Bán mẶt acuda turbo s1

hungtv2002

Đại Tá
tốt nhất là kg bán và mang đi ủng hộ có khi lại được tiếng thơm bạn ạ.............Hai mút của bác chắc kg ai quan tâm đâu, trừ chủ thớt....hay là bác thử mạo hiểm xem.....bỏ chút ít ra cho ae dđ kiểm tra tư cách chủ thớt lượt nữa.........
Em cũng là thành viên mới, muốn bán 2 mặt Mark V và 729-2, bác chủ thớt hỏi mua, bác ấy cũng bắt chuyển hàng trước, em cũng đang định bán cho bác ấy nhưng khi lên diễn đàn đọc các "tài liệu" về bác ấy rồi thì hơi bị...ngại, làm sao bây giờ...

yeuvo_216

Thượng Sỹ
Mình muốn bán mặt donic acuda turbo s1 còn 90% giá 400k màu đen .mình ko biết úp ảnh bạn nào có mail thì mình gửi cho. Chất lg vẫn rất tốt nhưng ko biết e gái mình có mail ko nữa

Lh sdt 01662837055 mình tên hưng

mình bán hàng thì cứ muốn người ta chuyển tiền trước. còn người ta bán hàng thì lại muốn người ta chuyển hàng trước.m đốm quá đấy.tốt nhất là đừng ai giao dịch với thằng này cho nó an toàn.

Vo Va

Trung Uý
mình bán hàng thì cứ muốn người ta chuyển tiền trước. còn người ta bán hàng thì lại muốn người ta chuyển hàng trước.m đốm quá đấy.tốt nhất là đừng ai giao dịch với thằng này cho nó an toàn.

:) Hay đây .

chungdubn

Thượng Sỹ
Ồng nich yeuvo_216 an nói cho hẳn hoi chút đi tao đây vừa gd thành công 2 combo liền với bạn huy ních la huydas cứ hỏi là biết ngay nhé cu yeuvo

nhukhiem2311

Trung Sỹ
Thôi con lạy bố. Bố lớn tuổi nhưng còn nhiều người lớn tuổi hơn.
Hãy sống cho đúng với cái từ "người lớn"
chủ thớt chungdubn này vừa rồi e cũng có dịp định giao dịch combo.bác ý nói là sẽ chuyển hàng trước.xong nói e đặt cọc 200 trước.khi nào nhận được hàng thì chuyển nốt tiềng cũng được.xong ông anh mua combo khác nên e cũng k mua nữa.mà có lần nói với e k biết gửi ảnh.mãi sau thì nói sáng mai gửi.xong cũng k thấy đâu.nói chung nên tách ly.ý kiến của e là vậy.ai có ý kiến nào cứ đóng góp ạ.e xin tiếp thu

chungdubn

Thượng Sỹ
Mấy ông trêndd cứ lo thằng này lừa lần nữa tôi đây vừa gd thành công 2 combo với bạn huy ních huydas. Ko tin cứ hỏi xem đúng ko mà cứ lôi vụ lần trc ra nói ha . Vừa rồi cũng mua cốt của bạn năm ních là bollboll ko tin cứ hỏi 2 ng đones

hungtv2002

Đại Tá
hik hik, đấy là chú mua chứ có bán đâu.... mà chú làm gì để mọi người tin đi............
Mấy ông trêndd cứ lo thằng này lừa lần nữa tôi đây vừa gd thành công 2 combo với bạn huy ních huydas. Ko tin cứ hỏi xem đúng ko mà cứ lôi vụ lần trc ra nói ha . Vừa rồi cũng mua cốt của bạn năm ních là bollboll ko tin cứ hỏi 2 ng đones

Tehoasuong_hp

Thượng Sỹ
Ai cũng có lỗi lầm, mong mọi người rộng lượng bỏ qua cho bác ấy nhỉ?

hungtv2002

Đại Tá
đóa....bạn thấy kg...mất tín nó khổ thế nào....còn việc bạn gd thành công ai kiểm chứng đâu mà gd hình thức nào...chuyển hàng trước hả??????????hàng có đúng chất lượng khi giao bán kg? Nói chung là bạn hãy chứng minh đi......
Mình mua cốt của bạn năm ních bollboll . Bán 2 combo cho bạn huy ních huydas ko tin cứ hỏi mà xem

chungdubn

Thượng Sỹ
Noí thật nhe mặt thì mình bán rồi ko cứ tìmuc cốt vợt bài viết (cần bán combo của mình mà xem bạn huydas viết gd với mình thành công*

Bình luận từ Facebook