Bản tin CLB An Lộc

lion king

Binh Nhì
giả 3 cho cặp XIÊM + NAM

AE An lộc vẫn chiến và bia đều đều, khi nào vào SG ghé chơi nha Giao.
HCM thời gian kéo dài nên ae ko thẻ thu xếp được G à Bia
uh cũng tiếc nhỉ , mình hi vọng ae an lộc có thể sắp xếp được thời gian để đăng kí cho xôm và mình cũng sẽ luôn là một cđv nhiệt thành của đội , cho gửi lời hỏi thăm tới mọi người hải nhé

hehe lâu không gặp nhìn miss kim dung vẫn đẹp như xưa nhỉ không muốn nói là đẹp hơn, không bít trình bóng có tỉ lệ thuận với vẻ đẹp của miss không nhỉ. tôi quan tâm lắm đấy vì còn một trận kèo một thùng ken giữa tôi và người đẹp an lộc đã hẹn trước mà vẫn chưa thể tiến hành nên khi nào vô SG nhất định tôi sẽ qua thăm mọi người , nhứt là mis kim dung

NTBB

Super Moderators
CLB An Lộc đưa quân đi tập huấn Hàn Quốc lâu quá, bị cóng không về được hay sao mà để nhà cửa im lìm vậy?

Giải 2/9 của CLB Tám Râu vừa rồi thiếu vắng cánh An Lộc sang tham gia nên cũng kém phần sôi nổi. Ai cũng nhắc...

Các ace trẻ năng động như người đẹp Dung, Hiếu; các nam cao thủ như Hải, Hùng, Cường...mau mau về làm nóng lại nhà cửa nhá!

bazoka

Trung Sỹ
Đúng là yếu thật đáy, e nghĩ do a bazoka ra đi nên phong trào clb mới thế.
hehehe Bia. Chủ nhật nào rảnh về chơi nha a

Thanks Hải - tuy nhiên ko nên đề cao tớ như thế - còn bao nhiêu nhân tài hảo thủ mà: Hùng-Cường-Hải-Nghề-Quang-Huyền- Dung-Hiếu..... bao nhiêu cao thủ đâu rồi.:zingme10:
Vì dạo này anh cũng hơi bận chút nên chưa bố trí xuống chơi được - chứ vẫn thích quay lại đó giao lưu với ACE đấy:zingme63:
Hẹn 1 ngày chủ nhật gần đây nhé

saridao

Super Moderators
Thanks Hải - tuy nhiên ko nên đề cao tớ như thế - còn bao nhiêu nhân tài hảo thủ mà: Hùng-Cường-Hải-Nghề-Quang-Huyền- Dung-Hiếu..... bao nhiêu cao thủ đâu rồi.:zingme10:
Vì dạo này anh cũng hơi bận chút nên chưa bố trí xuống chơi được - chứ vẫn thích quay lại đó giao lưu với ACE đấy:zingme63:
Hẹn 1 ngày chủ nhật gần đây nhé

Ngày chủ nhật bây giờ nhiều người cũng bận nên chơi ko đông như trước. a xg nhớ alo trước để rủ mọi người ra.
Tuần này có giải ở Q9. a đánh không. cáp đôi với chú Tuấn. chú Tuán đang muốn đánh đó, thiếu đồng đội thôi.
đi giao lưu cọ sát thôi chứ thấy toàn cao thủ dky. kkkk

Bình luận từ Facebook