[BÁN] Ten 64fx mới 99% !

duong_nguyen

Trung Sỹ
Đặt gạch em này alo mãi cho chủ thớt bằng số 0947589838 mà không thấy nghe. mai tôi alo lại nhé. để gd và chuyển tiền

HàĐông-Club

Binh Nhì
Vỡ gạch thì báo nhé- đang định mua mới nhưng thôi dùng rồi cũng được đánh thử xem thế nào?- Đánh với 64FX toàn bị chấp 9 phát mà vẫn off.

meoluoitmb

Đại Tá
Vỡ gạch thì báo nhé- đang định mua mới nhưng thôi dùng rồi cũng được đánh thử xem thế nào?- Đánh với 64FX toàn bị chấp 9 phát mà vẫn off.

Sẽ chẳng có chuyện gạch vỡ đâu, mình đây này, chậm có 2 phút, tiếc ơi là tiếc, điện cho chủ thớt rồi, đứng thứ 2 sau người đã xếp gạch, nhưng gần như ko còn hy vọng.

HàĐông-Club

Binh Nhì
Tiếc quá- nhìn qua ảnh thì phải chắc đến 99% là em 64FX này hàng xịn, chỉ còn cầm tay và ngửi mùi nữa là kết luận được xịn hay không. Các Pro thông cảm, trên thị trưởng bây giờ Ter. đến hơn 70% bán ở mình là hàng tiêu chuẩn Malaisya, tiêu chuẩn China, thậm chí đã xuất hiện nhiều Ter. đang bán là hàng nhái cao cấp của Trung Quốc, cho nên mới có những câu chuyện rất nhiều bạn mua mặt Ter. về không thấy được giá trị của nó thế nào, mấy hôm lại bán, cho không ai lấy. Ngoài ra còn rất nhiều bạn không biết cách bảo quản mặt vợt, dán bằng keo Hafu 60k... chẳng còn ý nghĩa gì của Ter. nữa....

subasa

Đại Uý
chữ Butterfly nét thật đấy,tuy ko ham ten nhưng nếu có cơ hội múc em này thì không bao h phải suy nghĩ

Bình luận từ Facebook