Bán sardius tem đồng có seri 90%, mặt donic Bluefire M1

BAC SUP

Đại Tá
Trích dẫn Được gửi bởi BAC SUP
Trích dẫn Được gửi bởi Tuancoi
cây sar cháu để giá 2m5 bác nhé :) , cháu ngại để giá vì hay có mấy ông chọc ngóay , cốt còn đẹp nguyên bác nhé , nếu k hài lòng có thể gửi lại cháu ạ :)
clb duy hưng địa chỉ thế nào .mình đến xem trực tiếp được không?fix gia thế nào.
Vâng , CLb bên cháu ở Nhà thi đấu quận Thanh Xuân , Ngã tư khuất duy tiến giao với Lê Văn Lương bác ạ
http://bongbanduyhung.com/
bớt cho mình tý nhé 2,2 được thì cho mình đặt gạch sáng mai mình sang giao dịch trực tiếp luôn.bây giờ mưa quá.mình ở bên nguyễn sơn long biên gần bến xe gia lâm.
Giá đó thì hơi khó với cháu bác ạ :) , cháu mới lấy cây này được 1 tuần giá 2m7 , giờ thấp quá cháu giữ lại đánh , bác qua thì cháu gửi bác 2m4 , bác qua bên cháu tham quan clb rồi giao lưu luôn, clb cháu đẹp lắm :)
sáng mai không mưa mình sang nhé .buổi sáng cậu có ở đó không?
Ok bác , sáng mai tầm 11h cháu có mặt ở clb ạ :)

Đường tàu
BH: Hà Nội
FH: Hà Nội

.................................................. .................................................. ..............................................

Đặng Anh Tuấn - Tel: 01697 234 757 - yh: anhtuanbk8590@yahoo.com

Cờ lik hộ e phát : thiết kế website doanh nghiệp | Gốm sứ Bát Tràng
Reply With Quote Reply to Private Message Forward Message Forward
Quick Reply
FontSize
tối qua còn nhắn tin hẹn mình sáng nay 11g ở clb nữa ..không hiểu buôn bán kiểu gì mà mất chữ TÍN quá.:zingme27:
hẹn thế này mà sáng nay mình nhắn ra sớm một tý thì lại nói cốt bán rồi :zingme27:

Last edited:

hungtv2002

Đại Tá
úp ọt gì nữa chú............................
cây sar cháu để giá 2m5 bác nhé :) , cháu ngại để giá vì hay có mấy ông chọc ngóay , cốt còn đẹp nguyên bác nhé , nếu k hài lòng có thể gửi lại cháu ạ :)
clb duy hưng địa chỉ thế nào .mình đến xem trực tiếp được không?fix gia thế nào.
Vâng , CLb bên cháu ở Nhà thi đấu quận Thanh Xuân , Ngã tư khuất duy tiến giao với Lê Văn Lương bác ạ
http://bongbanduyhung.com/
bớt cho mình tý nhé 2,2 được thì cho mình đặt gạch sáng mai mình sang giao dịch trực tiếp luôn.bây giờ mưa quá.mình ở bên nguyễn sơn long biên gần bến xe gia lâm.
Giá đó thì hơi khó với cháu bác ạ :) , cháu mới lấy cây này được 1 tuần giá 2m7 , giờ thấp quá cháu giữ lại đánh , bác qua thì cháu gửi bác 2m4 , bác qua bên cháu tham quan clb rồi giao lưu luôn, clb cháu đẹp lắm :)
sáng mai không mưa mình sang nhé .buổi sáng cậu có ở đó không?
Ok bác , sáng mai tầm 11h cháu có mặt ở clb ạ :)

Đường tàu
BH: Hà Nội
FH: Hà Nội

.................................................. .................................................. ..............................................

Đặng Anh Tuấn - Tel: 01697 234 757 - yh: anhtuanbk8590@yahoo.com

Cờ lik hộ e phát : thiết kế website doanh nghiệp | Gốm sứ Bát Tràng
Reply With Quote Reply to Private Message Forward Message Forward
Quick Reply
FontSize
tối qua còn nhắn tin hẹn mình sáng nay 11g ở clb nữa ..không hiểu buôn bán kiểu gì mà mất chữ TÍN quá.:zingme27:
hẹn thế này mà sáng nay mình nhắn ra sớm một tý thì lại nói cốt bán rồi :zingme27:

Up cho chiều mưa nhẹ .....................

BAC SUP

Đại Tá
IB a nhé :D , vợt em bán giúp , hợp mua vừa bán thôi mà có gì quá lắm đâu , em cũng đã nhắn trước bác để đỡ phải qua rồi. :)

tất cả đàm thoại đều inbox như trên.chỉ sáng nay mình nhắn ra sớm tý nhé .khỏang 10h20-10h30 thì mới nhắn lại vợt em bán rồi.
nếu có người trả đúng giá 2,5 thì cậu chỉ cần nhắn mình biết ,nếu mình chấp nhận thì mình lấy trước mới phải ,mà chỉ kém có 100 so với giá ban đầu cậu đưa ra thôi ,chứ có nhiều chi đâu.hôm qua mình mua một cây của HA nó còn tự bớt cho mình chứ mình cũng không phải kỳ kéo nhiều đâu.

tapchoi

Trung Sỹ
Thôi vụ việc xong rồi thì bạn Tuấn cũng cần rút kinh nghiệm. Lần sau bán hàng cần nêu rõ là có nhận gạch hay không hay ai tới trước thì mua. Khi nhận gạch rồi thì không được hủy gạch.
@Bac sup: theo inbox bác gửi lên diễn đàn thì thấy là cũng chỉ hỏi bạn Tuấn có ko để qua, và bạn ấy bảo 11h thì ở chỗ CLB, như vậy, cũng không thấy có thông tin nào Bác và bạn Tuấn chốt gạch với nhau.

BAC SUP

Đại Tá
Thôi vụ việc xong rồi thì bạn Tuấn cũng cần rút kinh nghiệm. Lần sau bán hàng cần nêu rõ là có nhận gạch hay không hay ai tới trước thì mua. Khi nhận gạch rồi thì không được hủy gạch.
@Bac sup: theo inbox bác gửi lên diễn đàn thì thấy là cũng chỉ hỏi bạn Tuấn có ko để qua, và bạn ấy bảo 11h thì ở chỗ CLB, như vậy, cũng không thấy có thông tin nào Bác và bạn Tuấn chốt gạch với nhau.

ok.không sao ,bạn đọc lại đi ,thử hỏi bạn mình không đồng ý 2,4 thì hẹn sang làm gì?(mình còn một sms tc nói với mình có người huỷ gạch mới gọi đến mình cơ.)
mà thôi sự việc này nói thế thôi stop tại đây.

Last edited:

tranvietanh

Trung Tá
Chắc chỉ là hiểu lầm nho nhỏ thôi chứ Tuấn còi là member uy tín ở Diễn Đàn BAC SUP ạ
Close thôi nhá. Chúc các bác cuối tuần vui vẻ

Bình luận từ Facebook