Bán mặt vợt (Tenergy -> Sriver)

trungboll

Trung Sỹ
2) T05FX, đen, vừa ZLC, 850K (+ ship): bác Chung Viễn Thông đã cưới nhưng chưa chịu rước về
Nếu bác ấy đổi í ko cưới thì cho mình là người kế tiếp cưới em nó vế nha.Đt 0977455269

lion

Đại Tá
Sriver D13-L, đỏ, ===> Mặt này mền hay cứng hả anh ơi

Hi Thường, mặt này mềm vừa phải em ạ, anh cũng rất ngạc nhiên là tại sao không bác nào
có hứng thú với em nó. Còn nhớ trước khi có T05, Timo Boll đã dùng Sriver trong mấy năm
liền, và một thực tiễn anh đã trải nghiệm là thằng cu em cùng cơ quan đánh trâu bò như a
mà 3 năm nay nó chưa được thay mặt vì Sriver quá bền (mặt Sriver này nó mua từ cửa hàng
của bác Nghĩa FBI trong Sài Gòn năm 2009).

lion

Đại Tá
2) T05FX, đen, vừa ZLC, 850K (+ ship): bác Chung Viễn Thông đã cưới nhưng chưa chịu rước về
Nếu bác ấy đổi í ko cưới thì cho mình là người kế tiếp cưới em nó vế nha.Đt 0977455269

Bác Chung sợ để vợ "tơ hơ" khiến "lắm kẻ gièm pha" nên đã lặn lội ngược đường
đến tận lều của em rước về chiều nay rồi ạ.

lion

Đại Tá
bá này không có dòng h3 nhỉ.........up họ chủ thớt nào

Dạ, không phải em không nghĩ đến nhu cầu đa dạng của ace, nhưng hiềm một nỗi
ace nhà mình rất kén thành ra em không dám mang về. Bên đó còn có những mặt
Tàu tuyển giá ngang cây TMB ALC đấy ạ.

lion

Đại Tá
hi bác cho em hỏi chút: nguồn hàng bác lấy ở đâu mà mới nhưng toàn bị cắt rùi thế?

Một câu hỏi rất hay và cần được trả lời rõ ràng: em lấy từ Japan về, các bác
bên đó không dùng nữa bán lại để có điều kiện mua mặt khác dùng, miễn là
hàng tốt, đảm bảo chất lượng và giá cả được đông đảo ae diễn đàn hài lòng
là được phải không bác?

youwin

Trung Sỹ
up giúp a chúc a đắt hàng! e vừa xúc e maze cán st, chưa có mút cho e nó, chỉ có 2 mặt rakza7. a coi e nào hợp với e nó thì cho e biết với.

bongbanST

Trung Uý
Chào anh Mam Lion !
Hôm nay Em đã nhận được mút rồi .khi nào có hàng mới cho Em đặt 2 miếng Ten 05 đỏ nhé .cám ơn Anh .chúc Anh luôn vui vẻ ,bye Anh / Em Giàu .

SONCAD

Thượng Sỹ
Mình đã nhận được mặt vợt rồi Nam nhé! Mặt vợt đẹp, chất lượng tốt, cám ơn Nam rất nhiều!
Do bên chuyển phát nhanh đưa bưu phẩm đến địa chỉ nhưng bìa không ghi rõ nên chuyển nhầm lên lầu 7 cho 1 người cũng trùng cả họ và tên với mình.Bia

Leoviz_Ruby

Thượng Sỹ
Mình vừa nhận được miếng Ten 64 số 16 của Nam gửi. Chất lượng đẹp như mới. Tín Thành ko chuyển đến tận tay mình mà vẫn qua VExpreess, Lần sau Nam chuyển hàng cho các tỉnh lẻ cứ dùng luôn dịch vụ của VExpreess cho nhanh nhé. Cảm ơn Nam nhiều!

thanhTDM

Binh Nhì
Chao Nam!
Lô hàg này ra đi nhanh quá. Chắc chờ lô hàng sau vậy.Cho a đặt 01 em Ten 05 ( đỏ )và 05 fx ( đen ) em nhé.
Có hàng là nhớ nhắn a liền.

Bình luận từ Facebook