[Bản Tin CLB Trung tâm Quảng Bình]Tập luyện hướng tới ngày hội TDTT

thelanqb

Moderator
Ai đây nữa nhỉ ,,, Hiiiii
Đây là Anh Hoài anh Sơn à, làm kế toán thì phải

thelanqb

Moderator
Bổ sung thêm video chiến đấu giữa các thành viên.
trận này là anh vẹo đã bại hai cao thủ của CLB là Anh lâm ( Chủ Nhiệm CLB) và Anh Tân
[video=youtube;H8pGaakMSss]http://www.youtube.com/watch?v=H8pGaakMSss&feature=youtu.be[/video]

ha_beobt

Trung Sỹ
xin chào anh Lâm và các anh trong CLB BB QB!Trong tháng 9 tới em sẽ phải công tác ở Quảng Bình khoảng 4 tháng. Em mạo muội xin phép các Anh cho em được tham gia giao lưu bóng bán với các Anh ở trong đó. Rất mong được Anh Lâm và các Anh quan tâm tạo điều kiện. Thanks

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Còn mấy cái giữ lại sau chuyến đi Quảng Bình gửi ae CLB Trung tâm luôn!

Con xe độc đáo này nghe chừng của bác Lâm thì phải

zhangjike.DHU

Trung Sỹ
lâu rồi a e quảng bình và quảng trị ko giao lưu với nhau a.Lâm nhỉ,2 clb gặp nhau tý trên bóng bàn rồi giao lưu trên bàn bóng a.LÂM hè,dạo này a e clbbbbể bơi ntn rồi?cho e gửi lời hỏi thăm tới all mọi người trong clb,thanks

thelanqb

Moderator
lâu rồi a e quảng bình và quảng trị ko giao lưu với nhau a.Lâm nhỉ,2 clb gặp nhau tý trên bóng bàn rồi giao lưu trên bàn bóng a.LÂM hè,dạo này a e clbbbbể bơi ntn rồi?cho e gửi lời hỏi thăm tới all mọi người trong clb,thanks
.
Hiện phong trào bóng bàn tại CLB đang phát triển rất mạnh và số lượng các thành viên mới tham gia ngày một đông, tuy CLB chỉ có 4 bàn nhưng theo kế hoạch của Ban chủ nhiệm CLB sẻ mở rộng quy mô.
Vào thứ 7 tuần sau, CLB sẻ tổ chức giải CLB nhằm phân thứ hạng các thành viên và cũng đồng thời thắt chặt tình cảm ACE ( Mọi thông tin của giải này sẻ được đưa vào một fum khác!!!)
Thank anh đã quan tâm tới tin tức của CLB.

dung_linh

Đại Tá
Phong trào bb của các bác thật đẹp......chúc mừng CLB rộng , nhưng nhìn sân có vẻ hơi trơn! Nếu có ý đồ trước khi xây dựng, thiết kế bỏ 4 bàn thì đẹp hơn, lát gạch không trơn thì thi đấu là số 1...........dù sao, chúc cho phong trào bóng bàn Quảng Bình phát triển mạnh.

thelanqb

Moderator
Phong trào bb của các bác thật đẹp......chúc mừng CLB rộng , nhưng nhìn sân có vẻ hơi trơn! Nếu có ý đồ trước khi xây dựng, thiết kế bỏ 4 bàn thì đẹp hơn, lát gạch không trơn thì thi đấu là số 1...........dù sao, chúc cho phong trào bóng bàn Quảng Bình phát triển mạnh.

Vâng, cám ơn bạn đã góp ý, ý kiến này sẻ được gửi tới Ban chủ nhiệm CLb.
Sau giải vừa rồi, CLB đã rút ra được nhiều kinh nghiệm, cũng như những lời góp ý của các ACE yêu bóng bàn, sẻ sớm khác phục lại điều này!!!
Trân trọng cảm ơn bạn!!!

thelanqb

Moderator
hiện tại e đang học ở ĐN nhưng lúc nào về e cũng lên clb đánh hết :D
chúc bb QB mình hụng mạnh :X

Để CLB "Hụng mạnh" thì không biết phải đến lúc nào, nhưng cái Bia thì chắc " Hùng mạnh" lắm rồi, he he he.

thichlayeu

Trung Sỹ
Tiếc quá lần trước đi công tác QB ở ngay bên kia cầu Nhật Lệ mà e ko biết có clb bb gần thế hẹn các bác dịp khác vậy, chúc các bác mạnh khỏe hăng say với trái bóng.

sondien

Thượng Sỹ
Tiếc quá lần trước đi công tác QB ở ngay bên kia cầu Nhật Lệ mà e ko biết có clb bb gần thế hẹn các bác dịp khác vậy, chúc các bác mạnh khỏe hăng say với trái bóng.
------
Ae nhớ đi đâu công tác thì vào topic của Tỉnh đó trong bongban.org nhé. Chắc chắn (80%) ở tỉnh nào cũng có chỗ chơi bóng bàn. Hiiiiiiiiiiii

sondien

Thượng Sỹ
------
Đây là dưới gầm của bể bơi Đồng Hới. Khi ae chơi ở đây đã được lát sẵn gạch như vậy rồi " đành phải chịu thôi DL à". Xin mời DL đến chơi và giao lưu với ae bóng bàn Quảng Bình nhé.

dung_linh

Đại Tá
" Nguyên văn bởi sondien '"
Đây là dưới gầm của bể bơi Đồng Hới. Khi ae chơi ở đây đã được lát sẵn gạch như vậy rồi " đành phải chịu thôi DL à". Xin mời DL đến chơi và giao lưu với ae bóng bàn Quảng Bình nhé.[/QUOTE]
Thế thì chịu thôi, em góp ý thêm tí nhé, nên tăng cường thêm ảnh của các vđv nổi tiếng của Trung Quốc, đóng khung, có lẻ treo trên trụ, cờ, huy chương, phong để chụp lưu niệm để cho sân tập sinh động hơn để gây hứng thú cho các VĐV tới thi đấu, giao lưu, hình ảnh sẽ đẹp hơn, còn ánh sáng như vậy là tuyệt vời rồi,đây là lời nói em góp ý mong có gì sai sót mong mấy Bác bỏ qua.Lần nữa chúc cho phong trào Quảng Bình phát triển mạnh sánh ngang với các tỉnh lận cận và chúc các bác sức khỏe,thành công,hạnh phúc và luôn luôn tâm huyết với bb,góp phần đưa bb Quảng Bình ngày càng đi lên,khẳng định vị thế với bạn bè bb trên toàn quốc,thanks.
Trân trọng

Last edited:

thelanqb

Moderator
cám ơn những lời góp ý chân thành của dung_linh. Việc sàn trơn thì có thể giải quyết được với việc vệ sinh mỗi tuần bạn à :).
rất vui khi được bạn ghế thăm foroom

Bình luận từ Facebook