Bán off+

kater

Thượng Sỹ
Theo tôi mọi người họ chỉ bày tỏ quan điểm của mình thôi, cốt loại đó, chất lượng đó, thời điểm này...thường chỉ bán với giá đó trên dd thôi chứ không ai cố ý chê bai dìm hàng cả mà bác nói thế. Vì chủ thớt mới đang bài có thể chưa nắm được nên mọi người muốn góp ý đôi lời, cốt mua xong chơi 1 thời gian ngắn bán lỗ dăm trăm là chuyện thường,giá như bạn tieuho_8x nói là hợp lí.
Các bác có thể gọi điện hay inbox cho chủ thớt là tôi thấy giá này không ổn lắm, nếu bác muốn nhanh bay thì tôi nghĩ giá như sau là hợp lý. Các bác lên topic nói chả khác gì dìm giá, kể cả có người chấp nhận mua với giá chủ thớt bỏ ra thì nhìn mấy dòng cm của các bác đều phải nghĩ lại và không mua nữa, ai dám khẳng định hàng của các bác là đúng giá, đã là hàng cũ, hàng qua tay thì người bán cứ ra giá chứ em chưa thấy có cái quy định nào về tiêu chuẩn để định giá cả. Vậy nên mong các bác rút kinh nghiệm, có trả giá hay là định giá lại hộ người bán thì nên inbox. Thân

ovtcharov

Thượng Sỹ
Đã gọi là diễn đàn thì phải góp ý,bình luận đúng sai,hợp lí chưa hợp lí, bảo vê quyền lợi của các thành viên.Việc rao vặt thuận mua vừa bán cũng cần có sự hợp lí về giá theo mặt bằng chung tránh thiệt thòi cho người mua cũng như người bán.Vd: 10 người mua sản phẩm cùng như vậy chỉ 100k nhưng có người mới ,thiếu thông tin lại phải mua 150k thì thiệt cho họ.

Bình luận từ Facebook