[Bản Tin CLB Trung tâm Quảng Bình]Tập luyện hướng tới ngày hội TDTT

son_canloc

Đại Tá
Son_canloc đã nhận được áo của haitanqd tặng rồi . áo rất đẹp Thanks bạn Tân và AE QB đã chuyển giúp nha . Sơn cl xin chúc AE năm mới vạn sự như ý , trước mắt xin cảm ơn khi nào gặp sẽ Bia sau hehe . thanks nhiều

thelanqb

Moderator
Một năm đã trôi qua, mang lại rất nhiều cảm súc đối với CLB, Nhưng lo lắng cuối năm đều gác lại để mội người cùng nhau chung vui.
Đây là một ngày rất vui, các ACE được gặp nhau đông đủ và không quên hâm nóng không khí bằng những trận đấu với số bia tính bằng chồng.

bảo nhỏ, dù bận nhiều việc nhưng vẫn đến CLB để tham gia chung vui cùng AE.

Khởi động giao bóng để chuẩn bị vào cuộc chiến Bia và thanh kiếm nhật.

Anh Lâm và Bác Nhân giao chiến với nhau, trận đấu rất căng thẳng và phải phân định ở ván chung kết.

thelanqb

Moderator
Trận đấu đôi rất hay, phần thắng thuộc về cạp đôi già rơ hơn.

[video=youtube;_ELQTe75jIQ]http://www.youtube.com/watch?v=_ELQTe75jIQ&feature=youtu.be[/video]

thelanqb

Moderator
thêm tí video thêm rộn ràng sắc xuân
[video=youtube;b9yEgrx_24Q]http://www.youtube.com/watch?v=b9yEgrx_24Q&feature=youtu.be[/video]

thelanqb

Moderator
chúc mừng năm mới - mừng xuân quý tị

Năm mới chúc mọi người vừa đủ, vừa đủ thôi:

Vừa đủ HẠNH PHÚC để giữ tâm hồn được ngọt ngào.
Vừa đủ THỬ THÁCH để giữ mình luôn kiên cường.
Vừa đủ MUỘN PHIỀN để thấy mình thật sự là một con người.
Vừa đủ HY VỌNG để thấy mình hạnh phúc.
Vừa đủ THẤT BẠI để giữ mình mãi khiêm nhường.
Vừa đủ THÀNH CÔNG để giữ mình mãi nhiệt tâm.
Vừa đủ BẠN BÈ để bớt cảm giác cô đơn.
Vừa đủ VẬT CHẤT để đáp ứng các nhu cầu cuộc sống.
Vừa đủ NHIỆT TÌNH để có thể chờ đợi trong hân hoan.
Vừa đủ NIỀM TIN để xua tan thất vọng mỗi khi chán

dung_linh

Đại Tá
Chúc mừng năm mới! Chúc mọi người đều lên 1,5 banh nhé!
* Tiền đầy túi
* Tình đầy tim
*Xăng petrolimex đầy bình.
* gạo đầy lu
*Muối đầy hủ
* Vàng đầy tủ
*Sức khỏe đầy đủ
* vạn sự như ý.
Đầu năm mới hy vọng được giao lưu với anh em ACE v.v.....

haitanqd

Thượng Tá
Chúc mừng năm mới! Chúc mọi người đều lên 1,5 banh nhé!
* Tiền đầy túi
* Tình đầy tim
*Xăng petrolimex đầy bình.
* gạo đầy lu
*Muối đầy hủ
* Vàng đầy tủ
*Sức khỏe đầy đủ
* vạn sự như ý.
Đầu năm mới hy vọng được giao lưu với anh em ACE v.v.....

------------------
Cho hình ảnh chém bia đầu năm lên cho khí thế đi đồng chí thelan. A thấy im lặng quá

Drhongson

Đại Tá
Hôm nay xem tivi có cháy lớn ở trung tâm văn hóa Quảng bình . Bụng thấy lo lo .
Chắc là không liên quan gì tới clb trung tâm của các bác .

