Bản tin Đội Leoviz Hỏa Châu B, C, D

Ttfan2012

Đại Tá
Báo mới ...báo mới...đây:
Theo thông tin mới nhận được chiều nay đội Leoviz D đã giành chiến thắng 6-3 trước đội Hạ Đình. 2 đội đã cống hiến một trận đấu hay. Chúc mừng Leoviz D, Hạ Đình cố gắng lên. Hẹn gặp lại các bạn trận lượt về

Chúc mừng HC D thắng lợi liên tiếp 2 trận đầu nhé!

Seu

Trung Sỹ
Vòng 2 cả 3 đội Leoviz B, C, D đều giành chiến thắng thuyết phục
Leoviz B thắng NTD Bách Khoa 4-3
Leoviz C thắng NK Hà Nội 7-2
Leoviz D thắng Hạ Đình 6-3
Anh em hãy tiếp đà chiến thắng cho các vòng sau nhé

Thao_Từ Sơn

Thượng Sỹ
Vòng 2 cả 3 đội Leoviz B, C, D đều giành chiến thắng thuyết phục
Leoviz B thắng NTD Bách Khoa 4-3
Leoviz C thắng NK Hà Nội 7-2
Leoviz D thắng Hạ Đình 6-3
Anh em hãy tiếp đà chiến thắng cho các vòng sau nhé
Chúc mừng chiến thắng của toàn thể a e Hỏa Châu !
Chân tay e ngứa ngáy lắm rồi !
muốn đi đánh quá ! Cố gắng bình phục sớm để tham gia cùng đọi ! thèm Bia

Drhongson

Đại Tá
Ba đội Hỏa Châu cùng chiến thắng
Mình ở xa vui nhắng cả lên
Anh em chiến tướng thật kền
Hùng tâm tráng chí đề tên bảng vàng .
Thắng to pháo nổ rền vang .

Seu

Trung Sỹ
Tuần này anh em Leoviz C gặp đội Huy Hoàng trên sân khách nhé ( CLB Huy Hoàng nằm trong trường THPT Cầu Giấy- Nguyễn Khánh Toàn)
Đội Leoviz B gặp Khương Đình
Đội Leoviz D gặp ...........? Chưa check được.

moc8x

Binh Nhất
Tuần này anh em Leoviz C gặp đội Huy Hoàng trên sân khách nhé ( CLB Huy Hoàng nằm trong trường THPT Cầu Giấy- Nguyễn Khánh Toàn)
Đội Leoviz B gặp Khương Đình
Đội Leoviz D gặp ...........? Chưa check được.

anh Sếu đánh B ah????????????????????????????????

Seu

Trung Sỹ
anh Sếu đánh B ah????????????????????????????????
Tuổi gì? Anh tuổi Hợi em ah, không phải tuổi Tý. Phấn đấu trụ được ở C là cố gắng lắm rồi, trình độ BB ngày một nâng cao, khi mình thì dừng chân tại chỗ nên đánh C là cố gắng lắm lắm

giatdungdung_1508

Trung Sỹ
Tuổi gì? Anh tuổi Hợi em ah, không phải tuổi Tý. Phấn đấu trụ được ở C là cố gắng lắm rồi, trình độ BB ngày một nâng cao, khi mình thì dừng chân tại chỗ nên đánh C là cố gắng lắm lắm

ơ a hưng tuổi lợn ak bây giờ em mới biết hi hi cn lên sân huy hoàng anh em tập trung nhé nghe các đội đánh giá mình kém hơn họ đấy....

tunghatri

Đại Tá
anh trung tinh đội mấy trận rồi có đánh không hưng ơi,sao không thấy hỏa châu up biên bản trận đấu lên nhỉ

hieudoanbay919

Trung Sỹ
Sếu là B non đấy! Riêng quá giao bóng loằng ngoằng khối người chán!

Seu

Trung Sỹ
anh trung tinh đội mấy trận rồi có đánh không hưng ơi,sao không thấy hỏa châu up biên bản trận đấu lên nhỉ

Anh Trung có đánh vòng đầu tiên rồi. Hiện đang viết bản kiểm điểm nhưng chưa thấy nộp. Ai biết a Trung tỉnh đội ở đâu báo cho người gần nhất nhé.

Seu

Trung Sỹ
Tin nhanh:\
Hôm nay trên sân nhà Đại Long đội Leoviz D đã giành chiến thắng 6-3 trước đội Bách Khoa Sport. Chúc mừng chiến thắng đội D, tiếp sức cùng đội C nào

Bình luận từ Facebook