sinh nhật thành viên hội ZLC & Friends tháng 8" được tổ chức vào lúc 16h30 thứ 6 ngày 17/08/2012 tại Clb NTĐ Bách Khoa, 40 Tạ Quang Bửu, Hà Nội. Các bác thu xếp thời gian đến đông đủ chung vui cùng Ae hội ZLC & Friends nhé :eek::eek:BiaBia rất nhiều gà béo chạy khắp sân các bác ah hiiii Thân mời !!!!!!

Thanks Huy nhiều. Hải chọc và bác Dũng chuối chắc chắn có mặtthèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Bia

KunKa

Binh Nhất
Mai em xin phép vắng mặt vì đang bế quan tỏa cảng, lên núi luyện công. Khi nào luyện xong tuyệt chiêu "Dược Xuân Đại Pháp" sẽ xuống núi hành tẩu trở lại !

choctietlon

Super Moderators
Mai em xin phép vắng mặt vì đang bế quan tỏa cảng, lên núi luyện công. Khi nào luyện xong tuyệt chiêu "Dược Xuân Đại Pháp" sẽ xuống núi hành tẩu trở lại !

Chú về quê à???
Cố gắng thu xếp có mặt cho vui đê. Bia Bia Bia

Last edited:

xuananhcsct

Thượng Sỹ
Thông Báo !

Chiều mai, ngày thứ 5 Vitas là ngày tập nhưng chúng ta có trận giao lưu với đội Thôn Hoàng theo thể thức đồng đội của Diễn đàn và một số trận buffe tự chọn của các thành viên 2 đội tại sới Huy Hoàng
Rất mong anh em có mặt tại Huy Hoàng muộn nhất lúc 17h.
Thân !

Mình mong mãi mới có cuộc hội ngộ này nhưng cuối cùng lại không tham gia được. Chúc mọi người vui vẻ BiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBia

admin

Administrator
Staff member
Buổi giao lưu Vitas và Thôn Hoàng đã diễn ra rất vui vẻ thắm tình anh em.
Kết quả các trận do Hải chọc cầm , mình chỉ nhớ kết quả mỗi trận chén Nam Đà Nẵng 3/2 kiếm được 50K xung vào công quỹ.
Công nhận thịt hòa thượng thơm thật.
Đội Thôn Hoàng mới có thêm thành viên Quý Ninh Bình ( anh trai Trường NB - mặc áo vàng stiga) đánh khá hay, hôm đấy thắng cả An KT

Hai đội chụp lưu niệm sau trận đấu :

Màn giao lưu trên bàn bia quá là rôm rả với nhiều hợp đồng mới được ký kết, chắc chắn sẽ có vụ giao lưu tiếp theo để thực hiện hợp đồng.
Riêng Nam Đà Nẵng khả năng phải để thật lâu mới cho gỡ.

admin

Administrator
Staff member
Tuần này Vitas D được nghỉ, 2 chiến binh Hải chọc và Chung sotivo đi đánh giải Đoàn thanh niên Quận Gia Lâm. Đội trưởng Xuân Ánh và Tiến chém tham gia giải ngành không biết có kiếm được giải gì không?

Ngày mai, Vitas B sẽ hành quân đến chảo lửa T&T để đánh trận lượt về, với lực lượng bổ sung thêm Trường Ninh Bình và Trình Hải Phòng hy vọng sẽ có chiến thắng đầu tiên của mùa giải.

Cuối tuần sau 2 đội Vitas B và C sẽ tham dự giải Thanh Xuân, anh em đội D chuẩn bị tinh thần cổ vũ nhé.
Vitas cũng đã đăng ký tham gia Giải Báo Hà Nội Mới lần thứ nhất vào giữa tháng 9.
Cùng với các trận cuối vòng bảng và knock-out, sắp tới sẽ là giai đoạn thi đấu căng thẳng và quyết liệt nhất của các đội Vitas, mong mọi người giữ được sức khỏe và bố trí được thời gian để đảm bảo phong độ và thành tích chung của đội.

Thân.

Drhongson

Đại Tá
Buổi giao lưu Vitas và Thôn Hoàng đã diễn ra rất vui vẻ thắm tình anh em.
Kết quả các trận do Hải chọc cầm , mình chỉ nhớ kết quả mỗi trận chén Nam Đà Nẵng 3/2 kiếm được 50K xung vào công quỹ.
Công nhận thịt hòa thượng thơm thật.
Đội Thôn Hoàng mới có thêm thành viên Quý Ninh Bình ( anh trai Trường NB - mặc áo vàng stiga) đánh khá hay, hôm đấy thắng cả An KT

Hai đội chụp lưu niệm sau trận đấu :

Màn giao lưu trên bàn bia quá là rôm rả với nhiều hợp đồng mới được ký kết, chắc chắn sẽ có vụ giao lưu tiếp theo để thực hiện hợp đồng.
Riêng Nam Đà Nẵng khả năng phải để thật lâu mới cho gỡ.