Phạm Ngọc Hà

Thượng Sỹ
Cháy thì xây mới lại thôi Bác à,ko vấn đề gì,Quảng Bình cũng định xây lại Trung tâm văn hóa mà ^^.Cảm ơn vì bác đã quan tâm....

thelanqb

Moderator
Hôm nay xem tivi có cháy lớn ở trung tâm văn hóa Quảng bình . Bụng thấy lo lo .
Chắc là không liên quan gì tới clb trung tâm của các bác .

thank bác Hồng Sơn đã quan tâm đến CLB.
Nhà văn hóa cháy không ảnh hưởng gì đến CLb vì CLB nằm ở Trung Tâm Thể Dục Thể thao nên không bị gì cả.
Hôm qua vừa tiếp Anh Bảo ( cao thủ của đà nẵng), đúng là được mở rộng tầm mắt. đánh hay quá, hai càng đều tăm tắp.

longlocdai

Trung Sỹ
Ngày chủ nhât:
- Chiều ngày 5/4 Bảo Cầu Vòng (Đà Nẵng) xuất hiện tại CLB TT QB, với tên tuổi của mình cũng như khả năng chinh chiến khắp mọi nơi, với bản lĩnh và trình độ có thứ hạng, Bảo (CV) đã thể hiện lối đánh đầy uy lực, dũng mãnh, kiểm soát thế trận trước các VĐV trẻ của QB và dễ dàng vượt qua một cách đầy thuyết phục. Nhưng hcir duy nhất dừng chân trước VĐV tiềm năng triern vọng ( Bảo Con QB) với tỷ số 3-2.
Đây được xem là trận đấu có tính chuyên môn cao, nói về Bảo Con, một VĐV đang dừng bước phát triển về chuyên môn cũng như chiến thuật thi đấu được xem là con át chủ bài số 2 của đội hình thi đấu tuyển QB, đứng sai VĐV Trương Minh Tấn. Bảo con được gọi là bão sa mạc vì bát kỳ VĐV nào gặ cũng có một cảm giác cuốn hút, cháy bỏng... và cuối cùng đều bị bảo con thiêu cháy trong những trận cầu lấy tấn công làm chủ đạo.

Ngày thứ 2:
- chiều 6/4 VĐV Trương Minh Tấn có mặt để so tài với Bảo (CV) nhưng do phải dự dế mạc giải ngày Bảo Hiểm Xã Hội tổ chức tại QB nên trận đấu đã không diễn ra mà chỉ giao lưu nội bộ.
- Chia tay QB, Bảo ( CV) sẻ khó quên các trận đấu trên bia và bóng cùng với VĐV QB tạo neenmoojt đêm 5/4/2013 thật khó quên và đáng nhớ.
- QE QB chúc Bảo ( CV) luôn là một hình ảnh để các VĐV thế hệ trả học hỏi, giao lưu. Chúc Bảo ( CV) Ngày mai lên đường bình an vui vẽ. Hẹn gặp lại vào một ngày gần nhất.
Thân ái!!!

Last edited by a moderator:

zhangjike.DHU

Trung Sỹ
Chà,chúc mừng Bảo con nghe,win dc Bảo CV là vinh hạnh lắm,dạo này chắc tu luyện ghê lắm,sắp tới ở Huế có tổ chức giải CLB Nguyễn Trãi mở rộng,ko biết AE Huế có mời QT và QB ko?nếu mời thì mọi người sắp xếp đi với nhau cho vui nghe,hẹn gặp lại,thân

Phạm Ngọc Hà

Thượng Sỹ
Chà,chúc mừng Bảo con nghe,win dc Bảo CV là vinh hạnh lắm,dạo này chắc tu luyện ghê lắm,sắp tới ở Huế có tổ chức giải CLB Nguyễn Trãi mở rộng,ko biết AE Huế có mời QT và QB ko?nếu mời thì mọi người sắp xếp đi với nhau cho vui nghe,hẹn gặp lại,thân

Theo nhìn nhận của em thì kỹ thuật và lối đánh của anh Bảo con dễ dàng tiến xa hơn nữa..mang phong cách bóng bàn hiện đại 1 cách toàn diện

thelanqb

Moderator
Chào anh AN, anh vẫn khỏe chứ ạ, mogn anh đạt phong độ cao ở giải huế sắp tới.

Nói về bảo con thì bảo mang phong cách đánh hai càng hiện đại, tốc độ chuyển càng để đánh rất nhanh, nên trận ấy tuy anh Bảo CV block rất hay nhưng Bảo Con chuyển càng quá hay nên trận thế khá tương đồng với nhau.

Khoảng 2 tuần nữa sẻ có giải của Ngân Hàng, không biết CLB có tham gia giải này được không.
Thân!!!

zhangjike.DHU

Trung Sỹ
Hi Lân,lâu ngày nhỉ,a e bb QB dạo này sinh hoạt vẫn đều chứ?khoảng 2 tuần nữa QB có tổ chức giải à...?có mở rộng ko rứa?hihihih....lâu rồi ko tham gia giao lưu với a e QB,nếu dc thì nhắn tin cho a với nhé,thân

Bình luận từ Facebook