Sẵn có tấm hình này , có bác nào giới thiệu tên từng người cho em biết <<ai là ai >>với được không ạ ?

ltcvn09

Binh Nhì
Tuần này Vitas D được nghỉ, 2 chiến binh Hải chọc và Chung sotivo đi đánh giải Đoàn thanh niên Quận Gia Lâm. Đội trưởng Xuân Ánh và Tiến chém tham gia giải ngành không biết có kiếm được giải gì không?

Ngày mai, Vitas B sẽ hành quân đến chảo lửa T&T để đánh trận lượt về, với lực lượng bổ sung thêm Trường Ninh Bình và Trình Hải Phòng hy vọng sẽ có chiến thắng đầu tiên của mùa giải.

Cuối tuần sau 2 đội Vitas B và C sẽ tham dự giải Thanh Xuân, anh em đội D chuẩn bị tinh thần cổ vũ nhé.
Vitas cũng đã đăng ký tham gia Giải Báo Hà Nội Mới lần thứ nhất vào giữa tháng 9.
Cùng với các trận cuối vòng bảng và knock-out, sắp tới sẽ là giai đoạn thi đấu căng thẳng và quyết liệt nhất của các đội Vitas, mong mọi người giữ được sức khỏe và bố trí được thời gian để đảm bảo phong độ và thành tích chung của đội.

Thân.

Báo cáo có giải anh ạ, anh Hải chọc trong một ngày đẹp trời tuy rất hay nhưng không may. Thứ 5 tới này tập sẽ có mồi cho anh em nhậu.
Đặc biệt góp thêm là trận copy đơn Phủi - Cơ bản

chung_vienthong

Trung Sỹ
Báo cáo có giải anh ạ, anh Hải chọc trong một ngày đẹp trời tuy rất hay nhưng không may. Thứ 5 tới này tập sẽ có mồi cho anh em nhậu.

Chúc mừng 2 đ/c đã có giải. Theo như ý của Chung stv thì Chung giải nhất Hải giải nhì hay sao ý nhỉ?

Sobat

Trung Uý
Sẵn có tấm hình này , có bác nào giới thiệu tên từng người cho em biết <<ai là ai >>với được không ạ ?
Từ trái qua phải Tiến chém Vitas, Lương Thôn Hoàng, Kiều(Sobat)TH, Thường Tí hay VT, Dũng chuoi VT, Đào ( Nhapmon) TH, Nam(Hoathuongthichbongban)TH, Hải chọc(Choctietlon) VT, Cường (cuong ARS)TH, Quí (MalongNB)TH, Dũng (Dunglt)TH, Tú ( Tú Nam Hai) TH

xuananhcsct

Thượng Sỹ

Báo cáo anh em, tôi và Tiến CHÉM đã hủy vụ thi đấu trong VT. Tuy nhiên thời gian này có khá nhiều việc nên không tham gia đầy đủ được! :D:D:D:D:D:D

admin

Administrator
Staff member
Xin thông báo với cả nhà là hôm nay Bình béo đi công tác thứ 7 mới về Hà Nội nên anh em mình dời buổi sinh nhật tháng sang tối thứ 7 nhé. Thứ 7 tuần này anh em tham gia giải Thanh Xuân và đấu Premiership với TS2B sau đó về 89 Vũ Ngọc Phan tổ chức sinh nhật Linh gia vị, Dũng phô và Bình béo nhé.

admin

Administrator
Staff member
Thứ 7 vừa oánh giải TX vừa thi đấu với TS2B thì chia sức thế nào anh CHỐI TO ơi ;);););););););)

Giải Thanh Xuân chỉ có đội B và C tham gia, anh em đội D chỉ đi cổ vũ thôi còn dành sức chiều thi đấu Premiership.
À đội trưởng thông báo với TS2B là thứ 7 đánh luôn ở Duy Hưng nhé để anh em đỡ phải di chuyển.

Thanks

tuấn số 7

Thiếu Uý
Xin thông báo với cả nhà là hôm nay Bình béo đi công tác thứ 7 mới về Hà Nội nên anh em mình dời buổi sinh nhật tháng sang tối thứ 7 nhé. Thứ 7 tuần này anh em tham gia giải Thanh Xuân và đấu Premiership với TS2B sau đó về 89 Vũ Ngọc Phan tổ chức sinh nhật Linh gia vị, Dũng phô và Bình béo nhé.

Bác Admin bố trí cho em trận để góp bia với anh em cho vui nhỉ???

admin

Administrator
Staff member
Sinh nhật Dũng Pho, Bình béo, Linh gia vị. Bác Admin cho em oánh 3 trận với 3 đồng chí trên để chúc mừng SN nhể???

Bình béo thì tối thứ 7 mới về chắc chỉ kịp thi đấu bia, Dũng với Linh phải đánh Pre không biết có sắp xếp được không để hôm đó tùy tình hình Tuấn nhé

Bình luận từ Facebook